ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

KILLER MACHINE พิษณุโลก บางระกำ
  • "PR"KILLER MACHINE" GROST RIDER : GR :
    ไฟล์แนบ
    DSC06739.jpg 89K
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06739.jpg 89K
    DSC06747.jpg 111K
  • สวยเชียว....... :063:
  • หวัดดี ก๊อล์ฟสบายดีนะไม่ได้คุยกันนานเลย แล้วแดงๆที่บ้านล่ะเอามาดูบ้าง ตอนนี้เหลือกี่ตัวครับ
  • หมาสวยดีครับ
  • อยู่ตรงไหนของบางระกำคับ
    มีแบ่งมาเลี้ยงมั้งไหมคราฟ
    ถ้ามีขอรูปและราคาด้วยนะคราฟอิอิ
  • หล่อมากคร้าบบบบ อยู่ที่ไหนเหร๋อ ผมก็ บางระกำ ครับมีความสนใจมากเลย

ว่างๆจะได้แว๊ะไปดู คับผม
  • มีเฟตบุ๊ค ติดต่อไหมครับ
  • ขอบคุณคับคุณ sabay
    ดีคับพี่ตี๋ สบายดีคับแล้วพี่ละแดงๆที่บ้านลมหายตายจากไปหมดแล้วคับ ว่าจะขอแบ่งสายเลือดแจ่มๆของพี่มาเลี้ยงบ้างได้ไหมเอ่ย
    ขอบคุณนะคับคุณ 2_WHEEL
    ดีคับคุณ l3OY ผมอยู่ในตลาดเลยคับ กำลังจะมีคับตัวพ่อคือเจ้า GR นี่ละคับตัวแม่เป็นของเพื่อนเป็นเรเซอเอ็ด สายโบราณ ราคาเบาๆคับแบ่งๆกันไปเลี้ยง รอลูกหมาออกจะถ่ายรูปให้ชมคับ
    ดีคับคุณ Qiller ผมอยู่ในตลาดเลยคับ สนใจมาดูได้คับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC07992.jpghjk.jpg 72K
  • ตลาด กว้าง นะ คร้าบบบ

ไป คงไม่เจอหลอก
  • ตงไหนของตลาด ละครับ