ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจน ขอโชว์ลูกสาวมั่ง 1 เดือน
  • น้อง Old Garden
  • เวนแล้วภาพไม่ขึ้น

• FileNameFileSizeUploading... แทรกภาพ
    File upload failed. Reason:
    (5555.JPG) The uploaded file was too big (max 300K).File upload failed. Reason:
    (IMG_0811.JPG) The uploaded file was too big (max 300K).File upload failed. Reason:
    (IMG_0820.JPG) The uploaded file was too big (max 300K).File upload failed. Reason:
    (IMG_0805.JPG) The uploaded file was too big (max 300K).แนบไฟล์
  • น่าจะใช่ค่ะ อิอิอิ หน้าแตก
  • แล้วต้องทำยังงัยแนะนำหน่อยสิค่ะ
  • ใช้กล่องถ่ายแหละค่ะพี่ ตัวใหม่ๆ งง ไม่ค่อยเก่งสะด้วยเรื่องนี้
  • ย่อเป็นเท่าไหร่ค่ะ ช่วยบอกที
  • image
    ไฟล์แนบ
    444.JPG 33K
  • อ่าๆๆ แป็ป ทำได้แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

• imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    001.JPG 21K
    002.JPG 26K
    003.JPG 23K
    004.JPG 23K
  • ช่วย ติชม ด้วยน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • ขี้เหร่ !!! มาก... :o023:
  • ค่ะ น้องเขา คงสวยสู้หมาพี่ ไม่ได้หรอกค่ะ
    ต้องขอโทษด้วยน่ะค่ะ พี่ หมา สวย
  • ขี้เหร่ !!! มาก...
    -----------
    แรงไปแล้วครับ หมานายสวยมากนักเหรอ เอามาโชว์สิ
  • แซวเล่นไม่ได้เลยนะ กระทู้นี้
  • ได้มาแล้ว จะสวยจะขี้เหร่ขอให้คุณรักมันเลี้ยงมันให้ดีนะครับจำไวหมาเราสวยที่สุด
  • ได้มาแล้ว จะสวยจะขี้เหร่ขอให้คุณรักมันเลี้ยงมันให้ดีนะครับจำไวหมาเราสวยที่สุด
  • ไอ้ Auun ไอ้เกรียน ..
  • อย่าตีกันนะคัาบพี่น้อง (ทำเสียงแบบพี่แอ๊ด คาราแบ๊ว)
  • janny 9:54PM Permalink ช่วย ติชม ด้วยน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
    -----------------------------------------

ขอโทษนะคุณ janny ผมไม่คิดว่าคุณจะซีเรียส
    ติชม- ขี้เหร่ ผมถือว่าแซว ไม่ได้ร้ายแรงอะไร
    เจตนาก็แซวเล่นไม่คิดว่าคุณจะจริงจังขนาดนี้
    ทีหลังผมคงไม่กล้าที่จะเม้นท์กระทู้ของคุณอีก..

