ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • ขอบคุณพี่เห นะครับที่จัดงานดีๆให้พวกเราได้มาสนุกกัน. ขอบคุณพี่มาร์คด้วยนะครับที่มาสร้างสีสันแก่พวกเรา

ขอบคุณพี่ทุกๆกลุ่มนะด้วยครับที่มาร่วมสนุกกัน ด้วยใจจริง ขอบคุณครับ
  • ภาพบรรยากาศในงานน่าสนุกเลยที่เดียวครับ
    ดีใจที่ได้เห็นภาพบรรยากาศแบบนี้ แม้จะไม่ได้ไปก็ตาม หวังว่าคงจะมีงานดีๆออกมาอีกนะครับ
  • อยากอยู่เหมือนกันครับพี่อ้วน
  • ส่างกันรึยังครับ พี่ๆๆกลุ่มอำนาจทั้งหลาย รักษาสุขภาพด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 265K
  • ตื่นกันยังนอ
  • สงสัยนอนต่อแน่ๆฝนตกพิทx..
  • งานสนุกสุดยอด ขอบคุณท่านพี่พิทเห ทั้งประทับใจ สนุก สุดมาวว์..ช่วงนี้ติดโหลดที่บ้านต้องหอบไปด้วยตลอด..ยิ่งหลังภรรยาคลอด..ไม่อยากคิด..
    -สุขสันวันเกิดย้อนหลังครับท่านพิทหนึ่ง เอาบัตรให้ดูซะดึกเชียว มีความสุขมากๆ สมหวังทุกประการนะครับ สุดท้ายขอให้ไม่มีภรรยาน้อย(ตามใจมักนะท่าน)..555...
    -เดินทางกลับบ้านปลอดภัยทุกๆท่านนะครับ
  • พักฟื้นวันเต็มๆ ครับพี่อ้วน ผมคอแป๊ปครับพี่ (แป๊ปเดียวจอด..555)ไม่ค่อยได้ดื่มครับ..ไงรูปโรบินเป็นตอนเย็นนะครับพี่ .คอมฯที่โรงเรียนสปีด 0 ครับ
  • งานนี้ต้องกราบขอบพระคุณผู้บริหารและสมาชืกกลุ่มศรีสะเกษ กลุ่มบุรีรัมย์ กลุ่มสุรินทร์ กลุ่มร้อยเอ็ด กลุ่มยโสธร กลุ่มมุกดาหาร กลุ่มอุบลราชธนี และสมาชิกกลุ่มโคราช ที่มอบหมายให้กลุ่มอำนาจเป็นพื้นที่จัดงานพบปะเพื่อแลกเปลี่ยนความรู้ และสร้างความสัมพันธ์ระหว่างกลุ่มของจังหวดับางส่วนในภาคอีสาน และร่วมเป็นเจ้าภาพในการจัดงานครั้งนี้ และต้องกราบขอบพระคุณป๋ามาร์คเป็นอย่างยิ่งที่ได้กรุณาให้เกียรติสละเวลามาให้ความรู้เกี่ยวกับการเลี้ยงดูสุนัขพันธุ์พิทบูล พร้อมได้สนับสุนุกิจกรรมและนำรางวัลต่างๆมามอบให้กับพวกเรา สำหรับข้อปกพร่องหรือผิดพลาดที่ทำให้ทุกท่านไม่ได้รับความสะดวกสบายประการใด ผมในนามผู้รับผิดชอบการจัดงานยินดีที่จะได้รับคำติชมเพื่อไปแก้ไขในการจัดงานครั้งต่อไปด้วยความเคารพทุกประการครับ
    สุดท้ายขอบกราบขอบพระคุณเพื่อนที่รับเป็นภาระนำภาพการจัดงานมาช่วยเผยแพร่ให้เราได้ลำรึกถึงความสุข สนุก และเพื่อนๆที่ไม่ได้มาร่วมได้รับชมครับ...
    image
  • ยินดีกับกลุ่มพิสอีสาน เราด้วยนะครับพี่เห ท่าทางจะสนุกกันน่าดูเลยครับ ไว้มาโคราชคงจะได้เจอกันครับผม โทษทีครับผมติดธุระจริงๆ ครับเลยไม่ได้ไปครับผม
  • งานนี้บอกได้คำเดียวครับพี่เห " เหนือคำบรรยาย " ครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ขอบคุณพี่ๆพิทอำนาจทุกท่านถ้าไม่มีพวกท่านคงไม่มีงานนี้ ขอบคุณมากครับ :o030:
  • สวัสดีชาวพิททุกท่านครับ ตอนนี้อยู่กรุงเทพครับกลับพุธเย็น ขอบคุณคำอวยพรทุกท่านนะครับ...
  • เอารูปมาฝากเด้อท่านหนึ่ง...
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ขอบคุณครับพี่โต รบกวนทุกท่านด้วยนะครับใครมีรูปผมในกล้องช่วยลงให้หน่อยนะครับจะเซฟเก็บไว้ครับ
    .................ขอบคุณครับ.............
  • เตรียมเซฟไว้ก็แล้วกันนะ...มาอีกเยอะแต่ทยอย ๆ นะหนึ่งว่าแต่ 2 รูปนี้ตกลงอะไรกันเหรอ..

