ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนพี่ๆชาวพิษณุโลกคับ
  • ไม่ทราบว่าพวกพี่ๆพาสุนัขไปตัดหูกันที่ไหนมั่งครับรบกวนแนะนำด้วยครับขอบคุณครับ
  • วัดไผ่ตันเลยครับ
  • ลืมดูไปครับขอโทษครับนึกว่ากรุงเทพ
  • ของผมทุกตัวตัดที่ คลีนิค บ้านรักษ์สัตว์ ครับ
    อยู่ตรงแยกไผ่คู่ครับ (ทางเข้ามูลนิธิประสาทบุญยสถาน ครับ)
    หมอ อุ้ย เค้าเก่งมาก เร็วๆนี้ผนต้องเอาของลูกค้า ที่ซื้อผมไปตัด อีก 3-4 ตัว ครับ
  • ขอบคุณพี่ๆทุกความคิดเห็นครับ
  • บ้านรักสัตว์ ชัว
  • ราคาและความยาวเท่าไหล่จะสวยคับ
  • [bombe]
    หนึ่งในนั้นมีของผมด้วยใช่มั๊ยคับ