ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมออุ๊ โคราช
  • อยากแนะนำพี่ๆน้องๆ ที่อยู่โคราช หรือต่างจังหวัดที่อยู่ใกล้ๆกันครับ

คลีนิค หมออุ๊ อยู่ซอยติดกับธนาคารกสิกรไทย แถวไนท์บาร์ซ่าครับ

ราคาตัดหูหมาอยู่ที่ ไม่เกิน 10 กก. พร้อมที่ครอบ 1,350 บาท

ถ้าเกิน 10 กก. คิดเพิ่ม 200 บาท ต่อน้ำหนัก 5 กก.

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0827.JPG 260K
    IMG_0831.JPG 281K
    IMG_0832.JPG 299K
    IMG_0834.JPG 291K
    IMG_0836.JPG 220K
    IMG_0838.JPG 205K
    IMG_0839.JPG 259K
    IMG_0840.JPG 291K
    IMG_0843.JPG 260K
    IMG_0845.JPG 294K
    IMG_0848.JPG 285K
    IMG_0850.JPG 289K
    IMG_0852.JPG 290K
    IMG_0854.JPG 268K
    IMG_0847.JPG 226K
    IMG_0859.JPG 189K
    IMG_0863.JPG 230K
    IMG_0864.JPG 196K
    IMG_0866.JPG 282K
    IMG_0870.JPG 294K
    IMG_0869.JPG 288K
    IMG_0856.JPG 266K
    IMG_0858.JPG 236K
  • สวยครับ ทั้งตัดหูหมาสวย แล้ว หมะ หมะ หมอ ก็สวยด้วยยยยยยยยยย :032: :032:
  • 55+ ตัวจริงหมอสวยมั๊กๆ พี่หล้าขอบอกๆ :o003:
  • ว้าว..ต้องมาเป็นลูกค้า เสียแล้ว....ขอบใจนะน้องเอ็ก..ที่บอกกล่าวimage
    ไฟล์แนบ
    100_6523.jpg 142K
  • ครับเฮียโก หมออุ๊และทีมงานจะดูแลหมาทุกตัวเป็นอย่างดี หยั่งกับว่าเป็นหมาของตัวเอง
  • image

image

กินอิ่ม นอนหลับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0873.JPG 196K
    IMG_0874.JPG 291K
  • ลืมบอกไป หมออุ๊ก็เลี้ยงพิทบูลเหมือนๆกับเราชาวพิทบูลโซนครับ แต่ผมลืมถ่ายรูปมา พิทบูลของหมออุ๊ลาย

เสือครับ
  • killer จะเป็นรายต่อไป

ขอบใจมากพี่เอ๊กซ์

นังน้ำตาลตัวจริงสวยมาก จีบเป็นสะใภ้ได้ป่ะพี่ อิอิ
  • ครับนัท แล้ววันหลังจะเข้าไปเยี่ยม killer ที่บ้าน
  • มาเลยพี่ เตรียมตัวต้อนรับ อย่างดี

