ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลหัวหินอยู่ที่ไหนกันบ้าง
  • เอารูปมาโชว์หน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03363_resize.JPG 45K
  • แซมซั่น ตอนอายุ 6 เดือน ตอนนี้ 2 ปีแล้ว
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03264_resize.JPG 39K
  • imageมูมู่ อายุ 3 ปี เพศเมีย
    ไฟล์แนบ
    DSC01228_resize.JPG 61K
  • อยากให้พี่มาร์คมาจัดงานที่หัวหินบ้าง
  • แซมซั่น หล่อมากมาย ไม่เอารูปมาลงเยอะๆครับ รอชม
    อันนี้ ทีโบน พาวิ่งบนเขาเรดาห์ทุกเช้าครับ
  • อยู่แถวไหนของหัวหินครับ
    เห็นเรดโน๊สเด็กๆ อยู่ตัว ตรงอู่ปากซอยห้องเย็น
  • ของผมอยู่ในซอยห้องเย็นครับปากซอยมีโต๊ะสนุ๊กครับ ตรงปากซอยเป็นของพี่ปิปเจ้าของอู่เรดโน๊สชื่อเจ้าทรัพยครับ ของผมเจ้า Shadow imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 42K
    20.jpg 58K
    21.jpg 57K
    22.jpg 69K
    19.jpg 76K
  • ทีโบน อยู่ซ.กำพลมอไซค์image
    ไฟล์แนบ
    1111.jpg 109K
    3.jpg 175K
  • พาวิ่งบนเขาเรดาห์ประจำimage
    ไฟล์แนบ
    1 (7)123.jpg 121K
  • image
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 101K
  • กลุ่มคนเลี้ยงพิทบูลหัวหินหน้าจะมีการรวมตัวเอาสุนัขมาโชว์กันมาพูดคุยกันแลกเปลี่ยนความคิดเห็นนะครับที่ผมเห็นๆอยู่ในหัวหินมีคนเลี้ยงพิทบูลเยอะอยู่เหมือนกัน :067:
  • ชื่อฟีโน่ อายุจะ 7 เดือนแล้วคับ อยู่ซอย ก้อปปี้เฮ้าท์ คับ
    image

image

image

วิ่งอยู่แถววัดอิติ กับดื่มเบียร์ที่ตลาดนัดหลังค่ายคับ
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0087.jpg 113K
    รูป​ถ่0101.jpg 104K
    รูป​ถ่0120.jpg 84K
  • มาเล่นด้วยกันครับ..
    image
    ผมเคยเห็นครับ เจ้าเรดโนส ที่อยู่ที่อู่ปากซอย สวยดี เพราะผมไปซื้ออาหารที่ซอยนั้นอยู่ เข้าไปอีกหน่อย ก็มีคนเลี้ยงอีก สีดำ กับสีเเดง
    ส่วนผมอยู่หมู่บ้าน หนองพรานพุกครับ ทางไปเขาเรด้า ก็ไปบ้านผมได้ ว่างๆเสาร์อาทิตย์ ลองๆ รวมกลุ่ม เเล้ว นั่งคุยกัน พบปะ ทำความรู้จักกันก็น่าจะดีครับ
    หมาผมน่าเคยเห็นนะครับ เพราะผมก็เล่นบอร์ดนี้มาพอสมควรเเล้ว ชื่อ เจ้ามานี่ ครับ.
    ไฟล์แนบ
    PIC_1388_resize.JPG 122K
  • คุณ pichaya บอกที่อยู่ด้วยนะครับ...เจ้าของกระทู้ ต้องบอกก่อนนะครับว่าอยู่ที่ไหน ลืมรึป่าวครับ..อิอิ...
  • เล่นmsnกันเปล่าครับ ขอe-mailกันหน่อยครับ
  • MakotoHIN29@hotmail.com ครับ.
  • ผมอยู่ตลาดเดียว ตอนนี้ 1ปีกับ10กว่าวัน

image
    ไฟล์แนบ
    07042011(003).jpg 223K
  • ตลาดเดียว อยู่ตรงไหนครับ คุณ PongTst
  • งะ พิม ผิด 555+ อยุ่ ตาลเดี่ยว
  • ถึงว่าสิ.....ไม่เคยได้ยินเลย ตลาดเดียว 555+
  • ดีครับผมชื่อบอย อยู่ซอยรวมเผ่า ตอนนี้อยู่เพชรบุรี ครับ

มาชื่อ ลีโอ อายุ 3 เดือน

images by free.in.th