ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ข่าวฉาวของกริชกลุ่มพิทบลูสี่แคว
  • ได้ข่าวจากหหมอต่อพงษ์ที่ทำคลอดหมาของพี่กริชกลุ่มพิทบลูสี่แควว่าลูกสุนัขออกมาเป็นไทยหลังอาน 3 ตัว อีก 4 ตัวเป็นพิทบลูและพ่อพันธ์,แม่พันธ์ของลูกสุนัขชุดนี้ได้ข่าวว่าขอแบ่งมาจากเสี่ยโฟล์คหัวเรือใหญ่ของกลุ่มพิทบลูสี่แควเสียด้วยครับ อย่างไรฝากพี่ผึ้งหรือทางกลุ่มพิทบลูสี่แควช่วยตอบด้วยแต่เรื่องที่จะขอดูลูกสุนัขคงไม่ได้เห็นแล้วล่ะเพราะผมไปดูตอนลูกสุนัขได้ 1 อาทิตย์พี่กริชบอกว่าขายให้เขาไปแล้ว 3 ตัว แล้วลูกค้าเอาลูกสุนัขไปแล้วด้วย ( คิดดูเอาครับแล้วคนซื้อจะเลี่ยงได้อย่างไรครับ) มีรูปพ่อพันธ์ลูกสุนัขชุดนี้ให้ดูกันครับ:001::001::001::001::001::002::002::002:
    ไฟล์แนบ
    20090206220328_PICT0071%20Custom%20(2).jpg 22K
  • งง ผมก็ไปดูหมามาที่บ้านกริชไม่เห็นเป็นหลังอานเลย บ้านกริชก็ไม่ได้เลี้ยงหลังอาน
    แถวบ้านกริชก็ไม่เห็นมีหมาหลังอานเลย งง
  • กริช คอนหวัน หายหัวไปไหน สร้างแต่เรื่อง มาอธิบายด่วนใช่ลูกจากลูกสปาโก้หรือเล่นกล พ่อหมาในรูปเป็นพิทบูบที่ดูดีทีเดียวแต่แม่ตัวไหนวะ แล้วจ่ายเงินหรือยัง
  • เรื่องขำๆของคนกวนๆ.....เวรแท้ๆ
    รอคนจริง มาเล่าให้ฟังจะดีกว่า
  • ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าคนที่ออกมาป่าวประกาศนั้น มีจุดประสงค์อะไร แต่ที่แน่ๆ คงไม่หวังดีแล้วแหล่ะ อ่อ แล้วที่บอกว่าให้ผึ้งช่วยดูน่ะนะ คงดูไม่ทั่วถึงหรอก เพราะลูกตาก็มีอยู่แค่นี้เอง แต่ในเมื่อคนนครสวรรค์เหมือนกันมีอะไรก็มาที่งานเลย และกรุณาบอกชื่อเสียงเรียงนามด้วย ไม่ต้องใช้นามแฝงหรอก โตๆกันแล้ว คงรู้แล้วแหล่ะว่าพรุ่งนี้เค้าจัดงานที่ไหน บอกอีกครั้งก็ได้ ที่เทศบาล กรุณามาด้วยนะ เพราะก็อยากรู้เหมือนกัน
  • อยากให้เข้าใจซะใหม่ เราไม่สนหรอกนะ ว่าคุณคนที่ตั้งข่าวฉาวประเด็นร้อนนี้จะยังไง แต่ทางที่ดีพรุ่งนี้ มาเจอกัน หรือไม่ถ้าอ่านอยู่ก็โทรมาคุยกันเลย เรื่องอย่างงี้มันจิ๊บจ๊อยอ่ะ เสียอย่างอื่นมากกว่านี้
  • เหอะๆๆ โดน หุหุหุ เข้าไจเล่น ตอน บ้าน ไม่มีเนต ไม่สะดวก ตอบ

จะไห้ตอบ ยังไง และ แจง ยัง ไง

ลูกหมาผมกะมีเจ้า ของ

ครบกานหมด ผมไม่ไส่ไจ คับ ว่าจะเผาอะไร

ลูก ค้า ผมเขา พอใจ สุนัข ผม และ ผม ก็ ขาย ออก

ปล. ตาม สบาย คับ ฃ่วง เน้ ตอบไม่สะดวก

เจอกัน วัน งาน คับ พี่น้อง

ที่ไม่ค่อยว่าง มาตอบ เพราะว่า

ผมทำ บ้าน อยู่ คับ ไม่สะดวก ที่จะไช้ เนต คับ ผม

ขอบคุนน้าผี ที่บอก พ่อหมา ไน รูป ดูดี ด้วย นะ คับ ผม :013:

ผมก็พอไจ คับ อยาก จะ เผา อะไร ตามไจ

อีก อย่าง มันเกี่ยวอะไร เอ่ย กับ ที่ผม แบ่ง หมา มาจาก เฮียโฟค

จำเป็นไหม ที่ ต้องบอกว่าเอาหมา มา ยังไงเอะ น่าส งสัย จัง หุหุหุ
  • *** สารน์จาก อนาคิน 555.++**

โดนเข้าแล้วน้องพี่555.++ ยังไง 15 นี้จะไปดูหลังอานหน่อยนะน้องพี่

ว่ามีสามตัวจิงไหมนั้นนะ...พอดีมาอยู่บ้านโก๋เลยเอาล๊อคอินนี้มาใช้หน่อยนะ

เอาเป็นว่าจิงไม่จิงเดียวพรุ่งนี้ผมไปดูให้ละกันว่าหลังอานเรอะไม่อานนะ

เจอกันพรุ่งนี้ชาวนครสรรค์ อนาคิน
  • นายทำถูกต้องแล้วกิจ.....อย่างว่า คงเห็นกิจมีหมาดีกว่ามั้งเลยเป็นผีมาหลอกอ่ะ
  • กิจ พรุ่งนี้ถ้าเสร็จธุระแล้ว มาหาพี่แต่เช้า หน่อยนะ ยังไงเจอกันพรุ่งนี้นะ ปล.หวังว่าคนที่ตั้งข่าวฉาวประเด็นรอ้นจะมาเจอกันบ้างนะ
  • งงตั้งขึ้นมาเพื่ออะไร แม่หมาก็แตงโมไง อยู่หลังบ้านกริชอะ
  • ผมนี่แหละหมอทำคลอด ไม่รู้ว่าคนที่ตั้งกระทู้มีจุดประสงค์อะไร แต่ไม่รู้จริงแล้วอย่ามาพูด รู้ดีกว่าผมอีกว่าลูกสุนัขเป็นอย่างไร แน่จริงอย่างใช้นามแฝง บอกชื่อมาเลย
  • :m008:อืม เจอ ผีสายกัดอีกแล้ว น้องกริช ไว้โทรหานะช่วงนี้ยุ่งมั่ก ๆ :m011: