ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Updateสายกัด แขก เมืองกาญจน์
  • แม่แชมเปนลูกของปอเช่กับแบลคโรส
    พ่อไทเกอร์เป็นลูกขอไอ้ก้อง คอกของพี่ดมสมิงเมืองเพชร
    สนใจสอบถาม 087-1601633 แขก
    images by free.in.th
    ฝากรูป

• ผมเคยดูแผ่นที่แบ็ลคโรสกัดที่เมืองนอกสุดยอดจริงๆ กัดที่เดียวไม่สนใจที่อื่น สุดท้ายคู่ต่อสู้รูที่หน้าอกเท่ากำปั้นเลย สุดยอดจริงๆ
  • ข้อวิดีโอดุบ้างคับ พี่ เก่ง ......

ลูกสุนัขดูดีทุกตัวเลยคับ
  • วีดีโอต้องรออาทิตหน้านะ ถ้าว่างผมจะลงให้ครับ
  • มีวีดีโอของตัวไหนบ้างครับ(ที่เป็นหมาคอกของพี่ดมสมิงเมืองเพชร )รบกวนลงให้ดูด้วยนะครับ ขอบคุณครับหรือส่งมาที่ visutsak@hotmail.com ก็ได้ครับ
  • สวัสดีครับ พี่แขก ผมเด็กเมืองกาญจน์ เหมือนกันครับพี่ ผมชื่อเก้วครับ เดี๋ยวกลับจากประกวดหมากล้ามที่พัทยาแล้ว จะขออนุญาตเข้าไปชม F4 พี่อยุ่ส่วนไหนของเมืองกาญจน์ครับ ยินดีอยากทำความรู้จักด้วยครับพี่ :061:
  • สวัสดีครับชาวกาญจน์ หมาสวยดีนะครับ ขอให้หมดไวๆนะครับ
  • ตอบคุณ MRW

อยู่อ.ด่านมะขามเตี้ยครับ ...ยังไงโทรมาครับ
  • ของผมลูกปอร์เช่กับซอมบี้ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01763_resize.JPG 113K
    DSC01765_resize.JPG 109K
  • king เอาไปประกวดกับเขาป่าวคับพี่ ที่งานพัทยา
  • มีหมาขายอีกป่าว ครับ ผมอยู่แถวโลตัสกาญจน์ ครับ
  • ตัวเมียตัวที่ 3 สวยมากครับ..

ว่าเเต่ถ้ามีซีดีมาเมื่อไรบอกบ้างนะครับ...ซื้อต่อก็ได้ครับ
  • ตอบเด็กกาญจน์ ตัวยังที่ไม่ได้ลงว่าจอง ยังมีอยู่ครับ สนใจโทรมาครับ
    ขอบคุณที่แวะมาชม
  • King ครับ เครื่องออกกำลังกาย ราคาแพงมั้ยครับ
  • พี่ bangun ช่วยส่งรูปลูกหมามาให้ดูหน่อยคราฟ ผมอยากจองสักตัว ตาม เมล์ คราฟpatchara12345@live.com
  • พี่แขกครับเครื่องวิ่งของผมเป็นแสตนเลสครับซื้อมาเมื่อ2ปีที่แล้ว(เป็นมือสองครับ)ราคาจำไม่ค่อยไดแล้วครับรู้สึกว่าจะหมื่นกลางๆครับ
    คุณtutieครับไม่ได้ไปครับหมาค่อนข้างดุที่สำคัญคือดุกับคนแปลกหน้าด้วยครับ
  • ตอบ king ขอบคุณครับคิง พอดี่ว่าอยากจะได้สักเครือง แต่คิดอยู่ว่าจะทำเอง คงไม่อยาก
    ได้แนวคิดมาจากพี่ดม
  • เด็กกาญจน์ ครับอยากได้ตัวไหนครับคนกาญ เหมือนกันคุยกันได้ครับสำหรับคนรักสายนี้โดยแท้
  • เอาใจช่วยครับ พี่แขก คนจังหวัดอื่นยังสนใจ เข้ามาเรา คนเมืองกาญจน์ด้วยกันครับช่วยเชียร์เอาใจช่วย
    เดี๋ยวจะหาโอกาสเข้าไปเยี่ยมชมครับพี่

