ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สงสารดีเซลจังเลย
  • :002::001::002:สวัสดีครับวันนี้จะมาอัพเดทรูปดีเซลตัดหูให้ชมกันนะครับขอบอกว่าตอนแรกไม่คิดอะไรแต่ตอนนี้สงสารดีเซลมากมากเพราะมันคงเจ็บน่าดูแต่เอาน่าเพื่อความหล่อที่สมบูรณ์แบบ ตัวดีเซลคงบอกว่าพ่อครับผมเจ็บอะ
    ไฟล์แนบ
    Picture 026re.jpg 43K
    Picture 028re2.jpg 56K
    Picture 023re.jpg 50K
  • พาไปตัดที่ไหนมาครับ
  • :o001: หมามันอดทนครับ เด๋วมันฟื้นสักพักก็ซนเหมือนเดิมครับ
  • เดียวก็ หล่อ แล้ว 555+
  • เพิ่งพาไปตัดหูมาเหมือนกันครับ
    สงสารมัน แต่กลัวไม่หล่อ
  • วันเดียวก็ซนเป็ยลิงเหมือนเดิมครับ
    555
  • jun_kingdompit ตัดที่แฮปปี้แลนด์ ครับโรงบาลสัตว์ เอ็นพี
  • เกิดมาเป็นพิทบูล ต้องอดทนครับ เดี๊ยว 2วัน ดื้อเหมือนเดิม อิอิ
  • ของผม หลังตัดหู ไม่กี่ชั่วโมง แสบเหมือนเดิมครับ ตอนนี้ 6 เดือน กว่าๆ
    ไฟล์แนบ
    Cuper NEW2.jpg 67K
  • ฝีเย็บ และการเก็บไหม เรียบร้อยดีครับ
    เป็นประโยชน์แก่หมา มาก

กินยาให้ครบ
    ทำความสะอาด แผลให้สะอาด ทุกวัน
    ใส่ยา เจลก็ได้ ไม่แสบ
    ล้างเท้า หมาด้วย เพื่อป้องกันการติดเชื้อ
    ทุกครั้งที่ล้างแผล

หรือถ้าจะให้ดี เอาสก็อตเทป พันแผล มัด
    นิ้วติ่งหมา ขาหน้า ทั้งสองขา
    เพื่อไม่ให้เล็บนิ้ว มันกี่ยว ไหม เย็บแผล

เค้าเรียกว่า หมาพยายาม ล้างหน้า(เกา)
  • :021:รับทราบครับ มิสเตอร์จุ้บ ชื่อสุดยอดเลย
  • :022::062:น่าสงสารจัง คงเจ็บน่าดู สู้ๆเข้าไว้
  • ตอนนี้ดีเชลชนเหมือนเดิมแล้วค่ะ ตอนแรกสงสารมากเลยค่ะ วันรุ่งขึ้นวิ่งเล่นซนเหมือนเดิมค่อยโล่งอกหน่อย