ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบคุณ สำหรับคำแนะนำ น่ะค่ะ
  • ขอบคุณสำหรับคำแนะนำจากพี่ๆๆ ทุกคนน่ะค่ะ
    (ส่วนสำหรับน้าผี) ที่บอกว่าเจ้าของกระทู้ตอบกวนตีนจัง*-*
    จริงๆแล้วไม่รู้น่ะว่าใครจะคิดเหมื่อนเจนหรือ ป่าว ถ้าเจนเรื่องมากไปต้องขอโทษด้วย
    น่ะค่ะ เจนรักในสิ่งที่เจนเลี้ยง และดูแล เอาใจใส่ ท่าเกิดมีใครสักคนนึงมาพูด ถึง พิทบูล ที่เราเลี้ยง
    ในทางที่มันดูไม่ค่อยดี เจนก็แค่อยากจะอธิบายว่า คำพูดทุกคำที่เจนพูดไป เพราะเจนรัก เขา อยากปกป้องเขาในสิ่งที่ถูกต้องเท่านั้นเองละค่ะ เจนไม่ได้อยากให้ใครมารังเกียจคำพูด หรือพูดแทงใจเจนค่ะ
    เจนเป็นคนตลกๆ แต่ก็จริงจังกะชีวิต อยากบอกพี่ๆทุกคน บางทีคำพูดของเจนพูดอะไรออกไปเจนไม่ได้อะไรจิงๆ หรือกระแทก เจนแค่อยากให้ทุกคนอ่านและหัวเราะ สบายๆ เท่านั้นเอง แบบ ขำนิดๆ
    ขอบคุณที่คำแนะนำจากพี่ๆ ทุกคนน่ะค่ะ
    (( เจน ขอ ถามหน่อย ใน เว็บเรานี้ มีสาวประเภท2 เลี้ยง พิทบูล บ้างหรือป่าวค่ะ *-* จะได้เป็นเพื่อนกาน))
  • เป็นสาวธรรมดาได้ปะคะ
  • ได้ค่ะ เป็นเพื่อนกันได้หมด ค่ะ
  • เจนเอาน้องมาโชว์หน่อยสิ
  • คุณเจนถ่ายรูปเดี่ยวน้องหมามาให้ดูเหมือนที่คุณมาริสาว่าเลยคับ ดูท่าจะน่ารักมาก มาร์คกิ้งสวยแปลกตาดี

จะสาวกี่ประเภท หากมีใจรักในสิ่งเดียวกัน ก็เดินด้วยกันได้สบายครับคุณเจน

รับผู้ชายโคตรหล่ออย่างผมไว้ในใจคนเลี้ยงพิทบูลซักคนสิครับ ฮิ้ว ฮิ้ว

อีกเดี๋ยวจะมีคนหล่อน้อยกว่า ชื่อตาอ้นตามเข้ามา ฮ่า ฮ่า ... (ชัวร์)

ปาดไปให้มาเปิดตัวแล้วนะตาอ้น อิอิ
  • คนหล่อเยอะจัง พิทบูลโซน เฮ้อ!
  • 555+ ดีค่ะเจน เป็นประเภท 1 แต่เป็นเพื่อนกันได้ ^^
  • ไม่มีประเภทค่ะไหลไปเรื่อยๆๆ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

ปล. ระวังคนชื่อ joe_resort คนนี้ลูกสี่แล้วค่ะ(พิทบูล, ชิสุ, บีเกิ้ล, ชิวาวา) ^^
  • :-D ดีค่ะ
  • 55 เจ๊แองจี้ จะเอามาเพิ่มให้เป็นตัวที่5ป่าวหล่ะจ๊ะ

โห คุณมาริษาอย่างเซ็งสิ ตอนนี้กินยาลดอยู่ เริ่มจะได้ผลแล้วเหมือนกัน 555
  • ประเภท 1 เหมือนกันยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ^^
  • :) ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ
  • เพิ่มเลยคุณโจ ขอบูลเทอเรียนะคะ ชอบหมาจมูกโด่งอะ ^^
  • โอ๊ะ โอ ... แถวรัตภูมิมีตัวนึงนะเจ๊ อิอิ แต่มะไหวแล้วว

หมาสี่ นกแปด เมียหก ลูกสาม 555 ทุกวันนี้ตื่นแปปเดียวก็นอนแล้วหละ เวลาแต่ละวันโคตรจะเร็วเลย อิอิ

มะไหร่เจ๊มาเที่ยวเกาะจะแอบใส่กระเป๋ากลับไปให้ตัวนึง ฮ่า ฮ่า
  • ไปน่ะไปแน่ค่ะ แต่ไม่รู้เมื่อไหร่เหมือนกัน ตอนนี้เก็บเงินอยู่ ได้ 20บาทแระค่ะ ^^
  • โอ้ว ขาดอีก30บาทเองอะ ครบห้าสิบบาทก็มาได้เลยนะ

มาสปี๊กอังกิด มาขายห้องเก็บตังค์ให้ รับรอง กินอยู่ฟรี 55

แถมหมากลับบ้านให้ตัวนึง อิอิ