ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่ๆพระประแดงครับ
  • คืออยากรู้ว่าพี่ๆพาน้องหมาไปวิ่งที่ไหนกันหรอครับ ผมไม่รู้จะพาไปที่ไหนดี ใครรู้ก็ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ จริงๆแล้วบ้านผมก็อยู่ติดกับวัดครับแต่ไม่ค่อยอยากเอาไปวิ่งสักเท่าไหร่ หมามันเยอะ แต่อีก 2 เดือนอะครับถึงจะพาวิ่งเล่นได้ ขอบคุณครับ
  • ใต้สะพานวงแหวนอุตสหกรรม ลองติดต่อเจ้าของพื้นที่ดู
    เขาชื่อว่า คุณ เก่ง ว่าแต่ว่าบ้านอยู่แถวไหนครับ
  • ผมอยู่ซอยวัดบางพึ่งครับ แล้วคุณล่ะ
  • เคยไปเจอพี่ๆเค้าที่ใต้วงแหวนค่ะ
    แต่ตอนนี้เห็นพี่นัทบอกว่าพาสุนัขเข้าไปไม่ได้แล้วเค้าห้าม
    ลองเข้าไปคุยที่นี่ดูค่ะ

http://pitbullzone.com/community/discussion/21440/________________pitbull-phrapradaeng___________________#Item_86

• ขอบคุณมากๆครับ คุณ yingprt8
  • เอาเบอร์ตาเก่งให้เค้าที น้อง ญ
    ปล. ตอหม้อเก่ายังเข้าได้อยู่ครับแต่ตรงที่น้อง ญ หลงเ้ข้าไป เข้าไม่ได้แล้ว อย่างที่บอก
  • นัดกันเมื่อไรบ้างครับพี่ nazz เผื่อมีโอกาสไปแจมด้วยคนครับ
  • เด๋วนัทกันล่วงหน้าก่อนหนึ่งอาทิตย์นะครับ เข้าไปดูในกลุ่มชมรมคอกฟาร์ม เด๋วจะพาไปเที่ยวสวนใหญ่กันอิอิ
  • สวนใหญ่ คือที่ไหนค๊ะ :/
  • เมื่อวานพาไปวิ่ง3ตัว กลับบ้านเมาเฉยเลย