ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

(รูปใหม่)ขายลูกพิทบูลสายกัด....
  • แม่แชมเปนลูกของปอเช่กับแบลคโรส
    พ่อไทเกอร์เป็นลูกขอไอ้ก้อง คอกของพี่ดมสมิงเมืองเพชร
    สนใจสอบถาม 087-1601633 แขก
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0736.jpg 158K
    ภาพ0741.jpg 186K
    DSC04215.JPG 162K
    DSC04220.JPG 165K
    DSC04229.JPG 150K
    DSC04230.JPG 152K
    DSC04237.JPG 166K
    DSC04241.JPG 172K
    DSC04246.JPG 192K
    DSC04248.JPG 155K
    DSC04252.JPG 179K
    DSC04256.JPG 160K
    DSC04269.JPG 132K
  • สรุปว่า ทั้งพ่อ+แม่ เป็นหมาสาย hardmouth ทั้งคู่ ถูกต้องไหมครับ
  • พี่แขกครับกดแทรกภาพด้วยครับ ลูกหมาน่ารักดีครับ ใช่พี่แขกเมืองกาญรึเปล่าครับ ผมคิงเจ้าของอ๊อตโต้ครับ
  • ใช่ครับพี่แขกเมืองกาญ ครับ :)
  • ใช่ครับ ทั้งพ่อและแม่ครับ
  • ผมสนใจครับ ช่วยแจ้งราคาและรูป ทุกตัวให้ผมด้วย su6866@yahoo.com กำลัง login รอครับ
  • กำลังสนใจสายกัดอยู่ ขอศึกษาข้อมูลก่อนครับ หมาสวยครับ กดแทรกให้หน่อยครับ
  • มาได้จังหวะเลยนะครับมีหลายท่านที่ ถามหาสายกัด มาเล่นอยู่เหมือนกัน
  • โทรเข้ามาคุยกันได้ครับ ตามเบอร์ข้างบนเลย
  • ค่าย Hard Mouth ไม่ใช่สายกัด 100 เคยกัดกับใครไหมครับ และสู้สายกัดแท้ได้ไหม ไม่เกี่ยวกับการกัดหมานะมันเกี่ยวกับแท้หรือเปล่าเท่านั้นเอง อย่าอ้างว่าไม่กัดไม่เทส แต่ผมของจริ้ง...จริงจริงนะขอบอก
  • ไอ้บ้า มึงไปงี่เง่าที่อื่นเหอะ
  • แล้วมันเป็นสายกัดแท้ๆจริงหรือเปล่า มันจะสู้หมาสายกัดแท้ได้ไหมครับอยากได้สายกัดจริงๆไว้เลี้ยงสักตัว
  • f6 มีจองแล้วครับ..
  • Qiller ....... ต้องการสื่อ อะไร เหรอคับ เห็นรูปหมาตัวนี้ลง สามกะทุ้ แร้ว

จะถามอะไรหรือป่าวคับ :015:
  • 555 ดูมีเงื่อนงำ..
  • นั่นดิ คับผมว่า ต้องอะไรแน่ๆๆ กับ เจ้าหมาตัวนี้
    เป็นลูกหมาของ คอกไหน คับเนี่ย
  • ช่างเขาเถิดครับแต่ลูกหมาก็น่ารักดี..อิอิ
  • F6 จองแล้วครับ.
  • ยากทราบว่าหมาผมตัวนี้เป็น สายอะไร
  • ผมเคยไปที่คอกนี้มาเเล้วครับ.. หมาเขาก็ดุมากๆครับ.
    ส่วนสายกัด 100 รึป่าวอย่างที่ผีว่า ผมไม่เเน่จัยเหมือนกัน เเต่ประวัติของคอกหมา ก็มีใบเพ็ดเหมือนกัน เห็นว่านำเข้ามาจาก อเมริกา เห็นว่าเป็นสายกัดไซร้ใหญ่ เเล้วเมื่อก่อนที่คอกนี้ก็เคย เทสหมา จะพูดก็คือ เคยกัดนั่นเเหละครับ...เเต่กัดในคอกของเขาเท่านั้นครับ..เป็นการทดสอบสายเลือด
    เเต่เขาก็ไม่ได้กัดเเข่งกับคอกอื่นๆ ไม่ได้เดิมพัน บางครั้งก็มีคนมาโจมตีหมาคอกนี้บ่อยๆ ว่าสายกัดเเท้รึป่าว ทำไมไม่เอาไปกัด...

ที่ผมพูดมานี้ ไม่ได้โจมตี เเละไม่ได้เข้าข้างใครครับ...เพียง

ส่วนใครจะว่าหมาสายกัดไม่เเท้ ไม่เต็ม 100 ผมก็ไม่ทราบ..

เเต่ที่ทราบ หมาที่นี่ดุโคตรๆ เเละเคยผ่านการทดลองมาเหมือนกัน...อาจจะไม่เป็นที่ยอมรับของคนทั้งประเทศ
    เเต่เขาก็ได้ทดลองกัด..

ส่วนจริงเท็จ ยังไง รอผู้รู้มาชี้เเจงอีกทีครับ...
  • คุณ Qiller ครับ.... หมาพิตบูลมันเป็นหมาที่เเปลกที่สุดในโลกการที่จะบอกว่าสายอะไรนั้น...มันบอกได้ครับ.
    เเต่บางครั้งมันก็ไม่ชัวร์ บางครั้งมันก็ยาก สำหรับหมาพันธุ์นี้ คนบางคนทะเละกันเกือบตายเพราะว่าเรื่องนี้เเหละ
    บางตัวสายโชว์ เหมือน สายกัดก็มี
    เเต่บางตัวสายกัด เหมือนสายโชว์ก็มี
    บางตัวผสม 70% 50% ก็มี
    การที่จะบอกหมาวัยนี้ก็ยากมากครับ..ต้องรอให้โตก่อน หรือไม่ก็ถามเจ้าของว่าเเหล่งที่มาเอามาจากไหน....
    พ่อเเม่ ล่ะครับ มีรูปพ่อเเม่มันรึป่าวครับ..
    เเต่ถ้าจะให้ลองเดาๆก็น่าจะมีคนเดาได้นะครับ...
  • Qillerดูยากมาก ไม่แน่ว่าสายอะไร แต่ ที่มันคือหมาน้อย ที่ดูดีเลยนะคับ
  • เจ้าของต้องรู้นะครับว่าหมาคุณสายอะไร เพราะคุณคงไม่ได้เก็บมันมาจากข้างถนน
  • ขอบคุณ ทุกคนเลย คร๊าบ อันนี้แม่มัน ตัวขาวๆนะ
  • แม่มันตอนโตแล้ว เป็นงี้อะครับ ถ่ายจากโทรศัพย์ ไม่ค่อยชัด นะครับ
  • MakotoHIN29 พี่ลองดูให้ทีนะครับ

พี่ tutie ด้วย นครับ
  • เข้าใจละฮีท คือเมน หมา นั่นเอง
  • ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับพี่ๆ...
  • พ่อเรดโนส เเม่สีฟางข้าว หุ่นดีซะด้วย....
    หมาเเนวนี้น่าจะเป็นหมาเเนวใช้งานครับ.คุณ Qiller หุ่นเเบบนี้น่าเล่นกิจกรรม..
    ดูจากพ่อเเม่เเล้ว หุ่นดี..
  • ลูกหมาอายุกี่วันแล้วครับ ผมสนใจ m1
  • เกิด 17 เมษายน ครับ
  • สนใจนะคะ ราคาเท่าไหร่คะ
  • ตัวผู้ 8000 ตัวเมีย 6000 ครับ
  • ผมว่าเรื่องราคา..แล้วแต่ความพอใจขอผู้ซื้อมากกว่า..
  • ทำไมไม่ลงขายหน้าแรกๆ ใหม่หละคะ เพราะหน้านี้กว่าจะเปิดถึงไกลมากค่ะ
  • อยากดูลูกสุนัขค่ะ จะไปดูได้ที่ไหนคะ พามาให้ดูได้หรือไม่ค่ะ
  • สุนัขขายหมดหรือยังครับ
    อัฟรูป+ราคา ใหม่อีกได้ใหมครับ
    ลูกหมาคงโตหลายแล้วนะครับ
    หน้านี้ยาวไปแล้วครับ งง
    ขอบคุณครับ
  • ผมมาเป็นสมาชิกใหม่คับ สนใจคับ อยู่ชุมพรคับ
  • สำหรับคนที่สนใจ รอดูรูปอัปเดทประมาณอาทิตย์หน้าครับผม
  • จะรอครับ
  • ตอบ itakiya ลงใหม่แล้วนะครับ หัวข้อใหม่นะครับ
  • สำหรับคอกต่อไปติดตามได้เดือนตุลาคม 2554 นี้ครับ สำหรับสายกัด ทุกท่าน
  • ลบกวนท่านที่ซื้อลูกพิตบลูคอกที่แล้วส่งรูปมาชมกันบ่างนะครับ ck2_1997@hotmail.com จะขอบคุณครับ