ปล.น้าผี อย่าเสือกสักเรื่องได้ไหม?
  • เขาคงแค่แซวเล่นแหละครับ 55 แต่ก็แรงไปนิด
  • เข้ามาอ่านแล้วขำตามคุณอ้วนเลย
    คุณอ้วนเค้าแซวเล่นนะครับลุ้นอยู่นานกว่าจะโพสได้
    พอคุณโพสเค้าก้อแซวเล่นครับอย่าคิดมาก
    ลูกหมาน่ารักดีครับหนองโพแท้ๆ
  • ทีหลังผมคงไม่กล้าที่จะเม้นท์กระทู้ของคุณอีก..
    -------------------------------
    แกไม่ต้องทำมาเป็นงอลเค้าคืนหรอกนะไอ้อ้วน แหม๋ ทำเป็นพิมพ์งอลเค้ากลับอีก ทั้งๆที่ตัวเองแซวในความคิดตัวเอง แต่ไม่คิดถึงคนอื่น
  • เจ้าของลูกหมาเค้าก็มีหัวใจนะ มึงเล่นแซวแบบนี้ มันแรงมาก !! ลองคนอื่นมาด่าหมามึงมั่งไหมหละ ขี้เหร่ มาก มึงจะรู้สึกยังไง หัดเอาใจเขามาใส่ใจเราหน่อย ว้าถ้ามึงโดนด่าแบบนี้มั่งจะเป็นยังไง
  • ไอ้ Auun ถ้าแกรู้จักกับเจ้าของกระทู้จะไม่ว่าเลย พูดมาอย่างงี้คือ โอเค เข้าใจกันทั้ง2ฝ่ายว่าแซวเล่นกัน แต่นี่แกไม่เคยรู้จักไม่เคยคุยเล่นกับเค้ามาก่อน อยู่ๆมาโดนห่าไหนวะ กูไม่รุ้จัก มาบอกว่าลูกหมาสุดที่รักเรา ขี้เหร่มาก เป็นแกๆจะรู้สึกไงวะ จาก ผีชอบความยุทติธรรม ไม่เสแสร้ง เป็นกลาง ไม่เข้าข้างใคร มีความดี รักความถูกต้อง ซื่อสัตย์สุจริต รักพ่อรักแม่ ทดแทนบุญคุณ บิดา มานดา
  • โธ่..ไอ้พวกสัมภาเวสี..เวนจิงๆ แม่งเสี้ยมให้คนกัดกัน มรึงบ้าหรือเปล่าว่ะ ไอ้พวกสันขวาน!!!
  • ผีเยอะกว่าคนนะ คุณ Auun มีทุกกระทู้ จะคิดมากกันทำไมละ สีสัน
  • ผมก็คงมิกล้าคอมเม้นตั้งแต่ผมถามด้วยเจตนาดี แล้วโดนเหน็บกลับมาเหมือนกันครับ
    ขอให้โชคดี แฮปปรี้กับการเลี้ยงหมาตัวโปรดครับ :-D
  • ไอ้auuมึงเป็นใครว๊ะแม่งทำตัวเหมือนเด็กเห่อ.....เลยว่ะเห็นแม่งโพสมันทุกกระทู้เลยสนุกมือดิมึงกูเคยเป็นแบบมึงเนี่ยท่องเว็ปไปเรื่อยพอเริ่มฌโพสเป็นเลยเอาใหญ่ อย่าเปืดหน้าเสื่อกว้างมากเลยมึงเวลาคนมันเข้ามานั่งมึงจะรับไม่ไหวไอ้คารารวย ไอ้เด็กน้อยเอ๊ย
  • Auun

ไอ้อ้วน โดนอีกแล้ว สงสัยคงลืมตัว..ว่ากำลัง lock in อยู่ ซวยเลย เล่นไม่รู้เรื่อง มีปากก็พูดไปเรื่อย.. :-q
  • เขาก็คงแซวเล่นอะคิดไรมากเขาคงแซวน้องผู้หญิงคนนี้เท่านั้นเอง
    แล้วทีหลังก็อย่าแซวแบบนี้อีกนะครับเผื่อคนอื่นไม่เข้าใจกันขึ้นมาอีก
  • เขาก็คงแซวเล่นอะคิดไรมากเขาคงแซวน้องผู้หญิงคนนี้เท่านั้นเอง
    แล้วทีหลังก็อย่าแซวแบบนี้อีกนะครับเผื่อคนอื่นไม่เข้าใจกันขึ้นมาอีก

..............................................................................

Auun มาเอง อิอิ :031:
  • จร้า ขอบใจพี่ทุกคนน่ะค่ะ
    จิงๆ แล้วก้ไม่ได้โกรธอะไรพี่ Auun มากสักเท่าไหร่ หรอก ตอนแรกอ่านแล้วก็อารมขึ้นเหมื่อนกัน แต่ก็กลับมานั้งหัวเราะ พอกลับบ้านไปยังไปบอก กับน้องหมาเราเรย ว่าวันนี้แม่เอารูปนู๋ไปขึ้น มี ตาบ้าที่ไหนไม่รู้ ว่าลูก แม่
    **ขี้เร่ ** แต่แม่ว่าลูกแม่ไม่ขี้เร่ หรอก เพราะตัวจิงน่ารักกว่าในรูปภาพเยอะ
    ** แต่ไม่ขอเทียบรัศมีความสวยของ พี่หมาสวย Auun นร้าค๊า** ขอบใจน้า ผี หลายๆๆ 55+
  • janny 9:54PM Permalink ช่วย ติชม ด้วยน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
    -----------------------------------------

ขอโทษนะคุณ janny ผมไม่คิดว่าคุณจะซีเรียส
    ติชม- ขี้เหร่ ผมถือว่าแซว ไม่ได้ร้ายแรงอะไร
    เจตนาก็แซวเล่นไม่คิดว่าคุณจะจริงจังขนาดนี้
    ทีหลังผมคงไม่กล้าที่จะเม้นท์กระทู้ของคุณอีก..

ปล.น้าผี อย่าเสือกสักเรื่องได้ไหม?

.................................................................................

มึงซิ...เสือก...ไอ้อ้วน..พูดดีๆเป็นป่าวมึง..ไอ้.............( สูงต่ำอยู่ที่ตัวทำ) เก็บไปคิดเอาเองนะ
  • ใจเย็น ๆ :o046:
  • เรื่องเล็กๆน้อยๆ เค้าแซวเพราะเอ็นดูนะจ๊ะ
  • ไอ้อ้วนมึงเสือกมึงเลียทุกเรื่องเลยนะ ไอ้เหี้ย มีสักกระทู้ไหมที่มึงไม่เข้าไปเสือกกับเลีย
  • กระทู้นี้โนเนมไงล่ะ ไอ้จังไรตัวนี้มันถึงได้เยาะเย้ยเขา
    ถ้าเป็นกระทู้ขาใหญ่ล่ะ ไอ้เหี้ยนี้มันเลียโค่นไขไปถึงรูดากเลยละ :032:
  • คุณ janny คุณไปขึ้นว่า ช่วยติ ชม แบบนี้เขียนใหม่ว่า

ช่วยชม อย่างเดียวดีกว่าคับ เพาะคุณไม่มีวุฒิภาวะเลย จะรับแต่คำชม

จะเอาคำว่าช่วยติไว้ทำไม แล้วคุณไม่ต้องแกล้งเป็นผีมาโพสด่าเขาหรอก

คนอ่านเค้ารู้คนของคุณไม่ก็ตัวคุณเองนั้นละ ที่ลงแต่กลัวเสียภาพพจน์ janny

ได้อ่านกระทู้ของ คุณ Auun ก็รู้แล้วว่าเขาหยอกเล่น คุณหัดดูกระทู้ก่อนๆที่เค้าโพสบ้าง

เจอคนแบบคุณและพวก ผมว่าคนที่เจอแบบนี้คงเซ็งยิ่งว่า คำว่าขี้เหร่ อีกคับ
  • เอาออกเฟสบ้างดิครับ
  • **คุณไม่ต้องแกล้งเป็นผีมาโพสด่าเขาหรอก

คนอ่านเค้ารู้คนของคุณไม่ก็ตัวคุณเองนั้นละ **

เจนยังไม่เคย ปลอมเป็นผี มาโพสด่าเรยนะค่ะ
    อันนี้คงเข้าใจผิดแล้วละค่ะ ต้องขอโทษด้วยน่ะค่ะ
    เจนคิดว่าเจนมีวุฒิภาวะพอแล้ว เจนโตแล้วไม่ใช่เด็กอายุ 6 ขวบ
    เจน ไปพิมด่า พี่Auun เขาตอนไหน เจนก็แค่บอกว่า **ต้องขอโทษด้วยที่หมาของเจนสวยสู้หมาพี่ไม่ได้**
    แค่นี้ถือว่าด่าหรอค่ะ ถ้าด่าต้องแบบนี้ค่ะ **ไอ้สัส หน้าควาย หมามึงสวยมากหรืองัย หน้าอย่างกะเหี้ย น่ะ**
    แบบเนียเขาเรียกว่าด่า ส่วนเรื่องที่พูดว่า คนอ่านเค้ารู้คนของคุณไม่ก็ตัวคุณเองนั้นละ ที่ลงแต่กลัวเสียภาพพจน์ janny
    ไม่กลัวเสียหรอกค่ะ ต้องกลัวทามไม สาวประเภท 2 หน้าด้านอยู่แล้ว ด้านในทางดี นะค่ะ ไม่ได้ด้านทางเหี้ยๆ
    เจนไม่ได้เจตนาให้ใครทะเลาะกัน เจนก็แค่อยากจะโชว์สิ่งที่เจน รักก็เท่านั้น ท่าพี่Auun เขาพิมมา
    ว่า**ขี้ เร่ มาก** (ล้อเล่นนร้า) แบบนี้ก็คงไม่ถูก ด่าหรอกมังค่ะ
    พูดกันตามเรื่องพี่จะว่าเจน อย่างงัยพี่ก็ว่าไป เถอะ เจนเอาเขามาเลี้ยงแล้วเจนก็รักของเจน จะสวย ขี้เร่
    หรือ พิการ เจนก็เลี้ยงทั้งนั้น ไม่แคร์ คำพูดหรอกค่ะ เจนรู้แค่ว่าเขาน่ารักในสายตา เรามากที่สุด
    **เจนไม่รู้หรอกน่ะค่ะ ว่าน้าผี คนที่พูดอยุ่เนีย จะเป็นตัวดีหรือ ตัวอะไร เจนก็ไม่ได้มีเจตนาจะ สร้างศัตรู น่ะค่ะ**
    แค่อยากอธิบาย ว่าเจน ไม่ได้ มาด่าพี่เขาหรอกค่ะ **ส่วนเรื่องที่พูดว่า คนของเจน นี้ใครหรอค่ะ**
    เจนเป็นน้องใหม่ รู้จักพี่ ในเว็บนี้ยังไม่หมดทั้งเว็บเรย ใครเขาจะมาเป็นคนของเจนหรอค่ะ
    วันหลังท่าพี่จะว่าอะไรเจน ว่า ไม่มีวุฒิภาวะเลย เจนว่าพี่ละค่ะ ไม่มี เพราะพี่เอา แต่มาอารมเสียใส่คนอื่น
    เขา ทั้งๆ ที่เจนยังไม่ได้อะไรมากมายเรย
  • เฟสบุก หรอค่ะ พี่
  • ใช่แย้วครับเอาไปแข่งกับเจ้าโซดาของผมอิๆๆเกิดวันที่สาม พค นี้เองแหละ
  • เกิดวันเดียว กับโอเด้น เจน เรย 3 พฤษภาคม เดือนที่ผ่านมานี้เอง เอารูป มาโชว์ กันบ่าง สิ พี่
  • ขาหลังตึงเปรี๊ยะไม่มีมุมซักนิดตั้งแต่เด็ก
  • เจอในเฟสได้เลย chukiat inya
  • กระทู้นี้โนเนมไงล่ะ ไอ้จังไรตัวนี้มันถึงได้เยาะเย้ยเขา
    ถ้าเป็นกระทู้ขาใหญ่ล่ะ ไอ้เหี้ยนี้มันเลียโค่นไขไปถึงรูดากเลยละ :032:

......................................................................................

ถูกต้องที่สุด.....คนๆนี้...ชอบเลียเป็นที่สุด.....ไอ้ Auun สร้างเรื่องได้ตลอดนะเมิง [-X