ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจนขอบ่าง มาด่ากรู
  • อีเจน กูรู้ ว่า มิง ไม่ใช่เด็กอมมือ
    แต่ มิงคิดแง่ บวกบ้างได้ม้ะ อิลาว อย่าติดลบ ให้มันมากนักนะ ควาย
    และมิง รู้จัก คำว่า แซว ไว้บ้างนะ อย่าลาวให้มากนัก เบื่อ

ระวังคำพูดมึงหน่อยนะไอ้อ้วน...พี่น้องชาวลาวก็เล่นเว็บ pitbullzone เยอะนะ กรุณาใช้คำอื่นเถอะ

คนที่มาเข้าข้างมัน หรือแก้ตัวให้มัน คิดดีๆนะ อย่าเอาชื่อเสียงมาเสียกับคนๆนี้เลย.... :003:
  • ไอ้ตัว--ที่ตั้งกระทู้ แม่งโคตรลาวกว่า เอาที่สาธารณะมาด่ากันให้ สกปรกเสียดายเลอะบอร์ดเปล่าๆ
  • เกิดอะไรขึ้นครับ ???
  • **ที่มึงโพสมาข้างบน**

อีดอก ผี วันนี้กูขอด่ามึงวันเหอะ อีดอกทอง มาเรียกกูจิกหัวกระบาน

กูไปด่ามึงหรืองัยมิทราบ ที่ต้องมาด่ากรูเนีย กูเป็นคนไทย เชื้อชาติ ไทย

ไม่ได้เป็น ลาวเป็น เขมร เหมื่อนมึงน่ะ อีสัตว์
    กูนะไม่อมมือหรอกน่ะ แต่กูชอบอมอย่างอื่นมากกว่าวะ อีร้อย ค...ย
    กูรู้ว่าแซว ** วันหน้าก็กรุณา กำกับไว้ด้วยสิ อีสัส** กูไปด่าพี่เขาหรอ มึงกลับไปอ่านกระทู้ใหม่น่ะ อีควาย
    ฝากไปบอกด้วยนะ กูนะไม่ได้มีอคติอะไร กับพี่ Aunn อะไรนัน สักเท่าไหร่หรอกน่ะ
    ด่ากูยังไม่ได้ขยับปากด่าเรย อีเวน
    กูว่ามึง อะลาว อีสัตว์ มาถึงมาใส่คนอื่นเขา กูยังไม่ได้ทันทำเหี้ยอะไรเรย

**พี่น้องชาวลาวก็เล่นเว็บ pitbullzone เยอะนะ กรุณาใช้คำอื่นเถอะ **
    กูถามจิงๆๆ เหอะ มึงเป็นเมียพี่เขาเหรอ ต้องมาเดือด แทนพี่เขา
    กูขอดูหน้าคนไม่ลาวอย่างมึงหน่อยเหอะ
    กูจะดูหนังกำหร้ามึง ไทย แค่ไหน อีช้างรากสืบพันธุ์
    กูไม่เคยด่าใครแบบนี้ มึงคนแรก อีดอกสีทอง

**คนที่มาเข้าข้างมัน หรือแก้ตัวให้มัน คิดดีๆนะ อย่าเอาชื่อเสียงมาเสียกับคนๆนี้เลย.**
    หรอ กูว่าคนทุกคนเขาเกลียด ปากมึงหมดแหละ อีปากหมาขี้เรื่อนเขื่อน วัด
    กูมิได้รานด่าใครต่อใครเหมื่อนมึง
    กูว่ามึงอะแหละ ที่กลัวเสียชื่อเสียง ขนาดมึงด่ากูมึงยังไม่เอา ข้อมูลมึงมาพูดเรย อีดอก
    มาแบบผี มาทำเหี้ยอะไร อีกระหรี่

**มิงคิดแง่ บวกบ้างได้ม้ะ **
    มึงเคยได้ยินปะ อะดอกชนี (ว่าอีดอกทองนี้ตัวเดี่ยวน่ะค่ะ) ส่วนผู้หญิงคนอื่นๆ
    เจนไม่ได้กล่าวหาน่ะค่ะ ทราบไว้ตรงนี้ด้วย

ส่วนอีดอกนี้ต่อ ** คิดบวกอะ ชนีอย่าหยุดสวย เพราะ กระเทยจะสวยกว่า 555+
    กูน่ะคิด ทั้งบวกทั้งลบละ กูโตพอแล้ว กูก็ มี ห มี นม เหมื่อนมรึงแหละ
    แต่กูว่าของกูใหญ่กว่า สวยกว่า
    ไม่ต้องมาสอนกรู เรื่องความคิด มึงสอนตัวมึงไว้ให้ดีเถอะ ครอบครัวมึงด้วย กูว่าเป็นกันทั้งครอบครัวมั้ง สันดาน สันดร แบบนี้ ** มึงมีปัญหากะกูอยาก เคลีย หรือเจอ บอกกูได้ กูยินดี เดินทางไปถึงที่
    ต้องขอโทษเจ้าของเว็บ พี่ๆ ที่อ่านมาอ่านด้วยน่ะค่ะ คำอาจไม่สุภาพ ต้องขอโทษไว้ตรงนี้ด้วย น่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
  • ต้ายตาย อ้างตัวเป็นคนไทยผู้สูงส่ง ใช้วาจาต่ำทรามจริงๆ
  • ไม่พร้อมรับคำติ อย่าคิดขอคำชม
    มีคนบอกว่า เจ้าของอย่างไร หมาก็อย่างนั้น น่าสงสารหมาตัวนี้ อยู่วัดกับหลวงพ่อเหมือนเดิมดีกว่า
  • ไปบอกตอนไหนหรอค่ะ ว่าสูงส่ง
    ว่าจา ตำทราม ใช้กับ อีดอกที่พูดจาจิกหัวกระบานคนอื่น แหละ
    ทั้งๆที่เจ้าตัวเขายังไม่ผิดอะไร ด่าก็ยังไม่ได้ด่า
    กับมาโดน ด่า แทน
  • ใจเย็นๆนะครับ คุณ เจน เรื่องราวเป็นยังไงครับ งงหมดแล้ว
  • ก็คือว่า เจนโพสรูป น้องหมางัยพี่ ทีนี้พี่ Aunn อะไรเนีย เขาก็มาช่วยบอกวิธีการโพสจ์
    เจนก็เข้าใจอยู่
    พี่เขาโพส มาว่า ** ขี้เร่ มาก ** เจนก็ไม่ได้ด่า ไรเรยน่ะค่ะ แค่พูดว่า
    ** เจนต้องขอโทษด้วยน่ะค่ะ หมาเจนคงสวยสู้หมาพี่ไม่ได้ หรอกค่ะ แค่เนีย**
    อยู่ แล้วพี่ Aunn เขาก็ถูก น้า ผี ทั้งหลายว่า โดยที่เจนยังไม่ได้ว่าอะไรพี่ Aunn เขาเรย
    อยู่ดีๆๆ มีอีห่าที่ไหนมาเรียกหัวจิกกระบาน อย่างนี้ กรู้ทู้ข้างบนสุดอะค่ะ เจนเอามาลงไว้
    เจนผิดหรอ เจนไปด่าเขา หรอ เจนยังไม่ได้ทำอะไรเรย
  • ใจเย็นครับ คุณเจน
  • ไอ้ Aunn ตัวเดียว
    :012:
  • อิดอก ไม่ยอม รับความจริง คนดีชอบแก้ไข คนจังไรอย่างมิง ชอบแก้ตัว
  • ปล่อยวาง ช่างมันเถอะนะเดี๋ยวก็ดีเอง :m59:
  • อิดอก ไม่ยอม รับความจริง คนดีชอบแก้ไข คนจังไรอย่างมิง ชอบแก้ตัว

...................................................................................

คุณคงไม่ใช่ลูกผู้ชาย.... :064:
  • แต่ผมว่าคุณเจนไม่น่าตั้งกระทู้ใหม่เลยน่ะครับ น่าจะตอบโต้กันในกระทู้ของคุณที่มีปัญหากันน่ะครับเพราะมันยังอยู่หน้านี้อยู่เลยน่ะครับ แล้วมันยังดันกระทู้อื่นที่มีความรู้น่าสนใจน่ะครับ ขอโทษครับที่พูดตรงไปหน่อยน่ะครับ ด้วยความเคารพครับ
  • ไอ้อ้วนคราวหลังคิดก่อนทำ :o015:
  • แล้วข้อความที่ตั้งกระทู้ขึ้นมา หมายถึงว่า คุณโดนด่ามาแบบนี้หรอครับ
  • จุดเริ่มต้นมาจากคุณตั้งกระทู้ "ช่วยติชม" แต่คุณจะเอาแต่คำชมอย่างเดียว คำติคุณไม่เอา แล้วคุณ Auun เค้ามาแซวเล่น ซึ่งใครดูก็รู้ ว่าแซวขำๆ ไม่ได้จิงจังอะไร ส่วนตัวคุณเองบอกว่ายังไม่ได้ด่าคุณ auun เลย แต่กูดูแล้ว มันคือ คุณมึงด่าและประชดด้วยภาษาสุภาพครับ อย่าแถ
  • ก่อนจะมาว่าคนอื่น เขากรุณา ไปอ่านกระทู้ก่อนน่ะค่ะ
    คุณ หน้าตัว เมีย
  • อ่านดูดีๆมีตัวเสี้ยมหรือไม่ก็มีคนหมั่นไส้เจนี่ ไม่ใช่คุณอ้วนหรอก
  • น้องครับ คราวหลังอย่าตั้งใช้คำว่าช่วยติชมนะครับ ถ้ารับคำติไม่ใด้ ส่วนน้าผีตัวที่ด่าน้องเค้าก็เบาหน่อย
    ก็ดีนะครับน้องเค้าเป็นผู้หญิง สงสารเค้า
  • จุดเริ่มต้นมาจากคุณตั้งกระทู้ "ช่วยติชม" แต่คุณจะเอาแต่คำชมอย่างเดียว คำติคุณไม่เอา แล้วคุณ Auun เค้ามาแซวเล่น ซึ่งใครดูก็รู้ ว่าแซวขำๆ ไม่ได้จิงจังอะไร ส่วนตัวคุณเองบอกว่ายังไม่ได้ด่าคุณ auun เลย แต่กูดูแล้ว มันคือ คุณมึงด่าและประชดด้วยภาษาสุภาพครับ อย่าแถ

......................................................................

ทีไอ้อ้วนเรียก คุณ Auun

แต่น้องผู้หญิงเรียก คุณมึง

มึงนี่จริงๆเลยนะ ไอ้เหี้ยยยย....... :060:
  • ก่อนจะมาว่าคุณมึง ผมอ่านแล้วครับ
    ผมติดแค่ประเด็นเดียว ที่คุณมึงบอกว่าไม่ได้ด่า แต่จิงๆ แล้วคือ ด่าแบบภาษาสุภาพ
    ประเด็นอื่นไม่สน
    จิงๆ ไม่ได้หน้าตัวเมียนะ แต่หน้าหวาน ใครๆ ก็บอก
    5555
  • ใจร่มๆคับ
  • เจนเข้าใจค่ะ ที่ตั้งกระทู้ แต่เจนต้องบอกก่อนไม่ได้เสแร้ง เจนตอบ
    พี่เขาไป ไม่ใช่ประชด หรือ แดก พี่ เขา ที่เจนตอบว่า เจนต้องขอโทษด้วยน่ะค่ะ ที่หมาเจนสวยสู้หมาพี่ไม่ได้
    เจนตอบออกมาจากความรู้ คำนี้ๆจิงๆ ไม่ได้ประชด หรือ ตอบด่าแบบผู้ดี
    ส่วนใครที่จะด่าเจน อย่างไรก็ด่าเถอะค่ะ เจนรู้ตัวเองดี เจนไม่ได้บอกว่า เจนถูกต้องเสมอ
    จิงๆๆ แล้วเจนกับพี่ AUNN อะไรนี้ ก็ยังไม่ได้ด่ากันเรยสักคำ น่ะค่ะ
    แต่พอดีพี่ เขาถูกพวก น้าผี ว่า ก้เท่านั้น ส่วนคนที่มาด่าเจน
    เจนอยากรู้ว่า ด่าทำไม บ่างคนบอก คำพูด เจนที่ตอบ พี่ auNN เขา ไปเสแสร้ง ตอบแบบกระแทก
    จิงๆ แล้ว ไม่ใช่ ตอบไป เพราะความรู้สึก จากคำตอบนั้นจิงๆ
  • ก่อนจะมาว่าคุณมึง ผมอ่านแล้วครับ
    ผมติดแค่ประเด็นเดียว ที่คุณมึงบอกว่าไม่ได้ด่า แต่จิงๆ แล้วคือ ด่าแบบภาษาสุภาพ
    ประเด็นอื่นไม่สน
    จิงๆ ไม่ได้หน้าตัวเมียนะ แต่หน้าหวาน ใครๆ ก็บอก
    5555
    ** พี่พูดจา กับ เจนไม่ดีก่อนน่ะค่ะ เจนไปว่าพี่หรือยัง ตอนแรกอะ

5555

** ไม่ทราบว่าที่บ้าน ใช้กระจกยี่ ห้ออะไรหรอค่ะ **
  • +1 ปรองดอง
  • รู้ได้ใงว่าเป็นผู้หญิง
  • ขอความกรุณาด้วยครับทุกท่านใช้คำเขียนกันดีๆหน่อยเด็กๆลูกๆผมมันเข้ามาอ่านบ่อย
    - วาจาคำเขียนแสดงถึงตัวตนที่แท้จริงของคนๆนั้นว่ามีจิตใจเช่นไร
    - อารมณ์การแสดงออกบ่งบอกถึงวัยวุฒิของบุคคลนั้นๆว่าเป็นคนเช่นไร
    ใจเย็นๆกันครับพี่น้องคุณ เจนนี่ครับ คุณอ้วนเขาคงแซวเล่นครับคงไม่ทันคิด
    คุณอ้วนครับ รู้ว่าคุณเจนเขาไม่ชอบก็แค่ขอโทษเขาก็จบครับ
    เป็นเพื่อนกันดีกว่าไหมครับอารมเสียกันไประวังเส้นเลือดสมองแตกตายเอาง่ายๆ
  • แล้วก็จำไว้นะครับ เล่นบอร์ดนี้ คำพูดอะไรที่มันอาจจะเสี่ยง ต่อการกระทบต่อความรู้สึก ทั่วไปว่าเป็นการกระแทกแดกดัน อย่านำมาใช้ แล้วก็พอเถอะ เลิกด่ากับผีใด้แล้ว ไม่มีประโยชน์ อะไรเลย
  • เจนไม่ได้ต้องการ ทะเลาะ กับใคร
    แต่กับมาโดนด่า เอาเป็นว่า เรื่องนี้ จบ เจน ผิดผิดเอง ที่เอารูป น้องมาโชว์
    ปัญหาต้อง แก้ที่ต้นเหตุ ก็คือ เจน
    แต่คนที่มา ด่า เจน แรงๆ โดยที่เจนยังไม่ได้ด่า อะไร พวกคุณเรย เจนบอกไว้เรยน่ะค่ะ เจนไม่ได้มีเจตนา จะมาด่ากับใคร
    เจนแค่อยากมาคุยแลกเปลียน สอบถาม เท่านั้นเองแหละค่ะ
  • เจนี่ไม่ได้เป็นผู้หญิงและไม่ได้เป็นผู้ชาย เจนี่เป็นเลดี้บอย เขาก็ไม่ได้ปิดบังนี่
  • เหรอครับ ไม่รู้ 5555
  • จิงๆ แล้ว เจนกับพี่ Aunn ก็ไม่ได้มีอะไร ค้างคากันน่ะค่ะ
    เป็นเพื่อนกันได้เสมอ อยู่แล้วค่ะ เรื่องแค่นี้
    แต่คนที่เข้ามา โพสด่าเจน ด่าไม่หยุด อยากรู้ด่าทำไมค่ะ
    ว่าเจน เสแสร้ง รู้ความคิดของเจนหรอค่ะ ว่าเจนคิดอะไร
  • สาวประเภท 2ค่ะ ไม่ปิดบังค่ะ 555+
  • พูดกันดีๆอย่างงี้ค่อยยังชั่วด่ากันไปด่ากันมาอายเด็กมันผีก็เลิกแซวเหอเดี๋ยวก็เป็นเรื่องอีก
  • สรุปให้ฟังนะ คุณเจนนี่ลงรูปไม่เป็น คุณอ้วนพยายามสอนคุณ ตั้งนานกว่าเจนนี่จะทำได้ พอเจนนี่ำทำได้ คุณอ้วนก็เลยแซวว่าขี้เหร่มาก คุณเจนนี่ก็เลยประชดประชันว่าหมาตนเองสวยสู้คุณอ้วนไม่ได้หรอก ต่อจากนั้นก็เกิดผียุแยงตะแคงรั่วขึ้นมา โดยด่าอีกฝ่ายให้อีกฝ่ายโมโห เจจนี่ลองคิดดู มีผีตัวไหนสอนเจนนี่ลงรูป แต่พอได้โอกาสมันจะเสี้ยมทันที แล้วคุณสบายใจหรือปล่าวตอนนี้ ก็คงไม่
  • ผมมีเพื่อนรุ่นพี่ เป็นแบบคุณเจน ผมก็เฉยๆ ไม่เคยรังเกียจ
    คนเราดี-เลว ไม่ใช่ที่ภาพลักษณ์ภายนอก แต่อยู่ที่จิตใจ
    คุณเจน ไม่ต้องโต้ตอบในกระทู้นี้แล้วนะครับ ทำใจให้สบายๆดีกว่า

ในเว็ปมีคนกลุ่มหนึ่ง ที่จะพยายามปั่นสร้างความแตกแยก.. อย่าไปสนใจ ถือว่าเป็นเสียงนกเสียงกา
  • อยากจะแซวเขาเพราะเห็นเขาเป็นสาวอ่ะดิ 555
  • **พี่ Anuu พิมมา**

เสาร์-อาทิตย์ ผมใช้เวลากับครอบครัว.. ไม่จำเป็นที่ต้องนั่งเฝ้ากระทู้โต้ตอบ ไม่จำเป็น
    ผมยอมรับว่า ใช้กระทู้ "ล่อตะเข้" หลอกให้ผีที่ไม่ชอบผม ด้วยเรื่องอะไรก็ตาม
    เข้ามาด่าได้เลย..แต่ก็ไม่คิดว่า มันจะเป็นอย่างนี้ ขอโทษที่ทำให้เดือดร้อน
    เพื่อนๆหลายคน บอกว่าให้เลยตามเลย แต่ผมก็อยากจะให้แง่คิดคนที่สร้างเดือดร้อนในเว็ปนี้
    ได้กลับไปเรียก"สติ" นั่งคิด นอนคิด
    ว่า ทุกวันนี้ "เราเลี้ยงหมาเพื่ออะไร" "เราเข้าเว็ปนี้เพื่ออะไร"

ผีต้องแบ่งเป็น2ประเภท
    ผีดี เขาเรียก เทพดา นางฟ้า
    ผีชั่ว เขาเรียก ผีห่า ซาตาน เปรต หรืออสูรกาย
    คนคิดดี และหวังจะให้คนอื่นทำดี ควรได้รับการยกย่อง สรรเสริญ
    คนคิดไม่ดี และหวังจะให้คนอื่นทำไม่ดี ไม่ต่างอะไรกับสิ่งที่ไร้ค่าในสังคมนั้นๆ
    ฉะนั้น อย่าทำตัวเป็นกาฝากเว็ป หรือขยะสังคม โดยการกระทำเช่นนี้อีก

ผมเคยบอกว่าแล้ว ผมลูกผู้ชาย ไม่จำเป็นที่ต้องมาด่าคนอื่น ผมล็อคอินตลอด
    ผมไม่เคยดูถูกใคร.. ไทย เจ๊ก ลาว แขก บัง .. คนทั้งนั้น
    ผมเคารพสิทธิความเป็นคน ทุกคนเท่ากัน ไม่จำเป็นที่ผมจะต้องทำเช่นนั้น
    ผมทำงาน ไหว้คนตั้งแต่ยาม ภารโรง แม่บ้าน ยันถึง CEO บริหารองค์กร
    และผมก็เคารพสิทธิ์ในการใช้เว็ปนี้ด้วยเช่นกัน

คุณผีที่ด่า เจ้าของกระทู้ .. คุณแย่มาก
    ถึงเขาจะด่าผม ก็เป็นสิทธิ์ของเขาที่ทำได้ เพราะผมใช้คำพูดไม่ดีกับเธอก่อน
    ฉะนั้นการด่าเธอด้วยเหตุผลใดก็ตาม ก็ไม่สมควร
    และผมไม่คิดว่า เว็ปคนเลี้ยงสุนัข คนที่เข้ามาใช้เว็ปควรที่จะมีจิตใจที่ดี
    ควรหาความสุขและความรู้ จากการเล่นเว็ปนี้ ดีกว่ามาทะเลาะกันด้วยเรื่องเหตุผลไม่พอใจส่วนตัว
    และไม่คิดว่าจะคนทำตัวแบบนี้ จะสามารถเลี้ยงหมาให้ดีได้

เมื่อคุณ(ผี)ไม่พอใจผม เพราะว่าผมคิดที่สนับสนุนเข้าของเว็ป คุณควรไปตั้งกระทู้ แล้วโพสต์ด่าผมตรงๆ
    ไม่ควรใช้พื้นที่กระทู้ของคนอื่นมาทำกิริยาเช่นนี้
    หรือเพราะ คุณมันไม่มีที่ยืนในเว็ปนี้ ถึงเร่ร่อนด่าคนนั้น คนนี้ในกระทู้ต่างๆไปทั่ว
    เพราะผี ไม่มีสิทธิ์ที่จะตั้งกระทู้ เหมือนคนอื่นเขา
    ถ้าจะล็อคอินแล้ว มาทำตัวแบบนี้
    อย่างหวังว่าจะมีที่ยืนในเว็ปนี้เลย ในสังคมคนเลี้ยงหมาเขาก็บอกว่าเป็น "ส่วนเกิน"

Beside Road Terrier มันแปลว่า หมาข้างถนน หรือว่าพันธุ์ทางนั่นล่ะ
    ผมโพสต์สนุกๆ ก็ไม่คิดว่าจะจับมาเป็นประเด็นได้ :m53:
    ทีหลังจะว่าใคร หัดสำเหนียกสักนิด อย่าเข้าประเภท "ฟังไม่ได้ศัพท์ จับมากระเดียด"
    คุณจะด่าผม เพราะผมมีใจเมตตารักหมาข้างถนนรึ?
    ถ้าอย่างนั้น คุณกลับไปบ้าน ไปคุกเข่าต่อหน้า"ท่านเทพพิทบูล"ของคุณ
    พนมมือแล้วพูดว่า "ท่านเทพพิทบูลครับ ผมทำอย่างนี้ ผมผิดหรือเปล่าครับ?"
    ถ้า"ท่านเทพพิทบูล"ของคุณ พยักหน้า กระดิกหาง เลียปากคุณ
    ก็หมายความว่า"ดีแล้วลูก ที่ลูกสำนึกผิด!!!" :o018:

คนมีศีล .. เรียกว่า "มนุษย์" คนไร้ศีล ก็ไม่ต่างจาก "เดรัจฉาน"
  • ถูกต้องนะ ในเวปมีอยู่กลุ่มหนึ่งมันจะชอบสร้างความแตกแยกเพื่อทำลาย ถ้าคนเล่นมานานก็จะรู้ว่าใคร สำหรับเจนนี่เพิ่งมา คงไม่รู้เรื่อง อย่าตามน้ำพวกผีแก่เลย
  • คุณผีที่ด่า เจ้าของกระทู้ .. คุณแย่มาก
    ถึงเขาจะด่าผม ก็เป็นสิทธิ์ของเขาที่ทำได้ เพราะผมใช้คำพูดไม่ดีกับเธอก่อน
    ฉะนั้นการด่าเธอด้วยเหตุผลใดก็ตาม ก็ไม่สมควร
    ขอบคุณพี่ Aunn น่ะค่ะ
    จิงแล้วเจนต้องขอโทษพี่ด้วย คำที่เจนพูดไป ไม่ได้ว่าพี่ น่ะค่ะ แต่พูดไปเพราะความรู้นั้นจิงๆ
    พี่ กับเจนก็ยังเป็นเพื่อนกันได้เสมอ
    จิงแล้ว พี่ กับ เจนก็ ไม่ได้ด่า กัน แต่มีผีไม่ดี มาด่าเจนว่าเจนอย่างโน้นอย่างนี้ อย่างนั้น
    แต่ก็ไม่เป็นไรค่ะ ไม่ ถือ คำพูดคน
  • โดนกันทุกคนแหละ ใครที่อยู่ฝ่ายมาเฟีย ชื่นชมมาเฟีย ไอ้ผีแกงค์เหี้ยมันจะตามด่า แม้แต่ผู้หญิงมันก็ด่า
    ถึงตอนนี้ไอ้พวกเหี้ยเนี่ยก็ไม่มีใครเขานับถือมันแล้ว เพราะเจอผีดีๆตามด่ามันเหมือนกัน กรรมสนอง
  • อีแต๋ว มันเลี้ยงพิทวะ ใจไม่ถึงแต่เสือกอยากออกบอร์ดว่ะ55555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555
  • +10ปรองดอง
  • ดีแล้วครับ คุณ เจน
    เฉยๆ เฉยๆ ฮ่า ๆ ๆ ๆ
  • ด่าให้คนเลิกเล่นเวปนี้ไง เผื่อเขาจะหันไปเหร่มองเวบมันซักกะติ๊ด หมาพิการตัวละแสน 555555
  • เจนนี่ พี่อ้วน รักกันไว้ ไอ้ผีฮิบฮอบมันจะได้จ๋อย อิอิ
  • อ้าวมีด่าเชียร์บอร์ดด้วยหรือวะ กูโง่จริง บอร์ดไหนว่ะ
  • คุนอ้วนเย็นใว้ครับ ไงๆผมเชื่อว่าคุนคือคนที่มีคุณภาพของสังคมเรา และคุนคือเพื่อนผม :o043:
  • ค่ะ จะแต๋ว จะตุด พิท ก็รัก 55555555555555555555555555555555+