ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องใหม่พระสมุทร
  • ขอเชิญเพื่อนๆๆพระสมุทรโพสรูปพิทบูลของท่านครับ
  • ผมอยากทราบว่าจะมีเพื่อนๆๆแถวพระสมุทรใครมีพิทบูลบ้างจะได้คุยกันบ้างผมรักพิทบูลเหมือนกัน
  • พระสมุทรไหนค๊ะ
    ถ้าพระสมุทรเจดีย์ เราอยู่ค่ะ
  • เราอยู่ปากน้ำ แพรกษา
  • อยู่คนละฝั่งครับอยู่บางโปรงimage
    ไฟล์แนบ
    210411-113244.jpg 94K
  • ครับพระสมุทรเจดีย์ผมอยู่วัดใหญ่เดี๋ยวจะถ่ายรูปน้องหมาให้ดูขอบคุณที่โพสมาคุยกันคุณsytronเจ้าพิทบูลของคุณสวยดีนะบางโปงมีเยอะหรือเปล่าถึงอยู่คนละฝั่งก็เป็นเพือนกันได้แพรกษาก็ด้วยฮะ
  • ใกล้กันเลย เราอยู่ตรงวัดคู่สร้างอ่ะ
    พาโกโก้ไปหาหมอที่วัดใหญ่บ่อยๆ
    555 ว่างๆไว้มานัดเจอกันก็ได้ค่ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    15.jpg 76K
  • แถวโรงไฟฟ้ากับบางฝ้าย มีเลี้ยงปล่อยให้เดินไปทั่วแถวถนน แต่เป็นสายโชว์กึ่งๆบูลลี่ข้ามมาดูได้เลย
  • ยินดีที่รู้จักคร๊าบว่างๆก็เจอกันได้เช่นกันวันนี้เอาสุดที่รักมาให้ชมอาจจะไม่ค่อยสวยแต่ก็รัก(chalpitbullพระสมุทร)
  • รูปไงฮะชี้แนะด้วยฮะ
  • ขอโทษครับลงรูปไม่ได้ช่วยที่คุณsytron ข้ามเรือบางฝ้ายใช่มั้ยว่างๆๆจะไปไหว้หลวงพ่ออยู่วัดบางหัวเสือแล้วเจอกันฮะ
  • คุณyingprtว่างๆๆพาเจ้าโกโก้มาวิ่งกันที่ป้อมพระจุลฯเสียดายลงรูปไม่ได้
  • ในป้อมเลยหรอค๊ะ
    ตอนนี้โกโก้เจ็บขาหลังอยู่ค่ะ
    คงยังไปไหนไม่ได้สักพักนึง555
  • ขาหลังไปโดนอะไรมาฮะเจ้าท็อปฟี่ของผมก็เป็นแผลอยู่ยังไม่หล่อดีเจ้าเมจิก็แค่1เดือนเองขอบคูณที่ตอบมาฮะ
  • สงสัยวิ่งขึ้นลงบันไดมากไปหน่อย
    พึ่งสอนมันขึ้นได้น่ะ 555
  • ขึ้นลิฟท์ดีกว่ามั้ยฮะเมจิตอนนี้กำลังซนทรงดีมากเป็นสายกัด