ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เป็นตุ่มๆเหมือนสิวใช้ยาม่วงได้ไหม
  • พอดีมันเหมือนเป็นสิว เคยเห็นกระทู้ว่าทายาม่วงได้อะครับ ใช้ทาได้ไหมลูกหมา 3 เดือน

:o056:
  • Pyoderma รักษาได้โดยใช้ยา ปฏิชีวนะ และ Shampoo ที่มีส่วนประกอบของยาด้วยจะช่วยรักษาให้หายดียิ่งขึ้น
    แต่ต้องให้มันอยู่แห้งๆ แสดงว่าที่มันไปนอนมัน เปียก หรือก้อเกิดจากการแพ้อะไรซักอย่างในบ้าน
    ตุ่มมันเลยขึ้น แต่ก้อเป็นแค่ตอนเด็กๆอ่ะครับ เดว พอโตมาหน่อยก้อไม่เป็นละ
  • ยาม่วงรักษาทุกโรค
  • ขอบคุณมากฮะ [-O<
  • ของผมเปงแล้วก็หายแล้วกับมาเปงอีก ตอนนี้หมาผมอายุ 7เดือน มีโอกาสหายมะครับ
    แล้วใช้ยาอาไรถ่าครับผมบอกที
  • เป็นตุ่มๆเหมือนของผมอะจิ หมาผมมันผิวแพ้ง่าย โดนอะไรก็แพ้ แถมยังเป้น ผิวหนังอีก รักษาหลายเดือนแล้วยังไม่หาย ต้องกินยา เหมือนที่ คุณakumetsu บอกอะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    04042011(003).jpg 245K
  • มึงโง่แงะ
  • หมาบ้านป้ามึงเหรอเป็นสิว
  • ใช้วาสลีนฟอร์เมนสิครับ...พี่เคนพิสูจณ์ได้ เติ้กๆ