ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

MUSCLE DOG IN PATTAYA BULLY SHOW
  • ถ้ามึงไม่โมโหจนแต๋วแตกคงไม่พิมพ์ด่าเขาขนาดนี้มั่งอีผี 5555+++
  • ภาพที่น้องยกมาเปรียบ ผมดูแล้วประมาณนี้
    image

หรือไม่ก็
    image
    ไฟล์แนบ
    10414698_smartlipo_triplex.jpg 47K
    Big_123163878343-horz.jpg 176K
  • แด่ อี GHOST 3:54AM

เดี๊ยนติดตามมาตลอดอ่ะนะฮะ ก็ประมาณว่า อีกระเทยเฒ่าเนี่ยยย ทั้งดิ้น ทั้งแถ จนหญ้าราบ หมดแล้วนะฮะ มันก็เกิดอารมณ์นิดนึงอะนะฮะ แล้วมันไปหนักกะบาลผีอย่างมึงตรงไหนหรออออฮะ ถ้าหนักมากก็ยกลงซะนะ เด๋วคอจะหัก รึว่ามึงแอบชอบอี PCK อยู่หรออออ เดือดร้อนแทน ประมาณนั้นนนน อ่ะ
  • กร๊ากๆๆๆ ใครก็ได้ ที่มีความสามารถทางด้านสื่อระดับเทพเรียกพี่ ช่วยบอกหน่อยกระทู้นี้เขากำลังคุยกันเรื่องอะไร ฮ่าๆๆๆ

มีครบทุกประเภทจริงๆบอร์ดนี้ ฮิ้วๆๆๆ
  • 5555555555+ ผมว่ามันฮาดีครับ เป็นอีกกระทู้ที่ช่วยเรียกคนให้เข้ามาดูเวปบ่อยๆ อย่างผมคนนึงเฝ้ามาทั้งวันเลยวันนี้ 555+
  • กระทู้คลายเครียดไปครับ ป๋า ถ้าสุดท้าย จับได้ว่า หมอปี้วัว แปลงร่างมา จะหากว่านี้อีก
  • มันไม่ได้เลวร้ายอะไรหรอกคะ คุณอา
    แค่อยากทราบว่า สุนัขในแบบที่คุณอาเอามาเป็นตัวอย่างต้นแบบ
    นอกจากเจ้าปิ๋ง และตัวที่คุณอาเอาภาพมาลงตัวแรก
    ในบ้านเรา ยังมีใครพัฒนาสุนัขในแบบ(ADBA)ที่คุณอาใจช่วยสนับสนุนอยู่บ้าง เท่้านั้นแหละ
  • แถก แถก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เป็นปลาหมอตอนฝนตกเลยนะมึง น่าจับมาฉู่ฉี่นัก
  • นู๋เอ๋ย อย่าเสียใจนะหากหนูเอนฯไม่ติด เพราะหนูเป็นคนที่ภาวะ EQ ต่ำมากเลยในความรู้สึกของอา อาการของหนูน่าเป็นห่วงมากๆนะ อาไม่เคยโกรธหนูเลย แต่กลับรู้สึกสงสารและเป็นห่วงอนาคตหนูในวันข้างหน้าจริงๆ หากทัศนคติหนูยังเป็นแบบนี้ อาว่าหนูลำบากแน่ๆ โลกนี้มีอะไรที่สวยงามให้เรียนรู้อีกเยอะเลย การอยู่รวมกันในสังคม บางครั้งก็ไม่ได้หมายความว่าเราต้องแกร่งแย่งแข่งขันกันตลอด เราอาจจะอยู่ร่วมกันโดยการแชร์ความรู้สึกก็ได้ครับ

ความสนุกของการเดินทางมันไม่ใช่การถึงเป้าหมายเพียงอย่างเดียว แต่ความสนุกมันอาจจะอยู่ที่ระหว่างทางเราได้เจออะไรบ้าง

วันนี้อากำลังชักชวนคนที่มีหมาอยู่แล้ว นำมันมาสร้างคุณค่า หมาที่เขามีมันอาจจะไม่สวย ไม่ตรงกับเป้าหมายที่เรากำลังจะทำมากนัก หมาของเพื่อนๆอาอาจจะโพ๊สท่าได้ไม่สวยเท่าหมาของหนู แต่พวกเราก็ภูมิใจ เพราะความสนุกสนานของคนที่กำลังเดินร่วมทางกับอา มันไม่ใช่การที่หมาของเขาได้แชมป์ แต่มันเป็นความสนุกที่ได้มามีส่วนร่วมในการบุกเบิกฝ่าฟันร่วมกันครับ
  • งงมั่ง มึนเลย
    คุยเรื่องสุนัข กลายเป็นเรื่องเอ็นฯติดไม่ติด
    ถ้าแช่งกันอย่างนี้ เลิกคุยกันเลยนะคุณอา

ไม่ได้คิดว่าหมาตัวเองโพส์ทท่าสวยสุดเลย
    แต่อยากให้คนอื่นๆเอาสุนัขของเค้ามาโพส์ทท่าสวยๆแบ่งกันชมมั่ง เท่านั้นเองจริงๆ
    ตีเจตนาไปโน่น แย่จัง
    เสียใจนะเนี่ย

:024: :026: :022:
  • ถ้าเลิกคุยก็ดีจะได้หายรำคาญซักที
    เค้ารำคาญคุณอยู่คนเดียวแล้วรู้สึกมั่งมั้ยเนี่ย

อ้อๆๆๆๆ
    เลิกแกล้งเป็นเด็กใสแอ๊บแบ๊วได้แล้ว
    เค้ารู้หมดแล้วว่าคุณเป็นแค่หมอปี้วัวแก่ๆคนนึงเท่านั้นเอง
  • งงมั่ง มึนเลย
    คุยเรื่องสุนัข กลายเป็นเรื่องเอ็นฯติดไม่ติด
    ถ้าแช่งกันอย่างนี้ เลิกคุยกันเลยนะคุณอา

ไม่ได้คิดว่าหมาตัวเองโพส์ทท่าสวยสุดเลย
    แต่อยากให้คนอื่นๆเอาสุนัขของเค้ามาโพส์ทท่าสวยๆแบ่งกันชมมั่ง เท่านั้นเองจริงๆ

ไม่ทุเรศตัวเองมั่งหรอที่โพสออกมาเค้าทำหมากล้า
    คุณเป็นคนตั้งประเด็นเองไม่ใช่หรอว่ากลายเป็นทรมาณ

แล้วที่บอกว่าไม่ได้โพสท่าสวยที่สุดแค่อยากเห็นของคนอื่นมาแบ่งๆกันชมมั่ง
    พูดมาได้ไม่ทุเรศปากตัวเองหรือแล้วที่ตั้งประเด็นว่า"ขอดูหน่อยนะตัวที่โพสเป็น"
    หมายความว่าอย่างไร
    ที่ตั้งคำถามไปตั้งหลายคำถามก็ตอบไม่ได้เพราะจนมุมมีแต่มีแต่แถควายๆไปเรื่อย
    ทั้งปลอมเป็นผีทั้งแอ๊บเด็กสารพัดวิชาจริงๆนะเนี่ย
  • อาว่าหนูไปหาหมอก่อนดีไหม อาว่าหนูจิตผิดปกติแล้วนะ พูดจาวกวนคุยเริ่มไม่รู้เรื่องแล้ว หากปล่อยไว้อาการหนักอาจจะรักษาลำบาก
  • "เพราะจนมุมมีแต่มีแต่แถควายๆไปเรื่อย" คุณ vespapinkถอนคำพูดด้วยครับ

