ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนี้หลายๆท่านที่อยู่ต่างจังหวัดคงจะเริ่มเดินทางไปพัทยากันบ้างแล้ว ขอให้สนุกกับงานและเดินทางโดยสวัสดิภาพทั้งไปและกลับนะครับ ส่วนตัวผมอดไปครับติดภาระกิจ(ผบทบไม่เซ็นอนุมัติด้วย)
    พี่ๆทีมงานหาดใหญ่ขอให้สนุกและเดินทางโดยสวัสดิ์ภาพด้วยนะครับ เที่ยวเผื่อด้วยนะครับ อิฉฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสุดๆๆ
  • ไม่ต้องน้อยใจคับพี่เซ้งเดี๋ยวจะเอาน้องๆพริ๊ตตี้ใส่ถุงมาฝาก...อะจ๊ากกกกกกก!!! :-))
  • ไว้จะถ่ายรูปมาฝากนะค๊ะพี่เซ้ง :m24:
  • ของผม กว่าจะ ขอ วีซ่า ผ่าน งด เที่ยวเป็น เดือน ฮ่าๆ
  • ผม ก๊ อด [-(
  • พวกกัวเมีย อย่าเอาเชื้อไปแพร่ที่งานนะเว๊ยยยยย
  • อุ้ย ! กระทบๆ :o003:
  • image

ภาพประกอบครับ :o003:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8505.JPG 258K
  • หุ ๆ เดี๋ยวผมเที่ยวเผื่อครับ พอดี ผบทบ ของผมเขาไปด้วย เลยได้ไปครับ
  • พี่ถ้าเอาพิตตี้ใส่ถุงมาฝากอย่าลืมใส่น้ำแข็งมาด้วยนะครับ กลัวจะไม่สด น้องหวานขอบคุณมากนะ ขอรูปหมาหน้าตาเหี้ยมๆกับพิตตี้หน้าสวยมากๆหน่อยนะ
    ป๋ากลัวคนนำเชื้อโรคกลัวเมียไปแพร่ในงานหรือว่ากลัวโรคเก่ากำเริบเมื่อได้รับเชื้อใหม่ครับ5555555.
  • รู้ทัน ฮ่าๆๆ

ใครอิจฉา แก้ง่ายมาก ฝากเงินมาเที่ยวแทนก็ได้ครับ ฮิ้วๆๆ
  • รูปที่คุณ Kriangsak ลงนี่..เห็นแล้ว..รู้เลยว่าสถานการณ์เป็นยังไง..55555 :o046:
  • เอ็กซ์ ครับ ผมเห็นรูป หน้า-ตา แล้วเดาอารมณ์ออกเลย 555555555++++++++++ :-)) :o028:
  • ใช่ครับกำลังปี๊ดเลย 55+

ผมโดนข้อหา " ลงรถแล้วไม่รอครับ " :o003:
  • แล้วผมจะเที่ยวเผื่อนะครับ

เดี๋ยวผมจะทำหนังสือเป็นคู่มือปราบเมียขายดีก่า คนอย่างผมไปไหนคนเดียวเมียไม่กล้าด่าเพราะผมซักผ้าล้างจานหุงข้าวเสร็จแล้ว555555 (หุงข้าวเผื่อ 3 วันกินให้ขี้แตกตายไปเลย)
  • ไอ้ผมไม่มีเมียแต่ดันเสือกรถไม่ว่าง ถ้าหาไม่ได้จริง ว่าจะขออาศัยใครก็ได้ถ้าบ๊อกว่างๆเอาผมไปด้วยนะ
  • เดาจากสถาณการณ์แล้ว
    พี่เอ็กซ์ รอดยาก
    555
  • 55+ เข้าท่าครับคุณ Ponker_ABB
  • เดินทางโดยสวัสดิ์ภาพ ทุกๆๆท่าน ทีมงานหาดใหญ่ และทุกๆๆภาคคับ
    เมาอย่าขับนะคับ แต่หลับในได้ 555
  • แงะแงะเผื่อด้วยนะขอรับอิจฉาเช่นกันอยากกกกกกกปายยยยยยยยย
  • ตั้งใจไว้มากเตรียมตัวไว้แล้วพอใกล้วัน งานเข้าซ่ะงั้นอดไปเลย..เสื้อก็ไม่ได้สั่งไว้กะจะไปซื้อที่งานไม่รู้ว่าพองานจบจะมีเสื้อเหลือไว้ให้สั่งมั่งหรือเปล่า..เฮ้อ..น่าเหนื่อย..น่าเหนื่อย --"
  • ถ้าทำใจไว้แต่เนินๆว่าไม่ได้ไป พอได้ไปจะเซอร์ไพสร์สุดๆ แต่ถ้าคิดเตรียมการว่าจะได้ไปแน่ๆแล้วไม่ได้ไปโคตรเซ็งโคตรเสียใจจนบอกไม่ถูก หายใจก็ไม่ทั่วท้อง กินข้าวก็ไม่อร่อย นอนก็ไม่หลับ อึก็ไม่ออก ถึงออกก็ไม่สุดใช่มั้ยครับ
  • ผมตั้งใจไว้แล้วว่าจะไปแต่ก็พลาดเพราะแม่ต้องไปเชียงใหม่ไม่มีคนอยู่เป็นเพื่อนแฟนกับลูก
    แต่เมื่อวานมีเสียงสวรรค์ออกมาแม่บอกว่าเค้าเลื่อนไปวันที่24แทน
    เย็นนี้เลยจะตามขึ้นไปสมทบกับหมอตั้มครับ
  • @K.heng_seng ถูกต้องน่ะครับ แล้วก็ไม่รู้ว่างานใหญ่อย่างนี้จะเกิดขึ้นอีกเมื่อไร..เฮ้อเสียดาย :022: