ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

$$== Mr.Hangover (4 months) Drizzy+Luna เชิญติชมได้ครับ ==$$
  • อ่าวแบบนี้ผมคงมีเรื่องคุยต่อครับไอ้เวนมึงมาดูถูกงานประกวดมึงจำไว้เลยว่ามึงพูดอะไรไว้ ไอ้พวกควายที่แม่งไปง้อซื้อหมามันก็ฟังมันไว้หน่อย เลี้ยงเล่นแต่มึงโปรโมทยังกับอะไรดีแบบนี้มึงยังจะมาบอกว่าเค้ามาง้อซื้อหมามึงเนี่ยน๊ะไอ้เวน ได้ข่าวว่ามึงถึงกับต้องเอ่ยปากในงานประกวดในงานพัทยาเลยว่า ซื้อไอ้hotmanแม่งเลยดีมั๊ย เพราะอะไรก็เพราะไอ้หมาที่ซื้อมาแพงๆมันไม่มีรู่นที่มันจะเข้าประกวดได้เลยสักรุ่น เลยทำเป็นว่าเอาไปโชว์ งานใหญ่แบบนี้ไม่คอกไหนไม่ส่งตัวที่คอกคิดว่าเด็ดลงแน่ แต่ไม่ส่งเพราะไม่มีรู่นอีกอย่างถ้าเอาลงแล้ว ไม่ติด 1ใน 3 มันคงไม่รู้จะเอาหน้าไปไว้ไหนแน่ ยิ่งถ้าแพ้ hotman หมาในด้วยแล้วหมดกัน แล้วอย่าไปงานประกวดส้นตีนแล้วกัน
  • ที่กูลงประกวดในทุกๆงานที่ผ่านมา ความคิดคือ กูช่วยงานเค้า ให้มีรายได้ในการจัดงาน
    เพราะรายได้จากงานประกวดคือ ซื้อบูท กับค่าสมัครลงประกวด ซึ่งงานไหนที่กูไป กูช่วยเต็มที่ทุกงาน ให้เค้ามีรายได้ มาช่วยในการจัดงาน
    กูแทบจะไม่ได้จูงหมาเองเลย มึงไปหารูปดูได้ เพราะกูไม่เน้นอยู่แล้ว ลงประกวดช่วยงานเค้าก็เท่านั้น
  • ไอ้สัตว์นี่มั่วแล้ว วันงานกูไม่ได้พูดถึงหมาที่ชื่อHOTMANสักคำ
    จะดิสเครดิตใคร ก็อย่ากล่าวพล่อยๆเอาสนุกปาก กูไม่ได้พูด
    สาธุถ้ากูพูดขอให้กูชิบหายวายวอดเลย
    แต่ถ้าไม่ ก็ขอให้เมิงชิบหายวายวอดล่ะกัน แล้วก็ปีนี้กูมีทำอีก2ครอก ขอให้กูได้ครบสัก2ล้านน๊ะจร๊ะ5555555
  • เดี๊ยวกูไปรับลูกก่อน เดี๊ยวมาต่อ วันนี้ฝนตกช่างทำบ้าน ทำอะไรไม่ค่อยได้ กรูว่างงงง
  • กูไม่ว่างแล้วว่ะ
  • จัดหนักกันปายยย ชอบเจรงๆ การตอบของหนึ่งหนักแน่นตรงไปตรงมาชัดเจนไม่มีเปลี่ยน B-)
  • ขอบคุณทุกคำติชมครับ ^:)^
  • ตอบพี่ผีเลี้ยงหมาพันธุ์ไหนบ้างวะไม่ต้องเก็บขี้มัน !!! เลี้ยงมาต้องหลายพันธุ์ก็เห็นต้องเก็บหมดหมดละ
    หรือพี่ผีไม่เก็บกองไว้งั้นถ้าเก็บไม่ได้ก็ไม่ต้องเลี้ยงจบ.... :-q
  • พี่ผี
    ผมก็แววเล่นครับ
    ไม่ได้ลบหู่ก้าวก่ายในร่างกายเลย
    (ยกเว้นขา)
    แซวเล่นครับ
    ต้องขอโทษเจ้าของกระทู้นะครับ

