ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจนขอบ่าง มาด่ากรู
  • ค่ะ เจนกับ พี่ Aunn ไม่มีอะไรกันอยู่แล้ว แต่ที่เจนมาตั้งกระตู้
    เพราะ บอกตรงๆๆ โมโห คนที่ด่าเจน กระทู้บนสุดมาก มารู้ความคิดเจนหรอค่ะ
  • เวบใหนอะไรยังไงเหรอครับ อยากรู้ น้าผีจริงป่าวมีจริงมั๊ย อย่ามั่วนะ ขอลิงค์หน่อยอยากเห็น
  • ยังไม่ได้ อ่านรายละเอียด อะไรกัน คับเนี่ย...............
  • ผิดที่ผีหว่ะ
    ถ้าให้ดีนะยกเลิกระบบผีเหอะพวก หน้าตัวเมีย มันจะได้ไม่กล้าแสดงความคิดเห็นแบบโจมตีคนอื่นในการเป็นผี
    ถ้าแน่จริง ก็ เอา User ตัวเองมาโพสด่าไปเลย คนอื่นจะได้รู้ว่าคนนี่มันเหี้ยจริงๆๆ
    พวกนี้ดีแต่แอบใต้กระโปรงไปวันๆๆ

ถ้าไม่กล้าแสดงตัวก็อย่าสะเออะมาพล่าม
    พูดเรื่องดีไม่ดีมีสาระไม่มีแสดงตัวออกมาเลย
    อย่ามัวหดหัวอยู่แบบนี้เลี้ยงพิทจริงๆๆรึเปล่าไม่รู้
    แต่รู้ทุกอย่างอะ
    พวกนนี้นะแม้งโคตรไม่เหมาะกับหมาพิทบลูเลยหว่ะ
    ขนาดคนยังหดหัวอยู่อย่างนี้
    หมามึงแม้งยิ่งไม่ขี้กลัวเหมือนคนหรอ
    เค้าบอกคนอย่างไรหมาอย่างนั้น
    ถ้าเป็นหมาก็แค่ยืมเสียงคนอื่นเห่า
    เอาใงหล่ะพวกผีขี้ขลาดทั้งหลาย
    แสดงออกมา อย่ามาเล่นสงครามน้ำลาย
    ทำคนอื่นเสียมาเยอะแล้วนี่ บางคนเข้าเว็บนี้มาหาความรู้ แต่ต้องไม่กล้าที่จะโพสถามอะไรหรือบางรายออกจากบรอดไปเลย กูไม่กลัวมึงหรอกพวกผี
    ไอ้พวกหน้าตัวเมีย
    เก่งจริงมรึงล็อกอินเลย
    ถ้าไม่กล้าอย่ามาสะเออะพล่ามอะไรมากนัก

fuckyou Gost
  • มันไม่ใช่ความผิดที่ตั้ง หัวข้อ "คำติชม"
    คำติชม มันมีหลายแบบ ไม่ใช่ "ขี้เหร่มาก"
    ขี้เหล่แบบไหน ก็น่าจะอธิบายไป ผอมไป อ้วนไป อะไรยังไง
    มองอย่างเป็นกลาง ใครที่ได้รับคำติชมแบบนี้ ก็เกิดอาการ
    ทำอะไร พิมพ์อะไรคิดก่อนนิสนึง เพื่อไม่ให้เกิดปัญหา
    การทะเลาะ เหน็บแนมกะผู้หญิงมันไม่ได้ทำให้คุณดูเป็นลูกผู้ชายเลยแม้แต่นิสเดียว

ผีกะจู๋
  • ก๊ากกกกกกกกกกกกก ขำวะ มึงก็รู้ กูเป็นผี มึงจะเอาเหี้ยไรนักหนา อะไรที่คิดว่าดีก็รับไปเเเเซ่ อะไรมึงรับบ่ได๋ก็อย่าเสือ---ก ---- รับซิวะ ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • มันไม่ใช่ความผิดที่ตั้ง หัวข้อ "คำติชม"
    คำติชม มันมีหลายแบบ ไม่ใช่ "ขี้เหร่มาก"
    ขี้เหล่แบบไหน ก็น่าจะอธิบายไป ผอมไป อ้วนไป อะไรยังไง
    มองอย่างเป็นกลาง ใครที่ได้รับคำติชมแบบนี้ ก็เกิดอาการ
    ทำอะไร พิมพ์อะไรคิดก่อนนิสนึง เพื่อไม่ให้เกิดปัญหา
    การทะเลาะ เหน็บแนมกะผู้หญิงมันไม่ได้ทำให้คุณดูเป็นลูกผู้ชายเลยแม้แต่นิสเดียว

...............................................................