เด๋วชวนค้างที่บ้านด้วย

ตกดึกเด๋วพาเที่ยวเอกมัย 555+
  • พูดไปนัท แต่จริงๆผมก็ชอบนะ :o003:
  • คุณเอ๊กซ์เอาหมาไปตัดหูแหละเหรอครับ ... ตัดที่เดียวสองตัวเลย
    ไม่รู้ว่าเลือกเบอร์ไหนครับ เบอร์ 1 หรือ 2
  • ผมเลือกเบอร์ 1 ครับคุณเปรม แต่เป็นเบอร์ 1 แบบให้หมอตัดยาวขึ้นมาหน่อย เพราะเบอร์ 1 จริงๆผมว่าสั้นไปครับ
  • เบอร์ 1 ครึ่ง ไง ยาวกว่า1 นิสหน่อยยยยยยยยยย :-D
  • ใช่เลยครับพี่หล้า ถั่วต้มๆ
  • ของผมไปตัดมาแหละ ... เลือกเบอร์ 2 แต่ว่าลดลงมาให้สั้นกว่านั้นนิด ...
    เอะ ... งั้นก็เบอร์ 1 ครึ่งเหมือนกันละสิ เหอ เหอ
  • ผมก็ว่าอยู่คุณเปรม 55+
  • ไปคุยกับหมอ เฉยๆได้มั๊ยวะเอ็ก แบบปรึกษาปัญหาชีวิตง่ะ55
  • 55+ ผมก็อยากทำอย่างนั้นเหมือนกัน
  • ยินดีด้วยครับคุณหมอ ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรื่อง ฝากดูแลสมาชิกที่ไปใช้บริการด้วยนะครับ
  • แปล็บเดียว ตัดหูแล้ว.. :o001:
  • เอ็ก ฝากถามหมออุ๊ว่าสนใจกาดประจำตัวเปร่าครับบบบบ อิอิอิอ
  • สวยมากๆพี่เอ็ก อิอิ ไอ้ตัวเล็กหล่อกันเลยทีเดียว ทีเด็ดเลยครับ ป้อนยาด้วยนะพี่ ทายา ด้วยนะพี่ครับจะได้หายไวๆ ของผมก็พึ่งตัดไหม มะวานก่อนเอง อิอิ
  • ขอบคุณครับเบส

พี่ชาญ การ์ดประจำตัวหมอผมจอง :o003:

พี่มาร์ค เห็นหมออุ๊จะสั่ง F1 ลงมาขายที่คลีนิคอ่ะครับ แต่เห็นหมอบอกว่าทางพี่มาร์ครอคุยกับ ร.พ. บุ่งตาหลัวอยู่
  • คือพี่ต้องให้เกียรติกับตัวแทนเดิม เพราะเขาเป็นคนแรกที่กล้าสั่งเอฟวันไปขาย ดังนั้นก่อนที่เราจะทำอะไรเราต้องขออนุญาติจากเขาก่อน แต่พี่คิดว่าคงไม่น่าจะมีปัญหา โคราชเป็นเมืองใหญ่มีตัวแทนรายเดียวอาจจะน้อยไปครับ

ตอนนี้เอฟวันขายดีมาก จังหวัดที่มีตัวแทนอยู่แล้ว ก็มีคนขอเข้ามาเป็นตัวแทนเพิ่มตลอด แต่ก็แปลกจังจังที่ไม่มีก็ไม่มีเอาเสียเลย
  • ตอนนี้โคราชไม่มี F1 เลยพี่ ที่พอมีที่บุ่งตาหลัวก็เหลือแต่แบ่งขายถุงละ 40 อ่ะพี่ ถุงละ 40 ก็จะหมดอีกเหมือน

กัน ผมว่าถ้าเพิ่มร้านหมออุ๊ด้วยน่าจะดีครับ โคราชจะได้มี 2 ร้านครับพี่
  • คลีนิคดูดีสะอาดคุณหมอก็น่ารักครับ......"คลีนิคหมออุ๊"เกิดแน่ครับงานนี้image
    ไฟล์แนบ
    Katy-mornig.jpg 195K
  • รูปหมาที่คุณ RongBangpoo เอาลงมาให้ชม สีคล้ายๆกับหมาของหมออุ๊เลยครับ ผมลืมถ่ายรูปหมาของหมออุ๊มาให้ชม
  • หมออุ๊มีแฟนรึยังครับคุณเอ๊ก
  • กำลังว่าจะถามเลยครับว่าจะไม่ตัดหูหรือเปล่า 5555
    มาเจออีกที หล่อซะแล้ว :-D
  • ครับน้าผี อันนี้ผมไม่รู้ครับ

ครับคุณ omereturn ผมว่า พิทบูลตัดหูแล้วดูสวยดีครับ
  • ผมว่าจะเอาหมาจากภูเก็ตไปตัดหูที่โคราชหน่อยครับ ฝากคุณ Kriangsak ถามหมอ อุ๊ ให้หน่อยว่าจะหาที่พักได้ที่ไหนครับ :o020:
  • 55+ ครับคุณ Ponker_ABB เดี๋ยวผมถามหมออุ๊ให้ครับ เพราะวันนี้ผมจะเข้าไปหาหมออุ๊อยู่พอดี :o003:
  • image

image

ที่ผมต้องใส่ลำโพงทั้งสองตัวเพราะ

1.หมาผมชอบหยอกกันแรงๆครับ

2.เวลาคันแล้วหมาเกาจะได้ไม่โดนหู
    ไฟล์แนบ
    IMG_0877.JPG 196K
    IMG_0878.JPG 297K
  • หมาพี่มันจะกินหูกันอ่าดิ นัทว่า

อิอิ เห็น ซัมเมอร์เลียหูให้นังน้ำตาลใหญ่เลย

กร๊ากกกกกกกกกก
  • ใช่ๆ ใช่เลยนัท ตอนแรกก็ว่าจะถอดออกแหละ แต่อย่างที่นัทว่าแหละ ซัมเมอร์มันชอบเลียหูให้คิตตี้ไง ก็เลยไม่ถอด 55+
  • คุณXมีแผนอะไรเปล่าไปหาหมออุ๊ทำไมครับ \:D/
  • พี่น้องคลอกเดียวกันครับคุณx
  • คุณ x ได้ค่าโฆษณาเท่าไร หรือว่า ช่วยเพราะใจมันขอร้อง ฮ่าๆๆๆ (หมออุ๊น่ารัก)
    คลีนิคดูสะอาดดี น่าใช้บริการ เลี้ยงพิทด้วยน่าจะเข้าใจอาการมันดี ที่ภูเก็ตไม่มีหมอน่ารักแบบนี้เลย ที่ใช้บริการอยู่ก็ประมาณว่า (หมอรักสัตว์ ฮะ) เพื่อนเอาพิทบูลไปให้ตัดหู คุณหมอบอกว่า " ไม่เอาฮะ ไม่รับตัดฮะ หมอเห็นเลือดไม่ได้" X_X X_X
  • คุณ Tar_Pattanee พอดีผมลืมแว่นตาไว้ที่คลีนิคหมออุ๊ครับ

คุณ RongBangpoo พี่น้องคอกเดียวกัน ตัวไหนครับอยากชม เอามาลงให้ชมบ้างนะครับ

คุณนัท พอดีว่าคนโคราชส่วนใหญ่ไปตัดหูหมาที่ต่างจังหวัดครับ ผมเลยแนะนำคลีนิคโคราชให้ลองดูไม่ใกล้ไม่

ไกลโคราชบ้านเราครับ
  • กล้วยหอมก็ใช้บริการของหมออุ๊ครับ หมออุ๊น่ารักครับเป็นกันเองมากๆครับ พี่น้องมีอะไรโทรปรึกษาหมอได้ครับ 044-251116 (โรงพยาบาลสัตว์ หมออุ๊รักษาสัตว์ ) เปิดทุกวัน 7.00น - 22.30นimage
  • เอ็กส์ นี่ครับพี่น้องครอกเดียวกันกับเจ้าพิชซ่าของหมออุ๊image image image image
  • สวยครับเฮียวุฒิ
  • image

จัดไปครับเฮียวุฒิ กล้วยหอม
    ไฟล์แนบ
    IMG_9098.JPG 126K
  • ขอบคุณพี่ๆๆทุกคนมากนะคะ o^ ^o ยินดีดูแลให้สุดความสามารถค่ะ .... หมออุ๊
  • หมออุ๊ มาเองเลย แว่นฝากไว้ก่อนนะครับ เดี๋ยวผมเข้าไปเอาครับ ขอบคุณครับ
  • หมอน่ารัก หุ ๆ
  • 55+ ผมก็ว่างั้นแหละ
  • หมออุ๊ น่ารักอะน้องเอ็ก มีใบสมัคไหมอะ อิอิอิ ขอมาเผื่อพี่ด้วยนะครับบบบบ :o040:
  • โอ้โหแวะมาดูแทบไม่กล้าลงจอดอะ งูเพ่นพ่านไปหมดเลย ยิ่งทางพิษโลกนะงูยาวเป็นวา 555 อะล้อเล่น แต่หมอน่ารักจิงๆ เอาทั้งบ้านไปตัดเลยดีใหม :o043: