ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากเพื่อนๆที่เลี้ยงพิตบลูจ.นครศรีฯ
  • พี่กิ๊ฟช่วยแลๆเสี้อมาฝากผมกันนะ ถ้าพี่กิ๊ฟไป แล้วค่อยมาเอาตาง แลที่ว่าเป็นรูปหมาแดงหรือว่าสายใช้งานกะได้
    แต่ว่าไม่เอาที่เป็นหน้าบูลลี่นะ ไซค์ xxl สีดำ นะคับผม
    ( ถ้าพี่กิ๊ฟไป ถ้าไม่ไปกะไม่เพรือ )
  • ว่าจะไปอยู่เหมือนกันแต่ต้องดูภาระก่อนว่าว่างขนาดไหนนะกิ๊ฟ เพราะยังทำบ้านไม่เสร็จเลยนิน้อง แล้วตกลงจะมี้ตติ้งวันไหนดีครับ ลงมาโพสบอกกล่าวกันด้วยนะ
  • ผมคงบินไปครับ กำลังดูตั๋วกับดูว่าเพื่อนมารับที่สนามบินหรือป่าวคับ ถ้ามีคนมารับก็ไปคับ
    ****ได้ๆน้องเอกเดี๋ยวดูให้
  • กิ๊ฟไปวันไหนล่ะครับ ถ่ายรูปมาให้ดูเยอะๆหน่อยนะน้อง
  • อาทิตย์หน้าขอตัวไปภูเก็ตน่ะคับ ส่วนจัดมีทติ้ง เดี๋ยวผมจะประสานกันกับหลายๆ คน ก่อน เพราะบางคนไม่ได้เล่นในเวบก็มีคับ คืบหน้ายังงัยจะแจ้งให้ทราบ
  • กิ๊ฟไปงานพัทยาแล้วนะ พี่ฝากซื้อโซ่จูงหมาเส้นได้ไม่น้องที่ตรงมือจับเป็นหนังกลับนะแล้วตรงสายเป็นโซ่ล้วนๆนะครับ ฝากซื้อมาให้สักเส้นนะครับ
  • หายไปไหนกันหมดหว่า อิอิ
  • ทุกคนช่วยอัพรูปหมาของทุกคนกันหน่อยคับ จะได้เห็นหน้าเห็นตากันมั้ง
  • มาแล้ว บราโว่ ตรัง ค๊าบบบบบบบ
    images by free.in.th
  • กลับมาจาก กทม แล้วครับ ช่วงกลางเดือนว่าจะชวนมานั่งคุยกันที่ร่อน หน่อย ใครมาได้มั้งอะคับ
  • เงียบหายไปนาน ไม่รู้ยังอยู่กันมั้งไม่นิ
  • นี่เจ้า ไจแอ้น หมาแดง 11 เดือน ฝากด้วยครับ ชาวนครศรี imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0003A.jpg 14K
    IMG0005A.jpg 15K