ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

FOR SALE :::4 เดือน....ราคาคุยกันได้คับ...
  • imageมุมนี้หล่อป่าวคับimageลองถ่ายแบบยืนดูบ้างคับimageเพิ่งหัดถ่ายดูไม่ค่อยสวยimage
    ไฟล์แนบ
    62.jpg 136K
    88.jpg 139K
    54 - Copy.jpg 143K
    IMG020.jpg 214K
  • เบอติดต่อคับ....085-2433960 (ดุ๊ก) หมาอยู่ขอนแก่นคับ....ติชมได้นะคับ
  • เห็นเอามาโชว์วันก่อน วันนี้ขายแล้วเหรอครับ?
  • ขายคับ...กำลังลองบรีดเองคับตัวนี้ผลงานคอกแรกคับ.....
  • ขอบคุนพี่มาร์คคับ...ที่มีเว็บดีๆสำหรับคนที่ชื่นชอบBully คับ ช่วยติชมด้วยนะคับ....
  • ราคาเท่าไหร่ครับ
    ผมคนขอนแก่นเหมือนกัน
    สนใจคับ
  • ขอทราบราคาด้วยครับ
  • ผมว่าสวยดีนะ สี่เดือน มีส่วน เว้า ของร่างเยอะดี
  • โทมาคุยก่อนด้ายนะคับ...ราคาไม่ใช้เรื่องใหญ่คับขอหั้ยถูกจัยทั้ง2ฝ่าย...มาดูหมาได้นะคับสำหรับคนขอนแก่น
  • บอกค่าตัวตรงนี้ไม่ได้หรือครับ โทรไปไม่รู้จะคุยอะไรหากราคาไม่โดนใจ
  • ไม่เกิน20,000คับ พร้อม ukc
  • ช่วยส่งรูปพ่อแม่เข้าเมลให้ด้วยครับ Biggunmc@hotmail.com
  • ขอชมรูปพ่อแม่ ด้วยครับ บอดี้ กับ กระบอกปากสวยดีตัวนี้
  • ส่งภาพไปให้ดูแล้วนะคับ....ยังงัยก็ลองเปิดดูถูกจัยโทมาได้คับ...
  • วันนั้นเห็นบอกขาย 1x,xxx