ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไปรับลูกชายคนใหม่จาก ชลบุรี คะ
  • โอ้วแม่จ้าวววว กระทู้ฮอท 555

ไม่ยอมอะ ตาอ้นเปลี่ยนไป .... สงสัยตาอ้นต้องเห็นคนถ่ายรูปแน่ๆเลยว่าหน้าโหด 555

หมาเด็กๆอย่าพาออกนอกบ้านเยอะนะค๊าบ ให้วัคซีนครบก่อนค่อยว่ากัน นางฟ้าออกไปกับเทวดาสองคนพอแระ

แหม่ บอร์ดนี้ เจ้าของสวยละหมาสวยทันที 55

image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 86K
  • ได้เลยจร้า อิอิอิ ว่างๆผ่านบ้านโป่ง ก้อแวะมาทักทายกันได้นะจร้า จอยอยู่บ้านโป่งจร้า รึนัดเจอกันที่ไหนก้อได้เลยจร้า *_* ( ร้านแจ่มใสก้อได้จร้า ไปบ่อยๆ เคยไปมั้ยคร้า ) ^^
  • คนที่ลงเบอร์โทก็หม้อเกิ๊น
  • สมมุติ สมมุตินะครับ ถ้างวดนี้มีหักมุมเหมือนน้องเบลก้อดทาเล้น ล่ะผีๆได้แตกรังกลับหลุมใครหลุมมันแน่555 กระทู้นี้ทั้งผีทั้งคนเหมือนกันหมด [-X
  • บอกได้คำเดียวว่า อิจฉาครับ

อิจฉาน้องหมามากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จาก แก็งค์ ผีรูปหล่อ พ่อรวย
  • แหมพี่แต๊ก มาแจกเบอในนี้เลยนะครับ คิดไรป่าวเนี่ย ได้ครับๆๆเด่วอ้นจะได้โทร ฮ่าๆๆ รอตังก่อนครับ

ปู่โจ ไม่ได้เปลี่ยนไปฮ่าๆคนหน้าตาน่ารักย่อมมีคนชอบเป็นธรรมดา ฮ่าๆๆๆ
    เอ้าพี่มาร์คเงียบซะอย่างนั้น
  • พี่มาร์คแกเตรียมม้าขาวแล้วรอเชคเหลี่ยมก่อน 555 เดี๋ยวแกก็ขี่เข้ามา ฮิ้วววว
  • ชิชิชิ ฮ่าๆๆๆๆ หาเหลี่ยมเจอป่าวหรอกกก 555+ พี่ เรา
  • KOOKKAIKOOKKAI 5:34AM Permalink
    อันนั้นก็พยายามเกิ๊น

GHOST+GHOST 7:13AM Permalink
    คนที่ลงเบอร์โทก็หม้อเกิ๊น

สําเนียงมันจับกันได้ง่าย ควรใช้ให้มันระวังหน่อยนังหนู
    บอร์ดนี้เค้าแซวกันเล่นให้มีสีสัน ไม่ได้ไปติดใจอะไรขนาดนั้น หุ หุ
  • เจ้าของกระทู้ เข้ามาโพสบ่อยๆนะครับ
    เพราะว่าคุณมีส่วนทำให้พิทบูลดูน่ารักขึ้นเยอะ..ๆๆๆ :o020:
  • ฮ่ะๆขำน้าผีว้าเหว่
  • นี่มันไม่ใช่กระทู้ล่อผี
    มันกระทู้ล่ออ้นชัดๆ5555
    ขำๆนะน้องรัก

หมาน่ารักยังไม่เท่าไหร่แต่คนนี่สิเข้ามาบาดใจผมเต็มๆเลย
    ลื่นปรี๊ดดอกนี้5555
  • ตั้งใจให้เบอร์อ้นจริงๆ ครับ กระทู้พี่มันตกไปหน้า 4 พอดีเพิ่งไปอ่านเห็น แล้วก็รู้ด้วยว่าอ้นต้องแวะมาในกระทู้นี้แน่นอน... :013:
  • วันก่อนที่เจอที่งานพัทยาแฟนอ้นมั้ย
    พี่จำไม่ได้ว่ะโทดทีเห็นสาวๆเดินกับอ้นหลายคน
    555555
    ดักคอสุดๆ
  • แหมพี่ๆๆแต่ละคน คนอื่นเข้าใจผิดหมดแล้วเนี่ยยย พี่ว่านงานเมืองทองมาเคลียเลยครับ 555
    พี่แต็กขอบคุณม๊ากค้าบ ฮ่าๆๆ อ้นแวะทุกกระทู้แหละพี่แหมๆๆๆ
  • ขอเชิญน้องกุ๊กไก่และทุกท่านมากระทู้สำหรับชาวราชบุรีได้นะครับ

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/22935/__-ratchaburi-of-pitzone-__#Item_1
  • โอ้โหกลับมาดูอีกทีบอร์ดฮอตกระจายเลย...แต่ก้อดีถ้าราดรีมีสาวสวยเลี้ยงพิทบูลอย่างงี้
    ..คลับของเราชาวราดรีคนให้ความสนใจกันเพียบ....นี่ถ้าน้องคนสวยนี้ไม่ปรากฎตัวราดรีคงจะยังไม่มีกลุ่มสักทีแน่เลย...55555...ผมอยู่ตรง ม.บ้านนํ้าหักคับ...
  • เอ้า....เต็กผมย้ายจากเชียงใหม่ไปอยู่ราดรีดีกว่าน่ะ5555555555
  • ขอแก้ไรนิดนะคะ พอดีนัดกับจอยพาน้องหมาไปเดิน แล้วมีเพื่อนสมาชิคบอกจะมาจากเชียงใหม่

มาเดินด้วย ก็พิมขำๆกันว่า อันนี้ก็พยายามเกิ๊น มันผิดตรงไหนหรอคะ คือพิมขำๆไม่ได้คิดไรนะคะ

ถ้าจะมาว่าก็ล็อคอินชื่อตัวเองมาพิมเลยคะ แล้วที่พิมว่าลงเบอร์โทรก็หม้อเกิ๊นไม่ใช่กุ๊กไก่โพสคะ

ให้พี่มาเฟีย เช็คไอพีคนที่พิมกระทู้ได้เลยคะ

จะสรุปว่าคนที่พิม เกิ๊น คือกุ๊กไก่ทั้งหมด ฉลาดคิดมากเหลือเกิ๊นนนนน
  • แล้วเบอร์โทรเค้าไม่ได้ให้กุ๊กไก่นะคะ เป็นการคุยกัน2คนละหว่างคนชื่อ Tek กับ อ้น แล้วกุ๊กไก่จะไปว่าเค้า

ทำไมว่า หม้อเกิ๊น admin มีระบบดูแลเช็คไอพีของคนพิมได้นิคะ กุ๊กไก่ท้าให้ลองเช็คเลยคะ ไม่ชอบพวก

แอบจิกกัดชาวบ้าน ไม่แมน และ โอกาสหน้าาจะสอนใครสอนตัวเองดีกว่าคะนังหนู
  • ใจเยนๆๆครับเดี๋ยวมันก็ผ่าน ไป^^
  • เบื่อนะคะพวกคิดว่าฉลาดมองทุกอย่างถูกเสมอ ไหนว่าคนเลี้ยงพิทบูลต้องฉลาดถึงคุมมันอยู่

แนะนำให้ผีตัวตะกี้เลิกเลี้ยงเหอะคะ ความฉลาดไม่ผ่านคะ :064:
  • ขอบคุณคะคุณ jikopathum ตอนนี้ลูกชาย2เดือน เริ่มจับลงว่ายน้ำครั้งละ 5นาที คะ

แต่วันละกี่รอบจำไม่ได้คะ เพราะจะพาเค้าว่ายน้ำตอนพาเดินแล้วจะล้างขาเข้าบ้าน

แต่กุ๊กไก่ไม่ได้จับเค้าโยนหรือให้ว่ายเองนะคะ คอยใช้มือประคองกลัวเค้าสำลักน้ำ

ไม่รู้เหมือนกันว่าทำถูกไหม ก็พยายามให้เค้ากินดีเท่าที่ทำได้ พักผ่อนเยอะๆ(อาจจะเยอะไปด้วย ^^) แล้วก็พา

ออกกำลังกาย ถ้าจะแนะนำอะไรเชิญได้เลยนะคะ ^^
  • ไม่ได้พิมแล้วจะมาเดือดร้อนอะไรขนาดนี้ ออกตัวล้อฟรี3 คอมเมนท์เลยนะนังหนู
    บอร์ดนี้มันดีตรงที่มีผีเป็นกระจกส่องให้คน ใช้ประโยชน์มันไว้เด้อ หุ หุ ผีว้าเหว่2
  • ลูกสุนัข2เดือน ยังเล็กเกินไปที่จะให้ว่ายน้ำ ระวังด้วยนะครับ
    แค่ให้วิ่งเล่นในพื้นที่กว้างๆ กินอาหารให้เหมาะสมกับวัยก็พอครับ
  • พอเถอะๆ เดี๋ยวยาวอีก ขำๆๆๆๆ :-D
  • พอดีไม่อยากปล่อยให้ผีผ้าถุง เที่ยวปากเสียทำให้คนอื่นเสียหายนะคะ

ก่อนจะเป็นกระจกส่องคนอื่น ลองเอากะลาใส่น้ำส่องตัวเองก่อนดีกว่ามั้ยจ๊ะนังหนู ^^
  • โอ้ว ความเห็นจะปาไป100แล้วครับ แค่ลงท้ายชื่อกระทู้ว่า"คะ"แล้ว จขกท.น่าตาดีหน่อย ก็เอาซะ ฮ่า ๆ ๆ
  • วัคซีนให้ครบยังครับพาไปว่ายน้ำ ระวังด้วยนะครับ
  • เห็นกระทู้ฮอตเกิ๊นเลยแวะเข้ามาดู ไม่นึกว่าเจ้าของกระทู้จะแรงเกิ๊นด่าแต่ผีจนผีนึกว่าเลี้ยงหมาไว้ปากอย่าโจมตีผีให้มากนะจ๊ะเอ๊ะหรือว่าน้องก็ผีอาศัยร่างคนอื่นเค้ามาอวตารจ๊ะรีบไปทำพิธีขับหมาออกจากปากด้วยนะจ๊ะเดี๋ยวจะอยู่ได้ไม่นาน ผีเป็นหว่ง
  • สัก5เดือนกำลังดีนะครับวัคซีนคงครบแล้วตอนนั้น
    ควรเลือกแหล่งน้ำที่สะอาดหน่อยรับรองหุ้นน้องหมาเชฟบะเลย
    ว่ายน้ำทำให้ปอดขยายตัวได้เต็มที่และปลอดภัยดีสำหรับกระดูกน้องหมา
    ทริปนี้ระยองป่าววะอ้นimage
    ไฟล์แนบ
    tig1.jpg 88K
  • หน้าตาก็ดี้ดี แต่นิสัยแย่ ริษยามารยาเกิ๊นนนนน ผีเลิกว้าเหว่และ
  • จริงๆผีแบบเราก็พอดูออกว่าใครคือคนที่มีคุณค่าที่แท้จริงนะไม่ชอบเลยพวกแอ๊บว่าสวยแต่แอบว่าตัวจริงแสนมารยาหาสิ่งดีๆในตัวไม่เจอสงสารคนรอบข้างอะความจริงน้องก็หน้าตาไม่เท่าไหร่นะหน้าคล้ายๆเมียเสี่ยโดนรุมโทรมอ่ะ ก๊ากๆๆจำไว้วันหลังอย่าแหยมกับผีอีน้อง 8-X
  • ปายจูงด้วยอ่ะ อยากเจอน้องกุ๊กไก่แล้วเจอกันนะจ๊ะ
  • แหมออกตัวล้อฟรีเลยนะคะ ลงมาซะหลายคอมเม้น ย้อนไปอ่านของตัวบ้างนะเหอะๆอย่าทำอย่างที่ตัวเองเที่ยวว่าคนอื่นสิคะ แล้วการที่พยายามเสี้ยมให้คนอื่นที่เค้าคุยกันดีๆให้ต้องเข้าใจกันผิด เหมือนต้องการดิสเครดิต พฤติกรรมของเด็กขี้อิจฉานะคะ ทำใจแล้วละคะตามเว็บต่างๆมีเกรียนอาศัย แต่อย่ายกตัวเองเป็นกระจกเลยคะ
    แค่สุนัขที่เราไม่รู้ว่าตัวผู้หรือตัวเมียเท่านั้น ที่แอบอยู่ตามมุมมืดจ้องกัดคนที่ตนเองริษยา

จะสอนเกรียนไว้อย่างนะคะ ก่อนจะเที่ยวเกรียนแตกอย่าลืมรีโมเดมสัก1รอบเลขไอพีได้รัน ไม่งั้น admin เค้าคง
    นั่งขำและรู้อยู่เต็มอกว่าคนที่เที่ยวเกรียนแตกใส่ชาวบ้านเป็นใคร ช หรือ ญ เพราะถ้าคนที่ได้อ่านมาตลอดก็คงรู้
    ว่าผีผ้าถุง ไม่ได้มีไรเลยนั่งเทียนโยงคอมเมนมั่วไปหมดเพื่อจะโจมตีคนอื่น

สตายเกรียนคะเถียงเหตุสู้ไม่ได้ตอบแบบไร้สมอง เริ่มทรามขึ้นเรื่อยๆ ^^
  • ขอบคุณคำแนะนำคะ ไว้จะรอน้องซีอุสได้5เดือนก่อน แล้วจะพาไปเล่นน้ำคะ
  • หน้าใสยั่งนี่รู้จักใช้คําว่าทรามด้วย ออกลายแล้ว บัตสบจริงๆ เลยยยยย อะเฮ้ย
  • ยาวเลยหว่า-*-
  • ผีน้อย ผู้น่ารัก 5555555
  • แวะเข้ามาดูที่แท้เป้นอย่างนี้นี่เองกระทู้ไม่ยอมตกจริงๆ555 น่ารักครับทั้งคู่เลย
  • :o010: คนสวยนี่ทำไรก็ดูดีไปหมด :o010:
    :m93:
  • น่ารักจัง กุ๊กไก่และน้องหมา อ้าว...เจออ้นอีกแระ :-j :)

555 ขำขำนะ
  • หวัดเด่คร้าบ กระทู้นี้ทั้งสวยทั้งแรง เจ้าซีอูสน่ารักคร้าบ โตเร็วๆนะ
  • kookkai ตัวจริงโคตรน่ารักเลย ผมอยู่ใกล้ๆตอนที่ถ่ายรูปกะไอ้เรป ของพระรามสาม

แต่เสียใจกะหนุ่มๆทั้งหลายด้วย เขามากะบอดี้การ์ด ฮิ้วววว
  • ขอบคุณคะ อยากให้ซีอุสโตไวๆเหมือนกันคะ กำลังซนกัดของทั้งวันเลย :001:

ถ้าขาโต๊ะกับกระดาษหนังสือพิมพ์ ทานแล้วโตไว อีกไม่กี่วัน ซีอุส ก็โตเต็มวัยละคะ ^^
  • เป็นกำลังใจให้ กุ๊กไก่ ครับ

กุ๊กไก่ FC
  • jonnyscubapit ชื่อนี้หน้ากลัว
    คาสโนว่าขั้นเทพ
    อิอิ จริงรึปล่าวคับเฮีย
  • เหอะๆชมซ่ะ แค่สตาทร์เครื่องยังไม่ได้ใส่เกียร์ก็ชนกำแพงซ่ะแล้ววว จบเลย :022:
  • ใครมีรูป spinx(สุทพ) กับ CALLITO รบกวนเอามาลงทีนะคะ
  • ดูรูปเธอผมก็พอใจแล้วครับน่ารักมากๆๆ555555