ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE ...ชิมิ ชิมิ...
  • ว่าง (จัด) ก็เลย จับกล้องถ่าย ลูกสาวเล่น ๆ ไม่สวยแต่ก็อยากอวดโฉมกับเขาบ้าง นะครับ...ไปเดินดูงาน พัทยา...ว้าว...มีแต่จ๊าบบบ ประทับใจ..และดีใจที่ได้เลี้ยงสายพันธุ์นี้ครับ..(มาถูกทาง ละ)imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    100_6492.jpg 217K
    100_6489.jpg 219K
    100_6493.jpg 229K
  • ใหญ่ๆ ใหญ่จริงครับเฮียโก :063:
  • image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0447.JPG 119K
  • ฝากปาเกียวด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0355.JPG 175K
  • หมาสวยนี่ครับ
  • หายไปนานเลยนะพี่ สบายดีเปล่าครับ
  • วันงานขอโทดทีนะพี่โก๋ ยุ่งไปหมด

ไว้เดี๋ยวยีนโทรไปหานะพี่นะ :-D
  • อะไรไม่สวยครับพี่โก หนาขนาดนั้น วันงานได้คุยกันแป็ปเดียวเองนะครับ ไว้เจอมิสติ้งโคราชค่อยเต็มๆ นะครับพี่ อิอิอิ มันมาแล้ว ชิมิ ชิมิ ;;)
  • สวัสดีครับพี่ สวยขึ้นทุกวันเลยชิมิชิมิ
  • ขอบคุณทุกความเห็นครับ..มีกำลังใจตรงนี้แหละครับ...555 ผู้หมวด อย่าลืมสัญญากันนะครับ..ขอบคุณครับ
  • สวยครับ . . .
  • ขนสวย มาเลยพี่ ให้กินอะไร ทำไมขนสวย จัง
  • หมาสวย
    ขนสวย
    ตัดหูก็สวยขอรับ..