ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ได้ล่ามเก่งๆ มาช่วย, น้องยูนิทีนเค้าแปลให้
    ส.ส.ไม่ต้องอ่านเป็นภาษาฮอล์แลนด์แล้วววว...55555

FEATURES:
    * Natural Dietary Supplement
    * Specially Formulated Liquid Concentrate
    * Enhanced and Effective Absorption

BENEFITS:
    Body Builder is a Natural dietary supplement for horses, dogs, humans and livestock animals. Body Builder is one of the most effective dietary supplements used by owners, breeders and trainers of horses and dogs.

The main ingredient in this product is of pharmaceutical grade, meaning it is in the purist form. Race horses and dogs that are on our supplement have healthy coats and are beautifully muscled. Many have tried to duplicate this product with inferior results. This is due to our secret formula, superior ingredients and special process in manufacturing Body Builder. See for yourself and you won't be disappointed in the results.

คุณลักษณะ
    *เป็นอาหารเสริมควบคุมสุขภาพ
    *เจาะจงทำให้อยู่ในสถานะของของเหลวที่เข้มข้น
    *เพื่อประสิทธิผล และการดูดซึมที่ดีกว่า

คุณประโยชน์
    Body Builder คือ อาหารเสริมควบคุมสุขภาพสำหรับม้า สุนัข คน และ สัตว์ที่เลี้ยงเพื่อการปศุสัตว์
    Body Builder เป็นอาหารเสริมควบคุมสุขภาพที่มีประสิทธิผลที่สุดที่ใช้โดยเจ้าของ ผู้เพาะพันธ์ และผู้ฝึกสอนม้าและสุนัข
    ส่วนประกอบหลักที่ใช้ในผลิตภัณฑ์นี้เป็นระดับเภสัชศาสตร์ ซึ่งหมายถึงรูปแบบในความบริสุทธิ์ของมัน ม้า และสุนัขทีใช้วิ่งแข่งขันที่ใช้อาหารเสริมของเรามีสุขภาพผิวหนังที่ดี และกล้ามเนื้อสวยงาม หลายรายได้พยายามเลียนแบบผลิตภัณฑ์นี้กับผลที่ได้ออกมาด้อยกว่า นี่เป็นเพราะสูตรที่เป็นความลับของเรา ส่วนผสมที่เยี่ยมกว่า และขบวนการอย่างพิเศษในการผลิต Body Builder ทดลองด้วยตัวท่านเอง และคุณจะไม่ผิดหวังในผลลัพธ์ของมัน
  • พี่เต็กราคาส่งต้องซื้อกี่ขวดพี่
    แล้วขวดนึงใช้ได้นานมั้ยครับพี่ :015:
  • เอารูปออกัสมาลงให้ครับ ...

image
  • กลุ่มล้านนาเรากี่ขวดก็ราคาส่งครับนัท แบ่งๆ กันใช้ พี่อาศัยสั่งมากับคอนแทรนเนอร์ทาง
    เรือจํานวนมาก เลยได้ราคาถูก ราคาในเว็ปไซด์ที่อเมริกายังขายแพงกว่าที่พี่ขายตอนนี้อีก

ขวดใหญ่ 32oz $89.95x33 บาท= 2968.35 บาท
    ขวดกลาง 8 oz $37.95x33 บาท= 1252.35 บาท

ขวดใหญ่ 32 oz หกเดือน 2,500 บาท
    ขวดกลาง 8 oz สองเดือน 1,200 บาท
    ขวดเล็ก หนึ่งเดือน 700 บาท
    มีส่วนลดครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1935.JPG 205K
  • พรุ่งอย่าลืมงานแต่งผมน่ะครับพี่น้อง
  • ยินดีด้วยเน้อ1 ปิ๊กมาแล้วก่อยปะกั๋น
    รถตู้เน้อครับเคลื่อนทัพตี๋ห้าครึ่ง หละปูนimage
    ไฟล์แนบ
    199463.jpg 183K
  • ยินดีด้วยคับพี่
  • เดินทางโชคดีนะครับพี่น้อง ... เอาภาพมาฝากน้องๆผ่องนะครับ เหอ เหอ
  • ขอบคุณครับพี่สมพงษ์เดินทางปลอดภัยครับ
  • ซ้อมเต้นเอาไว้หน่อย ... เผื่อไปพัทยาจะได้เข้า Step กับน้องๆเค้าได้ถูกครับ เหอ เหอ
    ขอตั้งชื่อท่าเต้นนี้ว่า "Milk Wave" เหอ เหอ