จริงๆ ต้องเป็น

"เพราะจนมุมมีแต่มีแต่แถ วัวๆ ไปเรื่อย" ถึงจะถูก Hahaha
  • สวดยอดเลยเพ่ น้อง
  • รักษาไม่หายแล้วระอาการคั้นสุดท้ายแล้ว แต่ระวังจะติดนะคับพวกเราอย่าไปอยู่ใกลนะคับ
  • :o010: 555+ อ่านแล้วมันดี ว่าจะไม่ตอบกระทู้นี้แหละ อดไม่ได้ ชอบ น้องเขามีความกล้าดี แต่ดื่อไปนิดแบบเด็ก ๆ 555+ ผมว่านะนา ๆ จิตัง ต่างคนต่างความคิด มีแบบนี้ก็ดี สีสันเยอะดี คิดต่างหรือคิตเหมือนกันไม่ผิด แต่น่าจะอยู่ในกรอบความพอดี555+ :o009:
    แต่ทำภาพสวยดี มีเวลาสอนให้หน่อยปะครับ อยากทำเป็นมั่ง อะ:o008:
  • เข้ามาอีกที ตรึมอีกแล้ว อิอิ

น้องยูเถียงทั้งที ต้องมีจุดยืนนะครับ ตอนนี้คุณหลุดโค้งแล้วหละ

เรายืนอันไหน ถ้าประเด็นไหนตก ก็ต้องยอมไปครับ หากเราสู้จนไร้น้ำหนักแล้ว ประเด็นอื่นสร้างใหม่มันไม่มีผลหรอกครับ ไม่อยากให้คนมาด่าคุณน้องหยาบๆมากไปกว่านี้แล้วหละ แถไปไม่เกิดประโยชน์นะ

เราต่อสู้กันในเหตุผล ในเกมส์เวที นี่แหละครับคือเวปพิทบูล

วันนี้เหตุผลคุณยืนระยะไม่ได้ มันตกไปแล้ว

กลับไปตั้งหลักใหม่ เดี๋ยวหาประเด็นอื่นมาลุยกันต่อคับ

ไม่ต้องน้อยใจสมัครใหม่นะ ขี้เกียจสืบ อิอิ
  • ปวดกระบาลแทนคนแก่ กร๊ากกกกกกกกๆๆๆๆ
  • โหย อ้นว่าพี่มาร์คแก่เต็มๆเลยอะ .... :-D
  • ใช่ๆๆๆ ทำไมคุณอ้นว่าพี่เค้าอย่างนั้นล่ะ คริ คริ :-D
  • น่าเบื่อเด็กคนนี้ สงสารคนที่ส่งเสียให้มันเรียน คงปวดหัวกับนิสัยพูดจาวกไปวนมา แถสุดๆ อยากดังก็ไปปีนเสาไฟก็ได้น้อง ง่ายดี กระดูกมันคนละเบอร์ยังไม่เจียม ทำไมจ้องหาเรื่องมาเฟียจัง ทุกกระทู้ มันเทียบกันไม่ติดหรอก แต่รำคาญ รก
  • ฮ่าๆๆมาแหย่เล่นนิดนึงน่า พี่โจ พี่อ้วน อิอิ
  • uniteen อยากให้คนยอมรับ ใช้วิชาหน่อย มีแต่สำนวนแทะเล็ม จิก กัด แถ แล้วก็ลามปาม ส่อถึงสมอง ที่คนเขาด่าๆกันไม่ใช่ให้ความสำคัญ แต่ไม่เคยเจอใครหน้าด้านแบบนี้ ถ้าไม่ใช่คนแก่ปลอมตัวมา ก็ถือว่าน้องจิตไม่ปกติแน่ๆ
  • เค้าเรียกว่าจิตประสาท มีปัญหาด้าน eQ
  • ให้เธอคนเดียวเลยคลิปนี้คิดซะว่าเป็นตัวเองนะคุณหมอปี้วัวเอ๊ยหนูuniteen
  • ไม่ว่าคุณจะเป็นเด็กหรือผู้ใหญ่คุณคงมีพร้อมทุกอย่าง
    แต่อย่างเดียวที่คุณไม่มีและคงไม่เคยมีคือ "การใช้ชีวิตในสังคมร่วมกับผู้อื่นให้มีความสุข"

เป็นงัยดอกนี้ลื่นปรี๊ดดดดดดเวลาพูดต้องทำหน้าหล่อๆด้วยนะ5555
  • ถึงกับเงียบไปเลยหรอ คุณ uniteen

คุนออกมาพูดว่า ไม่ได้คิดว่าหมาตัวเองโพส์ทท่าสวยสุดเลย
    เสียใจนะเนี่ย

ทำเป็นพูดแถไปเรื่อย ๆ แล้วที่บอก ว่า กิจกรรมทรมารหมาอะหรอที่หน้าภูมิใจล๊ะ

คุณ เอาประเด็นนี้ไปไว้ไหน
  • คุณเธอไปป่วนกระทู้อื่นแล้ว เล่นซะเจ้าของกระทู้มึนตึ๊บเลย พี่น้องงงงงงงงงงง
  • ยอมรับว่าตัวเมียทำหมากล้ามยากจริง ทำยังไงก็ได้ไม่เกินนี้ แต่ก็พอใจ ตามประสามนุษย์เงินเดือน นี้ยังไม่รวมปัญหาฮีทที่มาเป็นระยะ ใครที่ทำตัวเมียช่วยแชร์ปัญหาหน่อยครับ
    image
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    redmuscle.jpg 102K
    redmuscle12.jpg 114K
    redmuscle18.jpg 91K
    redmuscle32.jpg 155K
  • ผมว่าตัวเมียตัวนี้สวยมากเลยครับ
    แจ่มสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หมาตัวนี้ผมจับตามองมานานแล้ว ชอบรูปที่สองมาก
  • ตื่นเช้านะป๋าวันนี้มาเล่าไรให้ฟังอีก
    ปล.แต่ตื่นหลังผม ตี 3 ตื่นแล้ว่ทำงาน - - เพลียมากมาย
  • ชอบมุมขาหลังมากมายครับสวยมากกกกก
  • มีดิ เมื่อเช้าปล่อยออกมาอิ แล้วมาเตรียมของตักบาตร ปรากฏว่ารองเท้าแตะคูละสามร้อยเหลือมูลค่า 0 บาท แมร่งกัดหูขาดเลย เวร
  • 55555 ดีนะไม่กัด nike คู่เก่ง 555555555
  • สวยงามมากครับ ขอเป็นกำลังใจ ให้ผู้เลี้ยงต่อไปครับ งามๆ :063:
  • เป็นตัวเมียที่สวยมากครับ ผมชักเริ่มหลงไหลหมากล้ามซะแล้วซิ
  • หมากล้ามเป็นหมาที่มีเสนห์มากครับ...

image
    ไฟล์แนบ
    197477.jpg 79K
  • ถึงจะเลี้ยงบูลลี่แต่ก็จะไม่ทิ้ง พิทบูลเด็จขาด
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 135K
  • ขนาดผมอ่านอย่างเดียวยังเครียดแทนพี่ๆน้องๆเลย เหมือนน้ำกลิ้งบนใบบอนกลิ้งไปกลิ้งมาไปซ้ายทีขวาทบนทีล่างที หรือไม่ก็วนไปวนมา เวียนหัว.........
  • ไม่แน่ อาจจะมีงานประกวดสนามต่อไป เร็วๆนี้
  • ชอบหุ่นตัวนี้มากท่านTeK :063:
  • พี่น้องครับก่อน้องuniteen ผมไปอ่านมาแล้วทำเอาเจ้าของกระทู้มึนไปเลยพอเขาไร่มันบ้างมันหนีแบบนี้เลยสงไสเป็นเอามากจริงๆ
  • ยืมรูปมาจากคุณตี๋เบตงครับ หุ่นสุดยอดมาก... :015:

image
    ไฟล์แนบ
    197481.jpg 32K
  • แต่ชอบตัวนี้มากดูเท่ดี ฮ่าๆๆๆชอบๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    180474_186081888096747_100000848105075_425535_6315444_n.jpg 283K
  • อีกไม่ถึง 24 ชม. เจอกันครับ บรรดาหมากล้ามทั้งหลาย
  • มัวแต่ติดตามอ่าน อ้าวเลยเวลากินข้าวมา1ชั่วโมงล่ะ เด๋วเปนกะเพาะใครรับผิดชอบเนี๊ยะ5555
  • เห็นด้วยกับน้าผีครับ หมาเห่าไม่กัด หมากัดไม่เห่าครับผม
  • ผมก็เซฟมาจากที่อื่นอีกทีคับท่าน Tek