• รอชมครับ
  • ขอขอบพระคุณประธานเหที่น่ารักและพี่น้องทีมงานอำนาจทุกๆท่าน ที่จัดงานได้มันส์สุดยอดในครั้งนี้พวกเราชาวร้อยเอ็ด รู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่งที่ได้มาร่วมงานมิตติ้งในครั้งนี้ ถึงจะเมาไปบ้าง55แต่ก็จริงใจกับทุกคนเราได้ทั้งความรู้จากป๋ามาร์คสุดหล่อ เราได้ทั้งมิตรภาพดีๆจากพี่น้องทุกๆจังหวัด แต่ที่ขาดมิได้เลยคือเรื่องสถานที่ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งอีกครั้ง สำหรับ นพค.ที่มีสถานที่สวยๆบรรณยกาศดีๆอบอุ่นอบอุ่นไว้ให้เราได้มีความสุขในครั้งนี้ ขอบคุณพี่ๆน้องๆทหารที่ค่อยให้บริการและความสะดวกแก่พวกเรา (ปลาไหลที่เอาไปฝากแซ๊บบ่...555)
    ในวันหนึ่ง ถ้ามีการจัดงานแบบมันส์ๆแบบนี้อีกในวันข้างหน้า พวกข้าพเจ้า ขอสัญญาว่า
    พวกข้าพเจ้า จะกลับมาเมาอีกเอ่ย! มาอีกครั้งเป็นแน่แท้ (ถ้าเชิญ555)สวัสดี <):)
  • thx สมาชิก ชาว อำนาจพิจบูลทุกๆ ท่าน งานหน้าไม่ ต้อง จ้าง หางเครื่อง กับ นักร้อง น่ะครับ เด๋วเป็นให้หมด :o026:

เน๊อะ พี่ เอ๊ก 555+
  • ผมก็ว่างั้นแหละ คุณข้นจัดไปเลย
  • 5 แถวงามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

• ขอขอบพระคุณสถานที่หน่วย นพค 51เป็นอย่างสูงที่อำนวยพื้นที่ดีๆเป็น พื้นที่ที่มีมิตรไมตรีจิตร พื้นที่ที่มีแต่มิตรภาพ พื้นที่ที่มีแต่รอยยิ้มความอบอุ่น พื้นที่ที่มีแต่ความทรงจำที่ดีและขอขอบพระคุณพี่น้องทหารที่หน่วย นพค 51แห่งนี้ทุกๆท่านที่ให้ความดูแลในเรื่องอำนวยความสะดวกทุกอย่างทำหน้าที่ได้ประทับใจเป็นอย่างมากขอขอบพระคุณด้วยความเคารพอย่างสูงด้วยครับ
    เก็บตกภาพบรรยากาศในงานครับเดี๋ยวทยอยออกเรื่อยๆครับ
    image
    image
    image
    image
    image
    image

