ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

____________________________BEST OF THE BEST___________________________
  • BLACK STAR [ jasper daughter ] กับรางวัล ที่ได้มาในงาน SUPER BULLY SHOW IN PATTAYA
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

WWW.HEAVYBULLKENNELS.COM
    BUFFALO BONE PATTAYA
    BB.CREW

KEEP IT BULLIES
    Rek Heavybulls..
    image
    ไฟล์แนบ
    blackkk.JPG 122K
  • ตูดโด่งมว๊ากกกกค่า อิอิ^^
  • สุดยอดเลยครับน้าเรก ดีใจด้วยนะครับ..
  • ก้นโด่งไป ป่ะน้า อิอิ ว่าแต่มันงอลหรือมันประท้วงอะไรน้าอยู่ป่ะเนี่ย 555
    ยินดีด้วยครับน้าเรก.
  • ที่ 3 รุ่น standard 12 - 24
    ที่ 1 รุ่น extreme 12 -24
    รุ่น best female extreme image
    ไฟล์แนบ
    blackkkkkk.JPG 126K
  • หัวสวยมากครับ....หน้าเหมือนตัวผู้เลย..เหลี่ยมได้ใจน้าผี..555... :021:
  • ขอบคุณคร๊าบบบบบทุกๆท่าน B-)
  • เห็นกี่ครั้งก็น่าจับปล้ำ จีบๆๆๆๆเลยดีกว่าพี่ :o046:
  • ไม่มีอะไรจะบรรยายฮ่าๆๆ เจ้าแบล็กสตาร์นี่สวยดีจริงๆครับ

มารอดูแพลนบรีดครั้งหน้านะครับพี่เรก
  • ขอบคุณครับ
    Angie น้องแบล้คเค้าดูดโด่งแถมตูดใหญ่ด้วยจร้า
    ขอบคุณมากครับน้า 1-amnat สำหรับของฝาก
    พี่ตี๋ไม่ยอมมาเลยงานนี้ จะคาราวะน้ำชาสักจอก555
    ครับน้าผี
    ยางงาย ยางงายครับหมวด555
    ครับพี่ตั้มไกล้เเล้วimage
    ไฟล์แนบ
    blackkkk.JPG 126K
  • แม่ผมเองคร๊าบบimage
    MY MOM!!!!!!
    ไฟล์แนบ
    maxxxxxx.JPG 120K
  • หัว ไหล่ ตูด กระดูก งามแต้ ๆ
  • ยินดีด้วยครับพี่ Black Star มันสวยจริงอะไรจริง

• ..ส่วนใหญ่บอดี้มา..หัวไม่มา

แต่ตัวนี้..ได้ทั้งคู่ครับ.. :065:
  • lสวยครับ ไว้จะแวะไปเยี่ยมนะครับเร็วๆๆนี้ ครับ :006:
  • เอามาอวดแบบนี้ ผมขอถามคำเดียวว่า ...........

........ เมื่อไรจะเลี้ยงใหญ่ครับ ฮ่าๆๆ
  • Congratulate ครับบ
  • ยินดีด้วยครับน้าเรก
  • Congraulation P'Rek. =D>
  • ยินดีด้วยค่ะพี่เหรก^^
  • ครบสิบยังละน้าอีแบคเนี่ยเสียดายของน้าไม่มีพริตตี้เลยนะimageimage
    ไฟล์แนบ
    b13.jpg 185K
    b8.jpg 264K
  • ผมชอบลูกหมาตัวดำมากสวย คับ
  • ยินดีด้วยครับพี่เรก ของพี่ดีจริงๆครับ รูปที่2นี่ผมว่ามันยังคง งง นะครับว่า เฮ้ยนี่มันคืออะไร(เร็กเก้สกา) ฮ่าๆ =D>
  • ในงานไม่ได้คุยกันเลยครับพี่เรก ผมดื่มตลอดทั้งงาน เห็นพี่อยู่ แต่เห็นเป็นภาพรางๆ ... :028:
  • ตัวเดียวก็ถ้วยเต็มบ้านแล้วมั๋ง :063:
  • ดีใจด้วยพี่เรก

แต่ตอนลงประกวดทำไมไม่สกิดผมมมมม :o071:
  • ขอให้เจริญๆ
  • ยินดีด้วยนะครับพี่เรก Blackstar สวยวันสวยคืนครับพี่

Hotmom จริง ๆ ครับ
  • ขอบคุณคร๊าบบบ ทุกๆท่าน
    พี่โตวันงานได้ไปป่าวครับ ผมไม่เห็นเลย
  • เค้ามีแต่หมาล่าเนื้อนี้มันหมาล่าถ้วยชัดๆๆน้าเรกแบ่งตัวอื่นบ้างๆๆๆๆๆ