คุณคิง น่าเอาไปประกวดหมากล้ามนะครับ ยินดีอยากรู้จักครับ อยากได้ตัวเมืยแบบนี้เอามาเข้ากับไอ้chocolate
  • ขอบคุณ ครับMRW
  • ตอนนี้กำลังรวบรวมเงินอะคราฟฟ
  • ตอบ เด็กกาญจน์มาชมลูกหมาก่อนก็ได้นะครับไม่ว่ากันอยู่แล้วครับ
  • บอกเล่า ผมจะเปลี่ยนรูปใหม่ รอให้อายุได้ 45 วันก่อนครับก็คงเป็นเดือนหน้าละครับ รอชมนะครับ
  • รอชมรูปอัพเดทอยู่ครับ :013:
  • พี่ แขก ผมที่ซื้อ ตัวเมีย6 ไปน่ะคับ ผมชื่ออ๊อฟคับฝากตัวด้วยคับ ขอบคุณคับ
  • ตอบ offfaii ยินดีครับผม
  • ตอบ auun รออีกไม่นานครับ
  • ลูกหมาสวยนะคับ หมดไว้ๆนะคับผมอาใจช่ายชาวเมืองกาญเหมือนกันคับ
  • มีตัวผู้แค่สองตัวเอง อดเลย ไม่งั้นซื้อไปแล้ว
  • ขอบคุณทุกคนครับ ที่เอาใจช่วย
  • ยังไม่มีเวลาจะเอารูปลงให้ใหม่เลย
  • ลายเสือ 6 คับ ตั้งชื่อแล้วคับ นาซ่า กินเก่งมากคับ น่าจะไม่มีปัญหาอะไรคับ ตอนนี้เป็นตัวเด่นในบ้านคับ
  • ตอบofffaii ไว้ให้โตอีกหน่อยส่งรูปมาดูบ่างนะครับ
  • ลูกหมาเหลือมั้ยครับ ขอราคา ขอรูปปัจจุบันด้วย นะ ครับ thekillerman11_@hotmail.com
  • ตอบ showpow ตอนนี้ เหลือแต่ตัวเมียครับ ราคา 6,000 บาท จะส่งรูปให้นะครับ
  • ตอบ showpow ลูกหมาเหลือ 3 ตัวครับ
  • ตัวเมีย 1,3,4
  • ขอรูปด้วยครับ หลายๆมุมหน่อย F1 กับ F3 su6866@yahoo.com
  • รูปf1-3 รอรับได้เลยครับ
  • คำพูด ขอบคุณคนรักพิตบลูทุก ๆ ท่าน สำหรับผู้ที่ซื้อหมาคอกนี้ไปส่ง mail รูปหมากับมาดูกันบ่างนะครับ ck2_1997@hotmail.com
  • สวัสดีครับพี่แขก สบายดีนะครับ ไปแล้วหลายตัวซินะ ขอให้ได้เจ้าของใหม่ไวไวนะครับ

พี่แขก เรากาญจนบุรี มีพี่เขาเปิดกะทู้ให้พวกเราแล้วนะครับ ปักหมุดแล้ว ถ้าพี่ไม่รังเกียจ เข้ามาร่วมสนุกกันได้นะครับ
  • ตอบ mrw ขอบคุณนะครับไม่ค่อยมีเวลานะครับ ถ้ามีโอกาศต้องได้ร่วมสนุกแน่นอนครับ
  • ตอนนี้ลูกหมาในคอกเหลือแค่ตัวเดียวแล้วครับ ถ้ามีโอกาศคงได้ร่วมสนุกครับ
  • ดีใจด้วยครับพี่

ไม่เป็นไรครับ ตามสะดวกเลยครับ