ถูกต้องที่สุดครับ..... :063:

คนชื่อ อ้วน คุณคือ จุดอ่อน " เชิญออกไปคะ " :-q
  • มึงน่ะแหละไอ้ผีเสี้ยม ร้อนรนนักเหรอจ๊ะ มีปมด้อยอะไรนักหนาถึงอยากให้คนเขาทะเลาะกัน หรือว่ามียีนส์ด้อยในตัว กร้ากกกกกกกกกกก ปล.คุณอ้วน อย่าไปสนใจผีขี้อิจฉา เด๋วก็หมดแรงไปเอง
  • ยกเลิกระบบผีดีกว่าวะ
    มรึงรู้ป้ะผีว่ามึงอ่ะ
    อย่ามุดอยู่ใต้กระโปรงมากนัก
    ล็อกอินมาดิ

กูรู้ว่ามึงจะล็อกอินเฉพาะเวลาที่ขายมามึงเท่านั้นแหละ
    ถ้ามึงล็อกอินเข้ามาด่าว่าคนอื่นมรึงกลัวเวลาขายหมามึงจะไม่มีใครอยากได้
    ถุยไอ้กระจอกเอ้ยย
    ทีเป็นผีมาด่าคนอื่นกล้าแต่เวลาตัวเองล็อกอินดันกลัวผี
    55555555+

ฮาวะ
  • ไอ้นี่สร้างกระแส อยากดังทะเลาะ กะผีหุบปากไปเหอะ
  • 5555+
    กูไม่เคยอยากดังหรอกไอ้หน้าตัวเมีย
    กูแค่ทนเห็นคนโดนพวกไม่กล้าแต่อยากแส่ตะหาก
    ไอ้ตุ้ดเอ้ย

ทำไมกูต้องอยากดังไร้สาระสิ้นดีความคิดมึงอะมีมั้ย
    ดังเพื่อ......
    กูไม่ใช้พวกเอาดีแต่หน้าเหมือนเหมือนพวกมึง
  • อย่าคิดว่าคนอื่นจะเป็นเหมือนตัวเอง
  • ถ้าเป็นผีมาด่ากูกูจะคิดว่าหมาเห่าหรือว่า
    พวกเด็กน้อยละมั้ง
  • ผมว่าคุณอย่าทะเลาะ กับผีเลยครับ คุณ Redfuny หน่อย ทะเลาะเพื่อ ??? หลายคนนะครับที่เมื่อก่อน
    เค้า ทำตัวแบบนี้ แรงกว่านี้ด้วยซ้ำไป ตอนนี้ยังต้องเลิกเลย คนเก่าๆ รู้ดี เชื่อผมนะ
  • 555+
    ล็อกอินมาสิครับผมจะเชื่อคุณ
  • เก๋าจริงๆนะมึง
  • มึงแน่จริงมึงเอารูปมึงลงมาให้ผีทั้งหลายได้เห็นหน้าตามึง กูเห็นมึงเก๋าเหลือเกิน
  • กูว่างั้นแหละผีตัวบนไอ่Redfannyมึงเอารูปมึงลงมาให้พวกกูดูหน่อย
  • 55+
    ไม่จำเป็นต้องเชื่อ
    กูบอกแล้วใงว่าถ้าอยากเห็นรูปกูล็อกอินมาเลย
    อย่ามาเกรียนใส่ไม่ชอบหว่ะ
  • ล็อกอินเข้ามาเลยมาอย่ามาแสดงใส่ตอนเป็นผี
    กูไม่ชอบแล้วอย่าสะเอะมาสั่งเป็นแค่ผี
    ดันมาสั่งพ่อ
  • คนเก่าๆแหละ ไอ้นี่ เหี้ยกว่าผีเยอะ ทำเก๋า พึ่งจะสมัคร ไม่กี่ชั่วโมงนี่เอง ขี้ตีนหว่ะ
  • เห็นด้วยกับผีตัวบน
  • พี่น้องผีทั้งหลายมาดูคนเก๊าเก๋าเร็วๆ
  • เก๋าที่สุดไม่มีเก๋าเท่าแล้ว
  • โธ่ไอ้สัตว์กูนึกว่าแน่ มึงแม่งไม่ต่างจากผี ขี้หีหว่ะ มึงเอายูสเซอร์เนมเก่ามาคุย ไอ้ควย สมัครไม่ถึง2ชั่วโมง
    ทำเก่ง ไอ้ควาย
  • 55+
    ที่จริงกูเข้ามานานและ
    กูไม่ได้สมัครเว้ย
    ที่กูสมัครมาเนี่ย
    มาเป็นพ่อมึงใงไอ้ควาย

ที่ว่ากูเหี้ยกว่าผีกูไม่เคยไปด่าใคร(เฉพาะคนที่ล็อกอิน)
    แต่สำหรับลูกแล้วพ่อจะด่าเพราะเกรียนมาก
    แล้วฝากบอกแม่ลูกด้วยนะว่าพ่อจะไปเยสก้นซักที
  • มึงก็ล็อกอินมาสิไอ้เวนตะใล
  • ถูกต้องที่สุดถุย ! ทุเรศ
  • กูไม่เคยมี ยูสเซอร์เก่านี่แหละของกูไอ้สัส
  • จบป.4หรอฮะ
  • ถ้าไม่จบป.4 จะได้เป็นผัวแม่ของลูกหรอ
  • แม่งจบป.4เว้ยกร๊ากกกกกกกกกกกกก
  • ใครเชื่อมึงก็บ้าแล้วไอ้เวร แม่มึงตายเพราะมึงอ่ะ ไอ้ลูกแดก รกแม่ 555555
  • การศึกษาต่ำชิพหาย
  • ไอ้ลูกแดก รกแม่ 555555 ถูกใจ55555555555555555555555
  • ป.4เก๋าที่สุด 5555555555555555
  • กูจบป.4โว้ยภูมิใจๆ
  • -*-พอละเปลืองน้ำลายเดี๋ยวเด็กจะได้ใจ
  • -*-พอละเปลืองน้ำลายเดี๋ยวเด็กจะได้ใจ
    ..................................................

[-X
  • แถวบ้านเรียก..........มุ่น
  • อายเว็บอาชีพอื่นบ่างคะเขาผ่านมาเห็นได้อ่านจะคิดแบบไหน
    ขนาดคนในเว็ปเดียวกันยังไม่สามัคคีกันเลยแล้วมันจะเดินไปข้างหน้าได้ยังไง
    เอาแต่กัดกันเอง
    อายหมาหน่อยคะ
  • ดีๆๆรักกันๆๆ ดีกว่านะคับ เห็นด้วยผีสาวล่าสุดคับ
  • พอได้แล้วครับ.. พอหอมปากหอมคอ.. ใช่ไหมคุณตี้
  • อันนี้หอมไปถึงซอกรักแร้แล้วคับ อิอิ

ผมเองก็กำลังคิดเรื่องความสามัคคีกันในเวปเหมือนที่น้าผีด้านบนพูดเหมือนกัน

จะรักษาพื้นที่ดีๆได้แค่ไหนน้อ?

รักกัน รักกันครับ ทั้งผีทั้งคน
  • Redfanny ===> เท่ห์มากเลยตะเอง ขอเป็น FC นะฮับ
  • 30 ลิขิตฟ้า 70 ต้องฝ่าฟัน ต้องสู้ ต้องสู้ถ้าอยากชนะ
    เป้นกำลังใจให้ผู้หญิงคนเดียวที่ยืนเยี่ยวได้
  • พอได้แล้วครับ.. พอหอมปากหอมคอ.. ใช่ไหมคุณตี้

.......................... ..........................

ไม่สำนึก....คุณตี้ไม่น่าเป็นเพื่อนมันเลย [-X
  • GHOST มิถุนายน 5 Permalink พอได้แล้วครับ.. พอหอมปากหอมคอ.. ใช่ไหมคุณตี้

.......................... ..........................

ไม่สำนึก....คุณตี้ไม่น่าเป็นเพื่อนมันเลย [-X

กลับไปถาม"ท่านเทพพิทบูล"หรือยัง?
    ถึงมาเติมไฟในกระทู้แบบนี้ :064:
  • กลับไปถาม"ท่านเทพพิทบูล"หรือยัง?
    ถึงมาเติมไฟในกระทู้แบบนี้ :064:

...................................

ใครว่ะ " ท่านเทพพิทบูล " ทำไมต้องถาม มึงต้องถามตัวมึงเองแล้ว " ไอ้ผู้ชายจู้จี้ " :060: