ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pet shop ปทุมธานี
  • อยากรู้จักร้านใหญ่ๆ ในจังหวัดปทุมธานี ที่มีของขายครบครัน เช่น ผลิตภันต์ของF1 สายจูง โซ่ ของใช้อื่นๆ พอดีมีโอกาสต้อนรับสมาชิกใหม่ในบ้านเร็วๆนี้ จึงอยากไปหาซื้อของเตรียมตัวไว้ก่อน ท่านใดรู้แหล่งที่ของครบ บริการดี ฝากด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
  • ฟิชวันคลอง3ครับ มีครบครันทุกยึ่ห้อ
  • ขอบคุณพี่ jikopathum มากครับผม แล้วพี่อยู่โซนไหนของปทุมครับ ผมอยุ่ อ.เมือง เผื่อได้พูดคุยขอความรู้บ้างครับ
  • อ่ออ ลืมไป ขอพิกัดละเอียดกว่านี้นิดนึงได้ไหมครับ ส่วนพี่ๆท่านอื่น ก็แนะนําเข้ามาได้อีกนะครับ ขอบคุณครับ
  • วิ่งเส้นรังสิต-นครนายก อยู่ด้านซ้ายมือคลอง3
    เข้ามาพูดคุยในกระทู้ปทุมธานีได้นะครับ
  • ฟิชวันคลอง7เค้าก็มีน่ะท่านมุก สะดวกที่ไหนก็ไปได้เลย ของเพียบ แถมเจ้าของร้านใจดีสุดๆ ลองเข้าไปดูครับบอกรู้จักท่านมุกเดี๋ยวมีส่วนลด
  • F-1 สีม่วงกระสอบเท่าไหล่เหลอครับพี่ๆ
  • ที่ร้านฟิชวันคลองสาม เลยวัดเขียนเขต ไปหรือยังครับ
  • ร้านอะไรหน่า อยู่ข้าง Big C คลอง 6 นะ ของครบ ทั้งอาหาร F1, GM TURBO อาหารเสริม โซ่ สายจูงครบ ร้านใหญ่เลยที่เดียว
    ****** และที่สำคัญนะ ลูกสาวน่ารักมาก ๆ ********* ลองแวะไปดูซิแล้วจะติดใจเหมือนผม
  • เอ่อ ชื่อร้าน PET ONE มั้งครับถ้าจำไม่ผิดนะ
  • ****** และที่สำคัญนะ ลูกสาวน่ารักมาก ๆ ********* ลองแวะไปดูซิแล้วจะติดใจเหมือนผม
    ฟิชวันอีกสาขานึงครับ น่ารักมากๆผมยังเลยไปซื้อถึงคลอง6เลย555+
  • ฟิชวัน ยังไม่เลยวัดเขียนเขตนะครับ
    วิ่งเส้นรังสิต-นครนายก..
    อยู่ก่อนถึงสะพานข้ามคลองสอง
    ไม่ไกล..ซ้ายมือ..สังเกตร้านสีเหลือง
  • ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากนะครับ เดี๋ยวจะลองไปดู แต่ว่าตกลงร้านไหน ลูกสาวน่ารักสุดครับ จะได้ไปร้านนั้น 55
  • อัพเดทตำแหน่งร้านฟิชวันให้ชัดเจน
    เส้นรังสิต-นครนายก ตรงไปเรื่อยๆ
    เห็นธนาคารกรุงศรีฯสีเหลืองๆ
    ชะลอรถ จะเห็นป้ายร้านสีขาว-ตัวหนังสือสีน้ำเงิน

ปล.ร้านสีเหลือง สงสัยผมแก่แล้ว ตาไม่ค่อยดี 555
  • ขอบคุณมากครับ พี่Auun เสียดายในอ.เมืองไม่ค่อยจะมีร้านแจ๋มๆเลย
  • อยู่แถวไหนในปทุมครับ พี่คนใต้ป่าวครับ
    เจอในกระทู้พี่เอก
  • บ้านผมอยู่รังสิตคลอง 2 ฝั่งตรงข้ามร้านฟิชวันเลยครับพี่

:006:
    image
    ไฟล์แนบ
    249242_164082676987220_100001564656161_397844_3609268_n.jpg 263K
  • ตอบ คุณ jikopathum ผมอยู่อ.เมือง แถว4แยกปทุมวิไลครับ ที่บ้านเป็นคนใต้ พ่อสงขลา แม่พัทลุง ผมเกิดนรา แต่มาอยู่นี่ตั้งแต่เด็ก ภาษาใต้เลยไม่ค่อยชับ แต่พอเอาตัวรอดได้เวลากลับไปอยู่บ้านพ่อแก่ครับ คุณ bestfatheryou ขอบคุณครับ แสดงว่าไม่ไกลมาก ผมเรียนม.กรุงเทพ นี่เองครับ
  • ผมเรียน สยามบริหารธุรกิจครับผม อิอิ :m75:
  • สงสัยกลุ่มปทุมต้องเจอกันซักวันซะเเล้ว.....อิอิ
  • จัดไปคร้าบเพ่
  • เฮยๆๆๆๆ ต้องบอกเจ๊ให้แบ่งเปอร์เว็นต์แล้ว...จีบลูกสาวเจ๊ระวังเจ๊แอบใส่ยาในกระสอบอาหารนะ 55555
  • ติดกับร้านข้าวหมกไก่พี่kadayไปกินบ่อย555+
  • เดี๋ยวรอสุนัขอายุครบ และมาถึงบ้านแล้วจะถ่ายรูปไปแนะนําตัวในกระทู้ G.ปทุมอีกทีนะครับ