• งานเริ่มกี่โมงหนึ่งจะได้ไปเซา่ะเปื่อนเจ้าสาวน่ะจ่ะจวนพี่จอนท์ไปโตยกั๋นถ้าจะดี ถอดไหมเคี่ยววันพู้กจะจามเหล้าซักกำเหมาะบ่ะได้กิ๋นเป็นติทล่ะ555555555
  • ตายห่าซองมันหายไปไหนว่ะ เอาซองผ้าป่าไปแตนได้ก่ครับ1 55555555
  • เปรมน้อง2คนนิก่าตั๋วต่ะไดน่ะ จ่ะเอามาเต้นงานวันเกิดอ้ายซักกำเหมาะ เอามาฮื้ออ้ายสมน้ำลายไหลกำเหมาะ5555
  • แต่น้อง2คนนี้บ่ะมีความหมายกับไอ่หนุ่มแม่ริมล่ะเน้อ เพราะเปิ้นแต่งงานใหม่ล่ะ ใช้ป่าวพี่ คริคริคริ 555 กร๊ากกกกกก
  • สองคนนิท่าตะจ้างมาลำบากหน่อย ... ว่าแต่น้องไข่เจียวนิเป็นใผ่นิ ได้ยินชื่อหลายรอบแหละ เหอ เหอ
  • เปรมไค้ฮู้เวลาเปิ้นประชุมตี้สำนักงานใหญ่ก่หาเวลาไปประชุมกับเปิ้นก่ะ จะได้ฮู้เน้อ5555
  • สุดสัปดาห์นี้เบิ้นไปพัทยา เฮาแอบไปสำนักงานใหญ่คนเด๋วก่อนดีกว่า ... จะได้ฮู้ตี้ฮู้ต้่างผ่อง เหอ เหอ
  • ดีไปดูลู่ทางวิ่งหนีเมียไว้ก่อนก่ได้เลาะเปรม กร๊ากกกกกก
  • เห็นอี่น้อง2คนนี้ล่ะไค้ บ่ะ โอ๊ะ บ่ะ บ่ะ แต้ๆ เป๊กเก่งเลยอ่ะ555555
  • ว่าไปอ้ายเก่ง ... คนอย่างผมกลัวเมียตี้ไหน เหอ เหอ

• งานเริ่ม18.00ครับอย่าพลาดงานนี้เพื่อนเจ้าสาวเพียบ
  • แต้.....ก่า.......1 555
  • กลัวที่เนี้ยก่า เหอเหอเหอ
  • เกือบลืมว่าวันนี้วันเกิดเมีย ... โชคดียังจำได้ ปาไปกินข้าว บ่อั้นโดนบ่ใช่น้อย เหอ เหอ
  • นอนก่อนแหละ ... ขอหื้อมีความสุขทุกๆท่านครับ เหอ เหอ
  • อ้ายสมพงษ์งานพัทยาฝากซื้อปลอกคอคิมสักอันได้ก่อครับ ... เดียวมิตติ้งรอบหน้าจะเข้าไปจ่ายเป็นเบียร์แต่น เหอ เหอ
  • ขอให้เดินทางโดยสวัสดีภาพทั้งไปและกลับครับพี่ๆ น้องๆ...
  • หวัดดีคุณ Podtheanswer คุณ Tek ผมแอบติดตามและแวะมาอยู่บ่อยๆนะครับ ว่างๆจะเข้ามาคุยด้วย ไงผมขอฝากตัวทุกท่านไว้ตัวนะครับ จากกลุ่มพีพี (เพาเวอร์ พิท อำนาจเจริญครับ) ผมมีญาติอยู่ที่เชียงใหม่หลายคนครับ คงมีโอกาสได้มาแจมที่เชียงใหม่ด้วยคนนะครับ ท่านที่เดินทางก็ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ
  • ยินดีครับ กลุ่มเชียงใหม่ยินดีต้อนรับครับ555
  • ถึงนครสวรรค์แล้วค๊าบ
    อ้ายสมเมาขําเนี้ยกะ 555
  • ผมยังอยู่แม่ออนอยู่เลย จะทันมั้ยเนี่ย :003:

สวัสดีครับ เพาเวอร์พิท อํานาจเจริญ... :015:
  • หาสาวๆติดรถฮื้ออ้ายสักคนก่านัทตื่นเลยล่ะ555555
  • เต็กเสื้อได้แล้วเน้อพึ่งไปเอามาเมื่อกี้นี้ล่ะ
  • เก็บไว้ให้ก่อนนะครับ ว่างๆ จะแวะไปเอา...
  • อ้ายสมเมาขำ ... แล้วคืนนี้จะหายขำก้อนิ
    วันแรกเบาๆกันหน่อยนะครับ บ่อั้นจะไปง่วงในงานเอา เหอ เหอ
  • เดินทางกัุนปลอดภัยนะครับ ... ไปถึงแหละอัพเดตฮื้อฟังหน่อยนะครับ เหอ เหอ
  • เมากันหนักวันนี้ พรุ่งนี้บูธล้านนาว่างเปล่านะเอ้า!!! :028:
  • กลิ่นของ BULLY มันเย้ายวนจนต้อง เคลียร์ทุกอย่าง แล้วตรงไปพัทยาาาาาาาาาา เจอกันครับ
  • ความทรงจำอันยอดเยี่ยม ยังไม่จางหาย กับ การแข่งขัน กีตาร์ ที่พัทยาเมื่อเดือนมกราคมปีนี้ วันนั้นมันยอดเยี่ยมจริงๆ
    I LOVE PATTAYA !!!!!!!!!!!!!

image
    ไฟล์แนบ
    gg_resize.jpg 163K
  • โอ้ว!!! ได้รางวัลที่ 1 แสดงว่าไม่ธรรมดา สุดยอดไปเลยตั้ม
    ไอ้เราดนตรีไม่ได้เรื่อง เป็นแต่เป่าขลุ่ย... :013:
  • คืนนี้เหงาเนอะครับ ... พัทยาเป็นไงมั้งนิ เหอ เหอ
    image
    image
    image
    image
    image
  • เปรมมันหาเรื่องให้เมียเจ็บตัวอยู่เรื่อยเลยอ่ะ555555
  • วันนี้มีน้องในชมรมเราที่มีความสุขที่สุดในโลกครับ น้องหนึ่งครับ ก่อนอื่นต้องขอโทษที่ไม่ได้ไปร่วมงานน่ะครับ แล้วเดี๋ยวจะเอาของขวัญไปให้ที่หลังน่ะครับ ขอให้มีความสุขมากๆ นักนิดเบาหน่อยก็ขอให้อภัยให้กันน่ะครับ ขอให้มีเจ้าตัวน้อยเร็วๆน่ะครับ อิอิอิอิ
  • ฮ่าฮ่า ... ว่าไปอ้ายเก่ง
    ช่วงนี้ทะนุถนอมเมียอยู่เน้อ บ่กล้าทำร้าย เพราะว่าเค้าเก็บตังค์เอาไว้หมด
    รอเบิกตังค์ได้ก่อน ฮ่าฮ่า จะเอาคืนบ่ใช่น้อย เหอ เหอ
  • ฝากกลุ่มพี่น้องที่อยู่พัทยาเก็บภาพบรรยากาศจริงๆมาให้หน่อยครับ ดูแต่ภาพแหละมันขาดฟิลลิ่ง เหอ เหอ

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
  • ใครอยู่ในงานพัทยามั้งครับเนี้ย ... รอภาพอยู่ทางเชียงใหม่อยู่เน้อครับ เหอ เหอ
  • แอบไปดูคอกนี้อยู่บ่อยๆ เหอ เหอ ... ตัวนี้สวย จนแทบห้ามใจไม่ได้ เดียวก็จัดซะ้เลย

http://www.pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=1400&start=20

image
  • คิดไปคิดมา ... เรารอคอกนี้ดีกว่า

image
  • โอ้ะ...คนหลายใจต่ะเปรม55555
  • ลำคาญแต๋ะเน็ตมันหยังมาจ๊าขนาดนิ เซ็ง.........