ลืมไปผมไม่รู้จัก
    โดนเลี้ยงบาส เก็บสบุ่

พี่ผีรู้จักหรือเปล่าครับ
    อธิบายผมที
    ท่าทางพี่ผีน่าจะเชี่ยวชาญครับ
  • กำลังรอดูผลงานของเจ้า Drizzy อยู่เลยครับ นับว่าเยี่ยมทีเดียว มีรูปลูกเจ้า Drizzy อีกมั้ยครับ
  • ตอบพี่ผีเรื่องมุมขาตูดโด่ง หมาพิการอะไรของ...!!!! จะบอกให้ว่านิสัยหมาตัวนี้มันเป็นหมาไฮเปอร์มากอยู่ไม่นิ่
    ออกกำลังทุกวันปล่อยมันวิ่งทุกวันวิ่งเร็วมากแข็งแรงดีบ้าผลังด้วย เพิ่งถ่ายรูปมาดูเอาครับไม่มีคนจับเลยถ่ายยากหน่อยมันไม่นิ่ง
    มุมขาหมาตัวนี้ไม่เยอะครับแต่ก็ไม่ถึงตึงครับ ตูดโ่ด่งหน่อยนึงไม่มากครับ 555

image
    image
    image
    ตอนถ่ายมันเพิ่งกินเสร็จด้วย ซัดไปเต็มๆกะมัง!!!!!
    ไฟล์แนบ
    DSC_0426_resize_resize.JPG 161K
    DSC_0460_resize.JPG 162K
    DSC_0492_resize.JPG 166K
  • เออไม่ตึงว่ะ
  • ถามหน่อย ไครกล้าออกมาการันตีว่าหมาตัวนี้สวยบ้าง ถ้าออกมาการันตีว่าสวย กูว่าไปหัดเลี้ยงหมามาไหม่เหอะ
    หมาตูดโด่งไครเคยเอาลงประกวดบ้างหวะ ไปงานแต่ละงานก็เยอะ หมาตูดโด่งไม่มีลงเลยนะ...นั่นยังไม่เรียกว่าผิดปกติอีกเหรอหวะ ลองดูงานที่พัทยาที่ผ่านมาก็ได้ ไม่มีหมาตัวไหนยืนโพสตูดโด่งเลยสักตัว
  • กระดูกสันหลังหมาปกติเหี้ยอะไรแอนเป็นไม้อัดโดนฝนเลยหวะ...ไปดูหมาที่มันปกติบ้างเหอะแล้วค่อยมาพูด อายเค้า...
  • New_Line_Kennels 3:10AM Permalink ที่กูลงประกวดในทุกๆงานที่ผ่านมา ความคิดคือ กูช่วยงานเค้า ให้มีรายได้ในการจัดงาน
    เพราะรายได้จากงานประกวดคือ ซื้อบูท กับค่าสมัครลงประกวด
    ^
    ^
    พูดมาได้ว่ามึงไปช่วย ถุย!สาด มึงเอาหมามึงไปโปรโมทซะไม่ว่า สาด งานเค้าขาดมึงเค้าก็ไม่ตายหรอก ผลประโยนช์ที่มึงไปเปิดบูทไม่ใช่งาน แต่เป็นตัวมึงเอง แล้วมึงยังมาพูดเหมือนเงินมึงวิเศษกว่าคนอื่นๆอกเนอะ ขาดมึงงานเค้าไม่ตาย แต่ถ้ามึงไม่มามึงก็ขายหมาไม่ได้สาด ขอร้องอย่าเอางานประกวดมาพูดให้ตัวมึงดูดี ถ้ามึงจะช่วยไมมึงไม่เอาเงินที่ขายหมาได้บริจาคไปเลยหละ ล้านห้า ก็บริจาค 5แสนก็ได้สาด
  • น้าผีครับ หมาแค่4เดือนมาขนาดนี้ผมว่าก็โอเคนะ :p
  • คุณ tossagan ผมว่าคุณเป็นคนดีว่ะงั้นหมาคุณผมจะคอยดูถ้าดีผมเชียแน่แต่ถ้าต้มคนดูผมจะเล่นเหมือนกันครับ
