ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

SALE! ลูกพิบูล เพศผู้ 42 ราคาพิเศษ
  • ขี้เล่น กินอาหารง่าย โครงสร้างอย่างที่เห็น

สนใจ ต้องการรายละเอียด 081-732-9194

:036:
    ไฟล์แนบ
    s1.jpg 54K
    s2.jpg 51K
    sa.jpg 49K
  • สนใจบอกราคาได้มั้ยง่ะ ขี้เกียจโทรน่ะ ถ้าอยู่ในความคิดก็ค่อยคุยกันนะครับบบบบ
  • บีบภาพลง เพื่อไห้หมาดูอ้วน
    ไม่เป็นธรรมชาติคับ
  • ผมไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องอะไรกับเจ้าของกระทู้ เเต่ไปดูตัวจริงมาเเล้วสวยจริงอ้วนด้วยตัวจริงสวยก่วาในรูปเยอะ
  • เห็นด้วยครับคุณ IAMBRETAOF วันนี้ไปดูมาเห็นตัวจริงอดไม่ไหวรับมาอยู่ด้วยเลยครับ ....^_^ น่ารักมาก ๆ
  • เจ้าของกระทู้ไม่ได้ บีบภาพแน่นอน คับคุณลอง ดูที่โครงสร้างหมา สิ แล้วอีก อย่าง นะ คับ จะเอา ภาพลง มัน ต้อง ย่อไฟล์ ลง ให้พอดี กับที่กำหนด ไม่งั้นเอาลง โพสไม่ได้ หมา สวยแบบธรรมชาติอยุ่แล้ว ถ้าบีบ ไฟล์ ขาหมา มัน คงไม่ใหญ่ ขนาดนั้นหรอก คับ พูดไม่ถูกใจขออภัยด้วย แต่ ตามเหนือ ผ้า แล้ว ไม่ระบุด้วยละคับ ว่าชื่อไร มาเป็นผีไม่มี หลุม ไม่ได้รุ้จัก เป้นการพิเศษ กับ เจ้า ของ หมา นะ คับ แต่ ตามเนื้อผ้า ความเป็นจิง :m021:
  • :m109: ดับนี้ เขาไม่ต้องบีบหรอก สวยจิง ฟันธง
  • ขอบคุณ.. Ghost และ Windesel รับรองและรับประกันเลยว่าไม่มีการแต่งรูป สุนัขก็ขายไปแล้วแล้วด้วย คุณภาพก็อย่างในรูป 5000 ครับ คนซื้อก็น่าจะรู้ว่าแต่งรูปหรือไม่แต่ง ผมไม่ถือสาหาความอะไรกับพวกคุณหรอกแต่ก็ขอแนะนำว่า หัดเข้าวัดเข้าวาบ้าง จิตใจจะได้สงบ มัวแต่คิดอิจฉา ริษยาคนอื่น ๆ ในหัวสมองของคุณที่มีความรู้เอาออกมาใช้ ซิครับ อย่าให้มีหัวแค่เอาตั้งไว้บนบ่า ในการถ่ายภาพ หรือรูปภาพที่เรามองเห็น วัตถุที่อยู่ใกล้เลนส์ จะดูใหญ่ เหมือนภาพPerspective ประกอบกับการหามุมสวยๆ ในการเลือกถ่าย จำเอาไว้ประดับสมอง หรือนำไปใช้ กับหมาของคุณ

- รูปถ่ายก่อนไปอยู่กับเจ้าของใหม่
    - พ่อ

ขอบคุณกับเจ้าของใหม่ และขออภัยที่ไม่ได้อยู่ต้อนรับ

:030: :063:
    ไฟล์แนบ
    2a.jpg 33K
    23.JPG 47K