ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูป น้อง พิทบูล ของ เจนค่ะ
  • ทักทายพี่ๆทุกคนน่ะค่ะ วันนี้เอารูปน้อง **โอเด้น** มา ฝากก.....
    ตอนนี้ ได้ 21 วันแล้วจร้า ภาพไม่ค่อยชัดสักเท่าไหร่ ต้องขอโทษทีน่ะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG0015A.jpg 15K
    IMG0016A.jpg 13K
    IMG0020A.jpg 14K
    IMG0013A.jpg 16K
  • ใส่รูปเสร็จแล้วกด แทรกภาพ อีกทีนะคะ ไม่งั้นรูปไม่โชว์ค่ะ ^^
  • image

image

image

ช่วยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0015A.jpg 15K
    IMG0016A.jpg 13K
    IMG0020A.jpg 14K
  • น่ารักจังคับ^^
  • ขอบคุณพี่ Kriangsak น่ะค่ะ ที่มาช่วยทำให้ ค่ะ
  • น่ารักดีจังนะครับ
  • ขอบคุณค่ะ พี่ weaponseaboy เจนขอรบกวนหน่อย พอดีเจนไม่ค่อยรู้เกี่ยวกับสายพันธุ์มากเท่าไหร่ มือใหม่
    สายพันธุ์ที่เจนเลี้ยงนี้เป็น สายพันธุ์ อะไรประมาณไหนอะค่ะ
    **ข้อมูลแม่ เขา สีน้ำตาลปนขาว** พ่อ สี ขาวดำ **ลายช่วงไหลลงมาเหมื่อนกันกับพ่อ แต่ ส่วนหัวไม่เหมื่อนอะค่ะ รบกวนหน่อยน่ะค่ะ
  • หมาน้อยน่ารักค่ะ
  • ผมขอออกตัวก่อนครับว่า ไม่ใช่ผู้รู้ที่แท้จริงครับ ไม่กล้าตอบคำถามของน้องเจนเหมือนกัน 555
    ดูแค่สี หรือลักษณะ ถ้าจะตอบก็คงเป็นการเดาซะมากกว่าครับ