  • อ้าว! ซวยเลยตรู โดนน้าผีเพ่งเล็งซะแล้ว #:-s
  • ผมว่าแบบคุณเนี่ยน่าคุยด้วยหน่อยผมว่าการที่เราเป็นคนมั่นใจในตัวเองมากไปมันเลยดูน่าหมั๋นไส้ครับ กูไม่เคยอิจฉาเลยครับว่าจะได้กันกี่ล้านอะไรยังไง ผมชอบอยู่แล้วแต่บางที่มันมั่นใจเกินเหตุ ฝรั่งมันทิ้งหมาตั้งกี่ตัวถึงจะได้หมาดีแค่ตัวเดียวบางทีมันคัดไปทิ้งขยะตั้งแต่เกิดเลย เพื่อเอาตัวดีแค่ตัวเดียว ไอ้เวนนี่มันบอกว่าหมามันเกิดทุกตัวกูอยากจะด่าแม่งฉิบ หมามันจะเทินกี่ตัว มึงไม่มีทางรู้แน่แต่อยา่มัวเรื่องความแม่นยำเรื่องจ่ายลูก บางที่ราคามึงควรจะลดลงมาตามส๓าพหมาไม่ใช่ ดันเพดาลอย่างเดียว ส่วนไอ้คนซื้อแม่งก็เหลือเกินหมามันไม่เทินหมดหรอกมึง
  • คุณหนึ่ง หมาของคุณมีใบเพดของABCหรือป่าวครับ
  • ขี้นชื่อว่าบูลลี่กูเห็นไปงานประกวดตูดก็โด่งกันทุกตัวโด่งมากโด่งน้อยบางตัวเหมือนบูลด๊อกเลย
    สรุปตัวเหมือนบูลด๊อกสุดชนะ ควายเถียงกันอยู่ได้
  • ผมว่าแบบคุณเนี่ยน่าคุยด้วยหน่อยผมว่าการที่เราเป็นคนมั่นใจในตัวเองมากไปมันเลยดูน่าหมั๋นไส้ครับ กูไม่เคยอิจฉาเลยครับว่าจะได้กันกี่ล้านอะไรยังไง ผมชอบอยู่แล้วแต่บางที่มันมั่นใจเกินเหตุ ฝรั่งมันทิ้งหมาตั้งกี่ตัวถึงจะได้หมาดีแค่ตัวเดียวบางทีมันคัดไปทิ้งขยะตั้งแต่เกิดเลย เพื่อเอาตัวดีแค่ตัวเดียว ไอ้เวนนี่มันบอกว่าหมามันเกิดทุกตัวกูอยากจะด่าแม่งฉิบ หมามันจะเทินกี่ตัว มึงไม่มีทางรู้แน่แต่อยา่มัวเรื่องความแม่นยำเรื่องจ่ายลูก บางที่ราคามึงควรจะลดลงมาตามส๓าพหมาไม่ใช่ ดันเพดาลอย่างเดียว ส่วนไอ้คนซื้อแม่งก็เหลือเกินหมามันไม่เทินหมดหรอกมึง

กูพูดตอนไหนว่าหมากูดีทุกตัวทุกครอก
    อ๋อรู้แระ สรุป กูขายหมาแพงกูผิด ใช่ไหม๋ มึงเอาหัวแม่ตีนคิดดูว่า กูทำตลาดแบบนี้ถูกรึผิด
    กูไม่เคยจัดราคาโปรโมชั่น ลดแหลก กลัวหมาเหลือติดมือ เหมือนขี้ติดมือ ไปหาดูได้
    ขายไม่ได้กูก็เลี้ยงเอง กูว่าดีกว่า ขายไม่ได้โตมาแล้ว ลด แลก แจก แถม ทำให้ราคาตลาดเสีย
    กูไม่เคยทำ
  • 4เดือนขนาดนี้ ไม่มีคำบรรยาย สวยจัดครับผม
  • ขอบคุณครับ
    :-D
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0407_resize.JPG 188K
    mmmmmm_resize.jpg 181K
  • ทำไมน้าผีพูดจาไม่สุภาพเลยคะ พอดีผ่านมานะค่ะ ขอโทษนะคะ [-X
  • หนักกี่โลอ่ะคับ