ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Tuffตัวผู้ลูกOtto
  • test 2image
    ไฟล์แนบ
    DSC04803.jpg 279K
  • ชอบจังครับสวยๆทั้งคู่เลย
  • ขอบคุณครับ
  • พึ่งคลอด เมือ 31พ.ค 54 8ตัว ผู้ 3 ตัว เมีย 4 ตัวครับ
  • สวยครับ เยี่ยม :063:
  • เปิดราคามาเลยคับ ผมกำลัง มองหาลายเสือ ทั้งพ่อและแม่คับ ลูกหมาอยู่แถวไหนคับ ผมจะได้เข้าไปดูถ้าถูกใจผมขอจองก่อนใคร ไปดูก่อนได้เลือกก่อน จะได้ลายสวยๆคับ ผมอยากได้ตัวผู้ ผมจะเอามาแทนลูกชายผมที่โดนรถทับตาย อายุแค่เดือนกว่าๆเอง ตัวที่เขาจากผมไปผมก็ไปเลือกตอนเล็กๆพอได้เดือนกว่าๆผมก็ไปรับเขามาดูแลเองเพราะอยู่กับเขานมก็ไม่พอกินกันและก้อไม่ถ่ายพยาตตัวผอมมากผมเลยพากับบ้านมาดูแลเองเขาฉลาดรู้เรืองและกินเก่งพอเริ่มอ้วนกำลังชนปล่อยวิ่งเล่นในบ้านปิดประตูไม่สนิดเขาแอบลอดออกไปแค่ครึ่งนาทีพอวิ่งตามออกไปมองเห็นรถวิ่งมาอย่างเร็วไม่ทันเสียแล้วผมและครอบครัวเสียใจมากและได้เก็บศพเขาไว้อย่างดีเขาเป็นลูกหมาที่สวยมากๆขนนุ่มๆลายเสือจางๆเทาๆผมพยายามหาแบบนี้มานานมากจนบอกเจ้าของเดิมให้เอาผสมพ่อพันธุ์ตัวเดิมได้ใหมผมจะรอคอกต่อไปเขาก็โอเคแต่ผมมาเห็นพ่อแม่หมาของคุณมันก็คล้ายๆอยู่ผมจึงอยากเข้าไปดูก่อนใครถ้าชอบใจมัดจำเลยพอครบกำหนดผมจะรับเขามาทำวัคชีนเองเลยขอเบอร์ติดต่อด่วนครับขอบคุณล่วงหน้าครับที่เข้าใจความรักและสูญเสียของรักบางคนอาจไม่เข้าใจขอบคุณ
  • สุนัขอยู่สงขลา อ จะนะครับ เบอร์โทรครับ 0841971508
    ตอนนี้เหลือผู้2ตัว ตัวเมียอีก4
  • image
    ทัฟ(ซ้ายมือ) อ๊อดโต้ (ขวามือ)พ่อขอทัฟ
    ไฟล์แนบ
    DSC04735.jpg 219K
  • ตัวผู้ตายไป1
  • อีก2อาทิตย์จะลงรูปลูกหมาให้ดูครับ