image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 228K
    2.JPG 214K
    3.JPG 223K
    4.JPG 226K
    7.jpg 255K
    207340.jpg 202K
    207290.jpg 259K
    207361.jpg 265K
    DSC06938.JPG 232K
    DSC06956.JPG 222K
    DSC06957.JPG 223K
    DSC06958.JPG 170K
    DSC06969.JPG 198K
    DSC06975.JPG 168K
  • HBDครับพิท1 น้องเค้ายกสองนิ้วสองคนหมายฟามว่าไงครับ..
  • พี่แจ๊กถ่ายกับจิ๊ดลิ๊ดแล้ว ดูซึ้งดีครับพี่
  • พี่อ้วน + โรบิน imageimage
    ไฟล์แนบ
    SSL15182.JPG 138K
    SSL15183.JPG 173K
  • ตัวนี้ชอบมากเลยพี่อ้วน กระดูกใหญ่มากๆ
  • พี่น้องพิททั้งหลายครับ งานนี้ช่วยกันเข้าไปขอบคุณเจ้าของสถานที่ ที่กระทู้ฝากถึงมาร์คมาเฟีย หรือหน่วย นพค.51บอร์ดกลางครับพี่น้อง
  • ฝากขาย ซักคัน ครับ ใครสนใจ โทรมาเลยน่ะครับ http://pitbullzone.com/community/discussion/23107/ขาย-vespa-super-150-ซักคัน-คลื๊ก-#Item_1
  • นั่นคุณข้น เลานเวสปาร์ด้วย
  • แหะๆ นิดหน่อย ครับผม
  • พี่อ้วนฝากดูแลหน่อยนะคะอยากได้ทายาทโรบิน :) ขอบคุณล่วงหน้าค้า
  • โคราชมีงานคุณข้นมาร้องเพลงให้มั่งนะครับ
  • ผมโอ๊ต สมาชิกกลุ่มอุบล ขอขอบคุณค่าย น.พ.ค51 ที่ให้พวกเราได้ใช้สถานที่ในการจัดงานครั้งนี้
  • ขอบคุณพี่เหและน้องๆทหารทุกคนที่ช่วยในงานครั้งนี้ทำให้งานผ่านพ้นไปด้วยดีขอบคุณมากๆครับimage
    ไฟล์แนบ
    254894_135025856574139_100002001766783_245104_6675068_n.jpg 56K
  • บ้านนี้ตื่นกันยังนอ
  • สวัสดีครับฝนตกอีกแล้ว..เดี๋ยวได้กินเห็ดขอบคุณพิทเก่งครับ
  • พี่อ้วนตื่นสายนะ
  • เพิ่งเข้ามาครับพิทx..เป็นไงอากาศทางโคราช โรบิน บูลลี่ในฝันเลยท่านชอบ บิซ
  • ท่านใดถ่ายภาพผมกับป๋าโชว์กล้ามคู่กันลงให้หน่อยครับ..ตาลายจำไม่ได้ว่าใครถ่ายครับ.. :m12:
  • ผมก็อยากดูครับพี่อ้วน 55+
  • ว่างๆจัดไป มีชายแก่ขี้เมานายหนึ่ง เดินเซ ออกมาจากร้านเหล้า แล้วกวักมือเรียกรถมอไซร์วิน ให้ไปส่งที่บ้าน พอตกลงราคาใด้ก็ก้าวขึ้นรถ ด้วยความเมาก้าวเตลิด ตกรถไปอีกฝั่งนึง ขี้เมารีบลุกขึ้นมา แล้วดึงคอเสื้อคนขับตะคอกว่า ........ ไอ้น้องทีหลังอย่าขับเร็วนัก พี่ว่าจะนั่งกินลม ว่าแล้วจกกระเป๋า เอาตังจ่ายไป100บาท
  • หวัดดีตอนบ่ายเพื่อนๆ หายเหนื่อยกันหรือยังครับ ผมยังเลยเหมือนอยากนอนตลอดเวลาเลย พรุ่งนี้หมอนัดพบแพทย์ตอนเช้าชุดตรวจก็จะเข้า ไม่รู้ทำไรก่อนดี คงจะมอบให้ลูกน้องไปทำครับ ว่างๆก็แวะไปทักทายที่กระทู้ทั่วไป หัวข้อ "ฝากถึงมาร์ค มาเฟีย" , "พิทบูล อำนาจเจริญ" ,"Meting อำนาจเจริญ 5 มิ.ย.54" และ "หน่วย นพค 51จ.อำนาจเจริญ" ด้วยนะครับ
  • แวะมาขอบคุณ

หนีงานไปเที่ยว กลับมางานตรึมเลย วันนี้ต้องรับสภาพ
  • มีชายคนหนึ่งจากบ้านไปทำงานหลายเดือน ใด้ข่าวมาว่าเมียสาวมีชู้ จึงรีบเดินทางกลับ ไปถึงบ้านเห็นมีรองเท้าผู้ชายวางอยู่หน้าบ้าน ประตูก็ปิด ด้วยความโมโหจึงพังประตูเข้าไป เห็นเมียนอนแก้ผ้าอยู่บนเตียง มองหาชายชู้ก็ไม่เจอ จึงเดินไปที่หน้าต่าง เห็นชายหนุ่มหน้าตาดียืนแหงนหน้ามองสวนมา ด้วยความโกรธจึงยกตู้เสื้อผ้าทุ่มใส่ชายคนนั้นตาย.. แล้วตัวเขาเองก็หัวใจวายตาย... แล้วขนะที่วิญญานของเขามารอ ยมทูต ก็เจอกันกับวิญญานชายอีก2นาย ทั้งสามจึงคุยกันถามว่าเป็นอะไรตาย คนแรกตอบว่า ..ยกตู้ทุ่มใส่ชายชู้เลยเหนื่อยตาย ... แล้วแกละ คนที่2ตอบว่า เป็นบุรุษไปรษณีย์ไปส่งจดหมาย กำลังแหงนมองบ้านเลขที่ อยู่ๆก็มีตู้ตกมาทับตายย... แล้วแกละใอ้คนสุดท้าย ทำหน้าอายๆแล้วตอบว่า .... "กูอยู่ในตู้" :o043: