ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ด่วน ถึงผู้จะส่งสุนัขลงประกวด
  • ผมชอบดื่มเหล้า ซดเบียร์ จิบไวน์ แต่ไม่สูบบุหรี่กับเล่นการพนันครับ เดิมพันผิดคนแล้วครับประธานพิดโลก... :020:
  • กรรมการถ้าก๊อปข้อมูลไปแล้วตอนไหนอย่าลืมบอกด้วยเด้อ
  • คนสมัครเยอะๆเยี่ยมครับ
  • 5555555 คับท่านเต๊ก ไอ้เราก็คิดว่าคนดีๆตายไปหมดแล้ว ยังมีเหลืออีกรึนี้ ไม่ใช่ไรคับท่านก็ให้มันมีติดปลายนวมหน่อยขำนะท่าน
  • ก็อปไปตอนเย็น วันที่ 17 ป๋า
    มีไร โทรบอกหลังไมค์ ป๋า
  • ยูตะ อยากทราบตารางเวลาการประกวด ช่วยลงให้หน่อยครับ
    รุ่นไหนลงก่อนลงหลัง จะได้แผนการเดินทาง
  • จัดพิมพ์ละ เพ่มุ
    รับกับมือได้ในงานเลย พี่มุ
  • รุ่นนี้ประกวดยังไงครับได้ที่ 1 กับที่ 2 อยู่แล้ว

Standard 3 and up (Female)

1 คุณธนกฤต New Line Bullies Luna
    2 ติ่ง ป่าแดง Jolee

• GHOST 12:35PM Permalink รุ่นนี้ประกวดยังไงครับได้ที่ 1 กับที่ 2 อยู่แล้ว

1 คุณธนกฤต New Line Bullies Luna

รุ่นมาตรฐาน ถ้าตัวหมาไม่เข้าข่ายและยังไม่สวยงามตามมาตรฐานพอก็ไม่จำเป็นต้องให้รางวัล

ถูกต้องมั๊ย JMO
  • เวลาเข้างานกี่โมงคับ
  • wanvza 1:51AM Permalink
    GHOST 12:35PM Permalink รุ่นนี้ประกวดยังไงครับได้ที่ 1 กับที่ 2 อยู่แล้ว

รุ่นมาตรฐาน ถ้าตัวหมาไม่เข้าข่ายและยังไม่สวยงามตามมาตรฐานพอก็ไม่จำเป็นต้องให้รางวัล

ถูกต้องมั๊ย JMO
    ...........................................

อย่าคิดเองเออเอง กรรมการเค้ามีนะ

• ยังไม่มีตารางงานอีกเหรอค่ะ จะไปพรุ่งนี้อยู่ล้วนะค่ะ บ้านอยู่ไกลจะได้วางแผนถูกค่ะ
  • กำหนดการ วันอาทิตย์ที่ 22 พฤษถาคม 2554
    pattaya super bully show 2011

เวลา 08.00 น. ประตูเปิด เตรียมความพร้อมทั้งหมด และลงทะเบียนสุนัขเข้างานและ รับรายงานตัวสุนัขที่สมัครลงประกวดไว้แล้ว(ไม่มีการสมัครประกวดหน้างาน)

เวลา 09.45 น. - ปิดรับรายงานตัวสุนัขที่ลงประกวดสุนัข

เวลา 10.00 น. -พิธีเปิดอย่างเป็นทางการ
    -เรียนเชิญนายกเมืองพัทยา นายอิทธิพล คุณปลื้ม เป็นประธาน กล่าวเปิดงาน

เวลา 11.00 น. –เริ่มการประกวด ABKC. CLASS และตัดสินโดยกรรมการจาก สมาคม ABKC กรรมการ คนที่ 1 : Mr.Ron Ramos (Director of Judges) สนามที่1
    และเริ่มการประกวด FUN SHOW และตัดสินโดยกรรมการรับเชิญจากUSA. สนามที่2

18.30 เชิญนายกเมืองพัทยา คุณ อิทธิพล คุณปลื้ม ขึ้นมอบถ้วยรางวัล BEST IN SHOW

ปิดงาน
  • ส่วนตารางรุ่นที่จะลงประกวดก่อน-หลัง และรายชื่อสุนัขแต่ละรุ่น
    จะมีการแจกให้กับผู้ที่เปิดบูธทุกค่าย และจะมีติดประกาศในบริเวณงาน เพื่อให้ทราบโดยทั่วกัน

วันเสาร์เปิดให้เข้าจัดบูธได้ตั้งแต่ 09.00น.ไปจนถึง19.00น.
    โดยในช่วงเย็น RON RAMOS จะมาแนะนำวิธีการเข้าสายจูงที่ถูกต้อง และการยืนโพส และแนะนำเทคนิคของแฮนด์เลอร์ เมื่ออยู่ในสนามครับ......พรุ่งนี้เจอกันทุกท่าน
  • ขอบคุณครับ คุณยุทธ
  • อยากไปฟัง รอน ครับแต่คงไปไม่ทันครับ มีจัดทำเป็นวีดีโอไว้ขายไหมครับ จะได้นำกลับไปฝึกใช้ครับ
  • พี่ยุทธและทีมงาน บริการดีจริงๆเลยครับพี่ น่านับถือ
    หาคนไปรับน้องๆ ได้รึยังครับพี่ ผมขอรับแต่ของจริงนะครับ ของปลอมผมม้าย....เอา อิๆ
    เสาร์นี้เจอกันครับจาก101
  • ช่วงเบรกให้กรรมการพัก เรามีคั่นรายการประกวดมิสเอ๊กซ์ตรีมบูลลี่ นะครับ

ตอนเดิมชมงาน หนุ่มๆคนไหนเล็งใครไว้ จะขอเบอร์คนไหนเต็มที่เลย เพราะเราบอกน้องๆว่ามีคะแนนพิเศษ เป็นคะแนนมนุษย์สัมพันธ์ดี และช่วยเอนเตอร์เทนคนมางานระหว่างการเยี่ยมชมบู๊ตด้วย หวังว่าคงถูกใจคนโสดแน่นอน

โอกาสทองของพวกท่านแล้วครับ
  • เยี่ยมเลยครับงานนี้
  • ออกเดินทางประมาณ2โมงเช้าช่วงบ่ายคงถึง แล้วเจอกันครับทุกๆท่าน...
  • ว๊าวๆๆๆๆ ต้องอย่างเนี้ยซิป๋า สุดยอด... :m56:
  • อีกไม่ถึง 24 ชม. เจอกันครับ
  • ล้อหมุน บรื๊นนนนนนเอี๊ยดดดดดดดด เจอกันครับที่งานพัทยาซุปเปอร์บูลลี่โชว์ :>