ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • ได้ครับ วันนี้เลิกงานบ่าย3ถึงบ้านไม่น่าจะเกิน5โมงเย็นเดี๋ยวเข้าไปแล้วจะโทรบอกครับ
  • อ้นออกทริปไปถ่ายรูปที่จัน 3วัน2คืน ไว้เจอกันครับออกเดินทาง วันจัน6โมงเช้า
  • ฟ้ามืดตลอดเล่นแปบเดียวกลับมาถึง10โมงเช้าแล้วพี่เป็นห่วงตัวอยู่ที่บ้าน
    พอดีไปทำธุระกันพี่ผมเลยติดรถไปด้วย555
  • เที่ยวไม่ชวนกันมั่งเลยน่ะ
  • ไอ้ทิกมีแฟนคลับแล้วโว้ยอากาศดีหลับสบายครับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    jangle7.jpg 217K
  • ใครหว่า สวัสดี น้าผีครับ
    พี่มุกและพี่ๆสวัสดี ทุกท่าน วันนี้มาUPDATE tigger หมา เด็กมหาลัยให้ชมมซักนิด ฮ่าๆ

เดินเล่นชิลๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 257K
  • ซักนิดท่านี้
    image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 239K
  • เดินชิลๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 264K
  • จะเอายางๆๆ 555+
    image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 259K
  • ยางของผม 555+
    image
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 274K
  • ขอหล่อimage
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 265K
  • เตรียมตัว เล่นเบาๆimage
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 260K
  • สปริงโพลเบาๆimage
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 261K
  • เหนื่อยค้าบบบimage
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 218K
  • ยังจะเอายางอีกหมาเวรimage
    ไฟล์แนบ
    10.jpg 265K
  • ไม่เจอผมนานมั๊ยครับ อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 230K
  • กลับบ้านละค้าบบimage

เอาให้ชมไม่ได้โชวนะครับ หมาของออ้นไม่มีไรมาก แค่ไม่ค่อยได้ถ่ายภาพมันเท่าไหร่ ตอนนี้สภาพขน 100เปอเซนครับ
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 199K
  • ไอ้ทิกเริ่มมีกล้ามแล้ว สปริงโพลใช้ยางในมันชอบเล่นกว่ามันยืดหยุนดี
  • ภาพทุกใบ set นี้ ภัทร เป็นคนถ่ายหมดเลยค้าบบ 55+
  • บ้านพี่แม่งฝนตกทั้งวันแดดไม่มีแปบเด้วตกอีก
  • แล้วน้าอ๊อดไปไหนเงียบเลยimage
    ไฟล์แนบ
    jik12.jpg 241K
  • ใช้แล้ววันเดียวขาดเลย ฮ่าๆๆพี่ ยางอันนี้อ้นลองให้มันเลนดู สรุปว่าเอาห่วงที่ทำยางกระสอบดีกว่า แต่เอามาผูกรวมกันยาง ให้มันยืดๆๆได้
  • พี่เห็นของพี่ต้นปทุมมัดรวมเหมือนกัน
    เมื่อก่อนพี่ใช้ยางในแขวนกับต้นไม้แล้วผูกกับยางนอก
    ใช้ได้นานเลย ถ้ายางนอกเดี่ยวๆขาดแม่งทุกวัน
  • ฝึกขาหลังซะหน่อย เด่วกลับจากถ่ายรูป ไปลุยD-1ต่อเลย
  • เจ้าทิกเกอร์ท่าทางสนุก แต่คนจูงดูหน้าตางัวเงียยังไงไม่รู้นะอ้น ว่าปะ ฮ่าๆๆๆ

วันนี้ปวดแขนไม่รู้ทำไม เลยฉีดเอลเมทาซีนเสียเองเลยฮ่าๆๆ

มุกได้ถ่ายรูปมาบ้างไหมไปหัวหิน เอามาลงให้ชมบ้างนะ วันนี้สงสัยวันอาทิตย์
    ไปเที่ยวกันหมดแหงเลย
  • ไม่ได้ถ่ายเลยพี่ตั๊มไปถึงเที่ยงคืนจูงเล่นริมทะเลแปบเดียว7โมงเช้ากลับ
    ไม่ได้ตั้งใจไปเที่ยวพอดีเปิ้ลไปหาเพื่อนทำธุระ รอบหน้าค่อยว่ากันใหม่
  • แหมเสียดายจริงๆนะฮ่าๆๆ เจ้าของ The Rock [ โตโน่ ] เอาภาพมาลง
    กระดูกใหญ่ดีนะมุก ท่าทางเลี้ยงดีจริงๆเชียว
  • หวัดดีชาวปทุมฯ ไปจ.ชุมพร ร้อนมากๆๆๆ
    ตามนั้นเลยพี่ตั้มไอ้โน่มาแล้ว มาดีมักมั๊ก มุกบรีดหน้าจองตัวนะ
  • เปิดเรียนแล้วไชโย
  • ชุมพรฝนตกบ้างไหมคุณกอล์ฟ อยากไปเที่ยวทุ่งวัวแล่นอยู่เหมือนกันครับคุณกอล์ฟ

เจ้าโตโน่กระดูกมันจริงๆนะเนี่ยฮ่าๆๆ

ว่าแต่ดีใจเรื่องเปิดเรียนเรื่องเดียวเหรอต้น อิๆๆๆ ดีใจเพราะได้ไปเรียนหรือเพราะอย่างอื่นฮ่าๆๆ
  • ก๊อปเมื่อวานพี่ไปหาพี่ที่เอาเจ้าม่วงไปพี่เขาอยู่ 9/2 หมู่บ้านเดียวกับก๊อป ตอนกลับพี่เลยมาบ้านก๊อปเห็นบ้านปิดไฟมืดก็เลยไม่ได้เรียกน่าจะประมาณ2ทุ่มได้ ก็เลยกลับ จะพาแฟนไปดูเจ้าตุ๊กกี้กับเจ้านาซาส
  • เรียกเลยเพ่เอกผมอยู่บนบ้านเหนื่อยมากเพ่พึงกลับจาก จ.ชุมพร เลยขึ้นนอนแต่วัน วันหลังมาอีกเรียกเลยเพ่แต่ว่าบ้านใครนะที่ได้เจ้าม่วงไปเดวผมจะช่วยดูแลเพ่ จะได้เอาไปจูงเล่นด้วยกัน หมู่บ้านผมคนเลี้ยงหมาเยอะหลายสายพันธุ์ แต่ไปเล่นด้วยกันบ่อยเพ่
  • ตกลงเจ้าม่วงย้ายบ้านแล้วเหรอครับพี่เอก
  • อยากเจอเพ่น้องชาวปทุมจังเมื่อใหล่จะว่างมาเจอกันหน่อยมะ เรามีมือดีคอยถ่ายภาพอย่างอ้นแล้ว 55555
  • ย้ายแล้วคุณตั้มไปอยู่หมู่บ้านเดียวกับน้องก๊อป คราวนี้ไม่เหงาแล้ว
  • เอารูปไอ้ธอนตอนเด็กมาฝากให้ชมครับฮ่าๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    Marathon X Daisy Puppy 006 1+.jpg 98K
  • ไอ้ทอนเปิดซิงแล้ว รอ8เดือนพี่ก๊อป ดีใจด้วยพี่kadayหมาจะหมดแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    t1.jpg 271K
  • หวัดดีตอนเช้านะครับผม ทุกคน :m33:
  • หวัดเด่เพ่น้องชาวปทุมฯ ฝนตกตื่นสายเลยนะคร้าบ อีก8เดือนเลยเหรอมุกอยากแล้วเห็นอะดิ
  • ไอ้ที่ว่า8เดือนหมายถึงไอ้ตอฟ พวกนี้หัวมันจะเริ่มมาตอนนี้ก้อ6แล้ว
    ส่วนจิ๊กกี๋น่าจะไม่เกิน2เดือนนี้image
    ไฟล์แนบ
    คลอง5 016.jpg 202K
  • 55555 ก้ใจผมมันนึกถึงแต่บรีดหน้าอะมุกอยากเห็นแล้ว ถ้าจะมันนะบรีดนี้
  • หวัดดีคับพี่น้อง....คิดถึงมากมายหายหน้าหายตาไปนาน....พอดีเกิดอุบัติเหตุนิดหน่อย...อิอิ
    ......พอดียังเคลียไม่เรียบร้อยก็เลยไม่มีเวลาเข้ามาทักทายกัน...ตอนนี้พอมีเวลาเเล้วเลยเเวะมา
    ..........ลองดูรูปรถพี่เดะ!..สุดๆ......อิอิimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC03387.jpg 287K
    DSC03383.jpg 290K
    DSC03386.jpg 278K
    DSC03382.jpg 278K
    DSC03380.jpg 252K
  • เล่นวีโก้ตัวใหม่ซะด้วย.....รับเละ!
  • เพ่อ๊อดๆๆๆจัดกับวีโก้เลยเหรอเพ่ สุดยอด 55555
    อยากพาหมูไปหัดว่ายน้ำแล้วครับเพ่น้องชาวปทุมฯ ต้องพาไปพบครูมุกซะหน่อย

image
    ไฟล์แนบ
    100_0513.JPG 143K
  • ไปทำอีท่าไหนหละครับพี่อ๊อด เล่นซะตูดวีโก้บู้เลยครับพี่

ท่านกอล์ฟ แค่คิดก็มันแล้วจริงๆนะเนี่ย แต่ทำไมต้องรอ
    ถึง 8 เดือนหว่าท่านมุก ฮ่าๆๆๆ
  • เพ่อ๊อดจัดพื้นที่ว่ายน้ำหน่อยเร็ว!!!!!!!
  • เพ่ตั้มสืบแล้วไอ้ตอฟ8เดือนมันจะเทรินหัวมันจะมาช่วงนี้คร้าบ
    จิ๊กกี๋อีก2เดือนฮีทมา นับไปอีก60-65วัน สัตว์ประหลาดแจ้งเกิดคร้าบ
    ว่าแต่ของเพ่ตั้มมาสั้นๆเด่นะเพ่เหมือนพ่อมันเลย ไปหาที่ว่ายน้ำกันเถอะเพ่
  • ของพี่ไกล้บ้านเลยฮ่าๆๆ แม่น้ำเจ้าพระยา แต่ช่วงนี้ฝนตก
    กับ เรือกากน้ำตาลที่อยุธยารั่วลงแม่น้ำเจ้าพระยาปลาน็อคน้ำเพียบ
    กลัวไอ้ธอนลงไป จะเมากากน้ำตาลด้วย เลยเอาไว้ก่อนฮ่าๆๆๆ