ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล อำนาจเจริญ
  • ขอขอบคุณท่านประธาน พิทบูล อำนาจเจริญ (พี่เห) มากๆครับ ที่แวะมาเยี่ยมแวะเอาเสื้อมาให้ที่โคราช

ขอบคุณพี่เหมากๆครับ

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0543.JPG 273K
    IMG_0550.JPG 256K
    IMG_0552.JPG 296K
    IMG_0557.JPG 235K
    IMG_0560.JPG 187K
    IMG_0561.JPG 163K
    IMG_0581.JPG 248K
    IMG_0585.JPG 299K
    IMG_0588.JPG 270K
    IMG_0592.JPG 257K
    IMG_0598.JPG 253K
  • ครอบครัวหรรษา =D>
  • โฮ...น้องเอ็กซ์ เอางี้เลยเหรอ เพิ่งให้เมื่อก่อนหัวค่ำนี้เอง เล่นซะคนให้ดีใจแย่เลย ขอบคุณน้องเอ็กซ์มากเลยครับ ที่ช่วยโปรโมทกลุ่มอำนาจ ขอบคุณทุกไมตรีจิตที่มอบให้กับเราด้วยความจริงใจ จากชมรมคนรักพิทบูลอำนาจเจริญครับ
  • ขอโปรโมทงานมีตติ้งวันเสาร์ที่ ๔ มิ.ย.๕๔ ที่อำนาจเจริญเลยนะครับ
    สถานที่จัดงานเป็นสนามไดร์ฟกอล์ฟ นพค.๕๑ ครับ ปิดสนามเลย สถานที่เป็นส่วนตัวมากเลยครับ เชิญทุกท่านหากแวะเวียนมาหรืออยู่พื้นที่ใกล้เคียงร่วมงานได้เลยครับ
    imageimage

• ได้เสื้อใหม่กันแล้วมีความสุขกันจังเห็นล่ะน่าอิจฉาจังเลยพิทเอ๊กซ์ สรุปวันงานไม่เอาเสื้อของป๋าแล้วใช่ไหมเดี๋ยวผมไปรับเอง...555
  • 555 ท่านพิทเดียวตามแซวถึงนี่เลยนะ ทางโน้นสบายดีนะครับท่าน โคราชอากาศร้อนมั๊กๆเลย
  • อากาศเย็นสบายฝนตกทั้งวันเลยครับ รักษาสุขภาพด้วยน่ะครับท่านพิทเห
  • หล่อมากกก พี่เห ฮ่าๆๆ
  • พี่เหตัวจริงหนุ่มกว่าในรูปครับคุณอ้น คอนเฟิร์ม

พี่เดียว เสื้อ PITBULLZONE ผมไม่เอาไม่ได้ครับ :o003:
  • พี่เห หล่อและเท่ห์มาก
    ส่วนนายเอกซ์ โปรดิวซ์สุดๆ
  • พี่มาร์ค เสื้อผมเอาเบอร์ L นะพี่ ( ทวงๆ ) :o003:

ผมลืมไปว่าจะถามพี่อยู่พอดี วันนี้ตอนประมาณ 20.00 ผมไป ร.พ.บุ่งตาหลัว มาคนขายเค้าบอกผมว่า F1 สี

ม่วงหมดครับพี่ อีก 4 วันถึงจะมา มีร้านไหนอีกมั๊ยครับพี่
  • โคราชลองดูที่เว็บเอฟวันครับ จำไม่ได้จริงๆ
  • ช่วงนี้เอฟวันขายดีมาก ส่งไม่ทันเลย บางร้านเพิ่งส่งไปไม่กี่วันหมดอีกแล้ว
    เพาะพวกท่านช่วยกันอุดหนุนแน่ๆเลย ขอบคุณจริงๆครับ
  • ครับพี่ เดี๋ยวลองเข้าไปดูก่อน
  • 55+ เช็คดูแล้วพี่ มีแต่ที่ปากช่อง กับ วังน้ำเขียว ไกลไปหน่อย
  • มาเอาที่ออฟฟิตเลย
  • 55+ เกรงใจพี่ ที่ ร.พ. บุ่งตาหลัว มีแค่ สีแดง กับ สีเหลือง

สีแดงพอไหวมั๊ยพี่ ว่าจะเอามาก่อน หมาผม 2 เดือนกว่าๆ
  • พอได้ แต่แคลเซี่ยมน้อยไปนิด อาจต้องใช้การเสริมนมช่วยเอา
  • แคลเซี่ยมไม่มีปัญหาครับ เพราะผมให้หมาผมกิน NUTRAKAL Soy-D-Cal เสริมแคลเซี่ยมอยู่แล้วครับ

งั้นเอาสีแดงไปก่อนเลยงั้น 55+
  • มาแอบดู... :m04:
  • ไม่ค่อยเจอคุณอ้วนเลย ไปไหนมาเอ่ย
  • อาทิตย์ที่ผ่านมา พี่เมียแต่งงาน เลยไม่ค่อยเม้นครับ
    ไม่ดูทุกกระทู้ล่ะ .. เอาแบบเนื้อๆดีกว่า ทักทาย..แอบดู.. อยากรู้เค้าเลี้ยงหมากันยังไง ..คริ คริ
  • ผมเพิ่งโทรไปคุยกับรุ่นพี่ที่เค้าพิทบูลอยู่ ก็พอได้ลู่ทาง..ล่ะ
    อยู่ในรูปนี้(ขอโทษนะครับพี่ที่เอารูปมาโพสท์โดยไม่ได้ขออนุญาต)
    แต่ก็เหมือนเดิม.. เลี้ยงเมียก่อน.. หมา..ดูของเพื่อนๆไปก่อน..พี่น้อง

ไฟล์แนบ
    DSC_0813Medium.jpg 101K
  • คุณเอ๊กขอผมตัวนึงได้ไหมครับ อยากได้มั่ง
  • 55+ เมียต้องมาก่อนครับคุณอ้วน
  • นี่เป็นครั้งแรกที่ทำให้ผมรู้จักกับ พิทบูล ครับ

http://video.mthai.com/player.php?id=6M1239100164M0
  • บ้านนี้ก็มันกันใหญ่เลย ได้ไงเนี้ยเอ็ก พี่เห มาส่งถึงที่เลยนะครับบบบบบ อิจฉานะเนี้ย ;;)
  • ซักยังท่านเสื้อ :m32:
  • ยังไม่ได้ซักครับพี่อ้วน ใส่เลย :o003:
  • เฮ้ยพี่เอ็กก็ไม่เบา ฮ่าๆๆดูดี
  • โหดร้ายมากๆพี่เอ็ก 555+

:o058: :o058: :o058:
  • ใด้แล้ววววว ขอบคุณมากครับพี่พิทเห เอามาให้ถึงปากช่องเลย ใจดีจริงๆเดี๋ยวจะถ่ายรูปตอนใส่มาให้ดูนะ :o043: imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0285A.jpg 25K
    IMG0286A.jpg 25K
  • พี่เห ไปเยี่ยมปากช่องแล้ว 55+
  • ขออนุญาตฝากเอา MV ประชาสัมพันธ์แนะนำสถานที่ ตอนที่ ๒ ชุดที่ ๑ ไปดูก่อนนะครับ ส่วนชุดที่ ๒ จะอัพโหลดให้ดูวันจันทร์ครับ เนื่องจากใช้เวลาโหลดนาน ต้องขออภัยนะครับ
  • นั่น ! พี่เหหล่อมาเลย
  • ฝากเอ็มวีประชาสัมพันธ์งานชุดเต็มด้วยนะครับ ...
  • พี่เห ทีหลังเอาผมเป็นพระเอกนะครับ
  • ได้เลยใจกล้าๆหน่อยเอ็กซ์
  • ชัวร์ครับพี่เห ถ้าเรื่องเป็นพระเอกมิวสิคโฆษณาล่ะก็ ผมถนัด :o003: