ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

" ปรับปรุง vdo ใหม่มาใน รูปแบบ ไฮไลท์ "
  • เนื่องด้วย วิดีโอ ตัวเก่า จากกะทุ้ที่ผ่านมา ผม เขียนผิดไปเยอะ แก้จนเลอะ หมดแร้ว
    ก็เลยถือโอกาส ทำใหม่ คับ .....

มาในรูปแบบ ไอไลท์ วิดีโอ นะคับ มีภาพตอนฝึก เก่าๆๆ บางท่านอาจเคยเห็นบ้างแร้ว
    และขออนุญาติพี่มาร์ค เอาโลโก้ เว็บ ลงไปด้วยนะคับ เพื่อเป็นการโปรโมท เว็บ แห่งนี้ไปด้วย

เผื่อต่างชาติเห็น จะได้เข้ามาเล่น เว็บนี้เยอะๆๆ (เหมือนน้าผีว่า)

น้าผี วิดีโอนี้ถ้าผม เขียนอะไรผิด หรือไวยาการณ์ไม่ได้เรื่องเตือน เลยคับ ^ ^

:o037:

• แวะเวียนเข้ามาได้คับที่ นี้ พวกเรารวมกลุ่มกัน ......
    ทุกเรื่อง เกี่ยวกับการฝึกสุนัข แบบ แชร์ ข้อมุลกันคับ

ใครมีทีเด็ดอะไรมาแบ่งปันเรื่องราวกันคับ กับที่นี้ ตามลิงค์ นี้เลยคับ

Sharing of the training dogs.

http://www.facebook.com/profile.php?id=100001364435740#!/home.php?sk=group_132075483535221&notif_t=group_activity
  • ชิบิงนับวันยิ่งเก่ง
    สุดยอดเลยคัยเพ่ตี้
    รอติดตามผลงานครับ
  • น่าชมมากกว่าตัวเก่ามากเลยครับดุเป็นทางการดี เท่สุดๆ
    พอใช้รูปพิทบูลโซนลงไปด้วยดูกระชับมากกว่าเดิมครับ
  • ทำใหม่มันส์สุดๆพะยะค่ะเพลงเร้าอารมณ์อยากฝึกหมาไปด้วย ดูไปหลายรอยเลยครับท่าน :063:
  • BoomBull ขอบคุณคับ ว่าแต่หา ได้แร้วยังคับ ^ ^

ขอบคุณน้าผีด้วยคับผม
  • สวัสดีค่ะคุณดี๋ ไม่ได้ทักทายกันนาน ยังเก่งทั้งคนทั้งหมาเหมือนเดิมนะ :005:
  • เท่มากๆพี่ ทีเด็ดเลยยครับ :o027:
  • สวัสดีคับ คุณ aticha ขอบคุณคับ ผม เห็นในกะทู้ หมาคุณ ดูดตและ เป็นหนุ่มใหญ่แร้วคับ
    ขาวเท่ๆ มากคับ

ขอคุณมากคับ น้องเบส ^ ^

"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
    เพิ่งกลับมาจากลากยาง กลับมาบ้านกินข้าวใหญ่เลย ฮ่าๆๆๆ

image

image
    ไฟล์แนบ
    100_1734.JPG 54K
    100_1738.JPG 62K
  • ว้าวลากยางแล้ววุ้ยสุดยอดดดด
  • คับอ้นเอาแรงหน่อย ลากไม่มากหรอก คับ แค่ ไปกลับ4-5รอบ ระยะ 80 เมตร
  • 11 ที่จะถึงที่ จะเจ็ดเดือนแร้วอ้น ฮ่าๆๆ อยากให้ มัน ได้ขวบเร็ว จริงๆ
  • รู้สึกดีเวลาเข้ามาดูโพสท์คุณตี้ทุกครั้ง เป็นคนที่ทุ่มเทให้หมาตัวเองจริงๆ
  • ขอบคุณคับ คุณนัท

และพี่notepanop กิจประจำวันของผม เพื่อนผม มาเห็น มันบอกยอมเลย ดูเหนื่อยมาก
    ผมบอกว่า ไม่เหนื่อย เพราะ กรุ ชอบ กรุรักที่จะทำมัน เช็ดขี้ ก้อมีความสุขเฟ้ยฮ่าๆๆ....

ผม ใช้เวลา ทำงาน และหลังเลิกงาน กับหมา ซะส่วนใหญ่ มันมีความสุข คับ
    ไม่เหงา เหมือนมีเพื่อน หรือเด็กสร้างไงไม่รู้ และ การฝึกแต่ละครั้ง เมื่อเขาทำได้
    จะยิ่งมีความสุขสุดๆๆๆ

อีกอย่างสุนัขตัว นี้ เป็น สเป็ค ที่ผม ต้องการ มาก เลยรักมาก คับ :015:
  • ดีใจด้วยครับคุณตี้ กับผมก็เช่นกัน ตั้งแต่แรกเลย พิทบูลนำมาแต่ความสุขทั้งนั้น :)
  • คับพี่ notepanop

เอารูปเด็กๆ ที่บ้านมาอัพให้ดูบ้างสิคับ ^ ^
  • Butcher รูปนี้ถ่ายโดยพี่มุ Dog fun park ดูคร่าวๆไปก่อนน๊าา

image
    ไฟล์แนบ
    205898.jpg 76K
  • กี่เดือนแร้วคับพี่ รูปทรงสวยงามมากสมบูรณ์ มากคับ

ผมสังเกตุ เห็นคับสายกัด ตอนเล็ก ๆๆถ้า กระดูกใหญ่ๆๆ ตันๆๆ แน่น โตมาสวยทุกตัว
  • ขอบคุณสำหรับคำชมครับ อายุตอนนั้น 4 เดือน ตอนนี้มัน 5 เดือนละ แต่ยังไม่ได้ถ่ายรูปใว้เลย
  • คับยังไงอัพมาใหดู บ้างนะคับ