ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BUFFALOBLUE KENNEL BIG THANK -AND UPDATE THE BEST KUSTARF SON 6 MONT OLD
  • image
    ขอบคุณทีมผู้จัด งานของท่านสมบูรณ์แบบ และมันส์จริงๆ เรา BUFFALO BLUE KENNEL ขอขอบคุณมาณ.โอกาสนี้ครับ ....งานนี้ คุสตาฟ จัดหนักมา 2 ถ้วย อย่างนี้ต้องฉลอง!!!!!!!!!!!!....ฮ๋ะๆๆๆๆๆๆ
  • image

"cassanava full moon driff haper"

The best son of kustarf 6 mont old!!...

the next generation blood line of buffalo bone crew!!...

thanks you for looking ......
  • เออ สวยว่ะ สวยกว่าพ่อมันเยอะ

เลี้ยงที่ไหน บอกล่วงหน้าด้วยน้องชาย
  • มันแน่จริงพี่ตัวนี้ แล้วงานเลี้ยงปารตี้เซ็ก.........................หมาที่เราจะเอามามันส์กันล่ะพี่ อิอิ อย่าคิดไกล

คิดถึงพี่นะ จุ๊ฟๆๆ :038:
  • หน้าได้ใจเลย...
  • MADE IN THAILAND......WOWWWWW :m93:
  • ชอบกระบอกปากเจ้านี่ครับพี่บัง กระบอกปากสวยดี
  • หน้ามันมากimage
    ไฟล์แนบ
    j1.jpg 216K
  • สมฉายาเจ๊พจน์อานนท์เลยนะฮ้าาเนี่ย...สวยครับ
  • ลวดเพ่
    ไอ้ดริฟนี่ยิ่งโตยิ่งแจ่ม
    ส่วนรางวัลขวัญใจมหาชนนี่สมควรได้จริงๆ
  • เห็นแ้ล้วทึ่งครับกับผลงานของบิ๊กบัง....และผมเองติดตามผลงานบิ๊กบังมาตั้งแต่ Stealth ยังเป็นเด็ก ๆ จนกระทั่งมันได้เสียชีวิตไป(รู้สึกเสียดาย...กับแม่พันธ์ยอด produceมากครับ ถ้ามันอยู่ไม่รู้ว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นกับสายเลือดพวกนี้) และนี่ก็เป็นรุ่นใหม่ที่บิ๊กบังบรีดขี้นมา ยินดีด้วยนะครับบิ๊กบัง ถึงเป้าหมายแล้วนะครับ
    แต่ผมยังไม่ถึงเป้าหมายเลยครับ...
  • หล่อมาก นี่แหละฝีมือคนไทยสุดยอด
  • MADE IN THAILANDนี่แหละฝีมือคนไทย :063: น่าภูมิใจไม่ใช่เอาของนอกมาแล้าทำเป็นภูมิใจ
  • หล่อจริงๆครับน้า :063:
  • ขอได้ป๊ะ driff haper อะ B-)
  • ป๋ามาร์ค ขอบคุณครับ วันที่ 8 เดี๋ยวขึ้นไปฉลองกันบอส....

หมวดเป๋ ผมพร้อมปาร์ตี้เสมอ วันที่ 8 ลุยเลยนา....

busterBbang .... ขอบคุณ ครับ

น้ายุทธ ขอบคุณครับ สหายเรายังไม่ได้ปาร์ตี้ กันเลยนา

น้าตั้ม ขอบคุณ ครับท่าน ....

มุก ขอบคุณครับท่าน เจ้าตอฟ ท่านสวยกว่าเยอะ ครับ...

จริงเหรอ ฮ๊า หมอตั้ม ฮ๋ะๆๆๆๆ .... เดี๋ยวผมลงไปหาดใหญ่ เราต้องไปล่าเหยื่อกันนา ฮ๋ะๆๆๆ..

ขอบใจไอ้น้องรัก ว่านเสน่ห์หา...

ขอบคุณครับ น้าโต เจ้าไอแพด ของน้าโต ผมว่าตัวนั้น อนาคตใกลเลยนะครับ....

ขอบคุณครับ ท่านป๋อง ....

น้าผี ขอบคุณครับ

ท่านปู สบายดีนะครับ บอส ....

น้าเหรก มาเอาไปเลย ลวดเพ่!!!!!!!!....... image
  • Thanks you for looking....
    imageimageimage
  • driff haper น่ารักมากค่ะพี่บัง ^^
  • ขอบคุณจ้า น้องน้ำหวานสุดสวยที่สุดในโลก(ของหมอตั้ม)ฮ่ะๆๆๆๆๆๆ....
  • เลี้ยงด้วยอะไรครับเนี่ย...โคดบิ๊ก...แถมหักได้ใจเลย... :)
    เป็นGotti หรือRE ครับ...
  • ตัวนี้เป็น RE ครับ หน้ามาดี ใช้ได้เลยครับ(เลยกะเอาไว้จะปั้นแทนพ่อ) ขอบคุณอีกครั้งครับท่าน อาหารใช้ ยูคา ปั๊บปี้ ครับท่าน
  • พี่บังอัพบ่อยๆนะครับ
  • ครับท่านตั้ม ขอบคุณอีกครั้งนะครับ มีโอกาสเราคงได้สนทนากันนะครับ ...
  • ฝากพี่บังครับผมimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    100_2831r.jpg 94K
    100_2834r.jpg 105K
    100_2835r.jpg 92K