ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Puppies For Sale 1 month ปิดการขาย
  • >> Michael + Brownie
    >> Male and Female 10000-12000 บาท
    >> Michael (Cambel+Bacon)
    >> Brownie (Mr. K+Series)
    >> ใบเพ็ดสมาคมครับ
    >> สนใจเข้ามาดูน้องหมาได้ที่..บ้านฉางระยองครับ
    ติ้ง Tel:081-4296767 ขอบคุณ P'Mark Pitbullzone ครับ
    การจัดส่งขึ้นอยู่กับการตกลงimage
    ไฟล์แนบ
    Slide1.JPG 61K
  • M1 ปิดการขาย
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    M1-1.jpg 68K
    M1.jpg 83K
  • M2 ปิดการขาย
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    M2-1.jpg 75K
    M2.jpg 60K
  • F1 ปิดการขาย
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    F1.jpg 53K
    F1-1.jpg 60K
  • F2 ปิดการขาย
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    F2-1.jpg 64K
    F2.jpg 54K
  • เพิ่มเติมรูปแม่
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC03493 (Small).jpg 50K
    SAM_1295 (Small).JPG 53K
    SAM_1295 (Small).JPG 53K
  • เพิ่มเติมรูปพ่อimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_0375 (Small).jpg 59K
    SAM_0423 (Small).JPG 35K
  • ขอบคุณครับ

โทรศัพท์อาจไม่ได้รับบางครั้งต้องเข้าโรงงานเดียวออกมาโทรกลับคับ...ขอบคุณ
  • สายดีราคาใช้ได้ F1 ครับสำหรับผม
  • m 2 สวยครับพี่ 555
  • สำหรับผมต้อง ตัวนี้เลยพี่ติ้ง m 1
  • :065: :X =D> สวย
  • หมาสวยมากท่านติ่ง ต้องขอเข้าไปดูกองคลังที่บ้านซะแล้ว
  • f2 m2 หางหักไหม พ่อก็หางดี จ่ายหางหักเหรอ แล้วตัวอื่นลดราคาได้ไหม 8000 ไหวไหม จะได้ไม่โทรไปให้เปลืองเงิน
  • แคมเบลปู่ของลูกหมาหางหักครับ แต่ก็ผลิตลูกหลานออกมาเกลื่อนเมือง ยุคก่อนแคมเบลของ TNT ดังมากทับไปไม่ต่ำกว่า 20 แม่
  • ใช่เลย เกลื่อนไปหมด เพราะฉะนั้นเรื่องหางหักมันถึงถ่ายทอดมายังรุ่นหลานไง
  • มาตอบแล้วเพิ่งออกจากโรงงานมางานเยอะช่วงนี้
    M2 กับ F2 หางคิ้งคับ
  • ปุ่ยเป็นไงช่วงนี้ไม่เห็นหน้าเลย แดงๆที่บ้านท่านปุ่ยงามมากเลยโตมา
    image
    ไฟล์แนบ
    197967 (Small).jpg 56K
  • ขอบคุณมากมาย
  • image

รูปพ่อเพิ่มเติมเรื่องหัวหายห่วง ตัวจริงพ่อเตี้ยกว่าแม่นะครับ
  • ตัวแม่ครับ ตอน 13 เดือน

image
  • ให้กำลังใจ ดันๆลุกหมาสวยมาก
  • ขอบคุณมากมาย เจอกันครั้งต่อไป เร็วๆๆนี้กับมาแดง

• มาเร็ว ไปเร็วจังครับ
  • หมามีแค่ 4 ตัวเองก็ขายไวน่ะสิ่ ได้ข่าวว่าฝรั่งมาซื้อถึงบ้านอุ้มไปทันทีเยี่ยมมาก ชุดนี้ราคาไม่แรงมากใบสมาคมไทย เดี๋ยวเจอกับหมาแดงเร็วๆนี้ครับ