ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีทติ้ง นนท์ ปากเกร็ด เมืองทอง
  • :m007: พอดีอยากมีมีทติ้งบ้างอ่าครับ ใกล้ๆบ้าน แต่ผมจัดไม่เป็นหรอกครับ อยากหาคนใกล้ๆจัดให้ทีครับ เรื่องของเรื่อง อยากเห็นหมาพิทบูลของคนอื่นบ้างครับ ยังไม่เคยเห็นของคนอื่นเลยครับ เลยไม่รู้ว่าแตกต่างกันแค่ใหนครับ
    :o001: ตอนนี้ผมขาเจ็บอยากวานท่านผู้อยู่ใกล้ๆจัดให้หน่อยครับ ที่จอดรถที่เมืองทองก็ดีนะครับ ตรงทะเลสาปข้างๆโรงแรม อีสติน(จอดด้านนอกสนามบางทีเค้าก็ปิดประตู) ใกล้ๆบ้านผมดีครับ
    :o001: หรือจัดที่อื่นก็ใด้ครับขอใกล้ๆหน่อยก็ดีครับ ฮ่ะๆ เอ้าใครเสนอตัวมาเลยครับ แถวบ้านมีแต่ร็อตไวเรอร์ แต่ตอนไปคลีนิคแล้วพาไปเดินเล่นตลาดเคยมีคนทักว่า ตัดหูที่ใหน มีลูกหมาบ้างใหม ราคาเท่าไหร่ด้วย ประมาณว่ารู้จักพันธ์นี้เลยหล่ะครับ น่าจะมีคนเลี้ยงแน่ๆ
    :o001: หรือไม่ก็บอกวิธี จัดมีตติ้ง แบบคร่าวๆหน่อยนะครับ ช่วยกันๆ
  • :o058: รูปลานจอดรถริมทะสาป ที่เมืองทองครับ รูปเก่าหลายเดือนแล้ว ตอนนี้มันโตกันหมดแว้ว
    :o001: พื้นที่ส่วนใหญ่ก็เป็นซีเมนต์ครับ มีปูกระเบื้องริมทะเลสาปครับ แต่ พอมืดแล้ว มืดเลยนะครับ ไม่มีไฟ ห่างไกลความเจริญครับ
    ไฟล์แนบ
    21092008308.jpg 65K
    test0.JPG 63K
    test.JPG 69K
  • :m021:คุณ วา อยากไป ด้วย อะ แต่ติด ลูกสาว ผม ตอนนี้ตั้งท้อง ซะแล้วคับ เดียว ยังไงอีกสักพักจะเอามาอัพเดทให้ดูกันนะคับ :m021:
  • เอาสิครับผมอยู่เมืองทอง1 แถวๆบึงครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG056.jpg 62K
    IMG057.jpg 61K
    IMG058.jpg 63K
  • วา ผมเห็นด้วยครับ
    เพื่อนๆ หลายๆ ในระแวกเดียวกันได้รู้จักกัน ช่วยเหลือกัน

แต่ เรื่อง สถานที่ นั้น เป็นห่วงครับ
    สถานที่ กว้างขวาง มั่กๆ
    มันอาจมีปัญหาครับ
    1. ช่วงนี้แดดแรง ร่มเงาน้อยครับ (ที่คลอง 6 ร่มเงาไม้เพียบ)
    2. ไม่รู้ จะผูกหมากับอะไร ไม่มีหลัก หรือ มีต้นไม้น้อย
    3. เจ้าของสถานที่ อนุญาติ รึเป่า อย่าลืมครับ ว่าเราเอา สุนัข อเมริกัน พิทบลูไป (บางคนกลัว)

ไกล้ผมเหมือนกัน ชอบครับ
    รวมตัวแบบนี้ต้องทิ้งระยะสักพัก
    เพิ่งมี ไป ที่คลอง 6 กลัวคนมาน้อยครับ
    ก็แล้วแต่เพื่อนๆ ที่สนใจ ผมมิมีปัญหา ไปได้ครับ เอาใจช่วยเต็มที่

ไม่รู้ ฝั่ง รังสิต คลอง6 มาเย้า เยือน กันได้เป่า
    เอ้า ป๋าหยก ป๋าเจี้ยบ ป๋าคิน ป๋าเอก
    และอีกหลายๆ ป๋า.................... ตอบด่วนครับ
  • น่าสนครับ
  • pitbullwa : ยังไม่รีบจัดตอนนี้หรอกครับ ไม่รู้ธรรมเนียมการจัดด้วย ใครมีที่ดีๆแนะนำด้วยนะครับ
  • siridej อยู่แถวบึงหรอครับ บ้านแม่ผมอยู่ตรงข้างลูกชิ้นแดงครับ เดวเดือนหน้าจะกลับไปเยี่ยมแม่ ว่าจะเอา ชาบูไปเที่ยวด้วย ไว้คงเจอกันนะครับ
  • :o001: ท่าน siridej บ้านผมอยู่วัดบางพังครับซอยวัดกู้ ปากทางวัดเลยครับ ตึกส้ม 3 ชั้น เวลาไปเมืองทองผมออกทางวัดสลักเหนือครับ ขับรถแปปเดียวครับ อิอิ หมาแดงท่านกี่เดือนแล้วครับ
  • อยู่เซียร์ไปได้ป่าวครับ Red Nose Family Club จะพาเจ้าคุมะ ไปด้วย ครับ มิตติ้ง คลอง 6 เราก็ไปมานะ
    ไฟล์แนบ
    kumaseapia-3.jpg 56K
    9522.jpg 83K
  • :o001: มาใด้มาเลยครับ ยิ่งเยอะยิ่งจะสนุกนะครับ
  • สวัสดีครับคุณ pitbullwa ไอ้หมูแดงของผมเกิด 4 ตค. 51 ครับ
  • :o003:ถ่าจัดบ่าย น่าจะร้อนมากนะครับ ผมว่าสาย2okกว่านะครับ ดีไม่ดีว่ากันมาครับ:o008:
  • โคตรชอบคุมะเลยค๊าบบพี่เอ๊ยยยยยยย
  • ศาลากลาง จ.นน เป็นไง อ่า