ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

45 วันแล้ว จะพาไปทำวัคซีนแล้วครับ
  • ผมยังไม่เคยฉีดเลยต้องฉีดอะไรบ้างครับแนะนำด้วยครับ

โตเร็วจริงๆๆ เจ้าลูกรัก อิอิ
  • ผมจะ ขอดู พัฒนาการของเจ้าตัวเนี้ย ครับ ให้กำลังใจครับ
  • หน้าตา มันเอาเรื่อง นะนี่ อิอิ
  • อุ้มไปหาหมอเลยครับ
    เดี๋ยวหมอแนะนำให้เอง มีใบนัดเรียบร้อย
  • ว้าวววว
    ผมก็ไปเอาที่เดียวกันกะพี่อ่ะคับ
    ตอนเเรกเจ้าตัวนี้ผมเล็งๆอยู่
    แต่อีกตัวมันถูกชะตาไงไม่รู้
    แต่ของผมชื่อดีเซล
    ไฟล์แนบ
    DSC0057822.JPG 47K