ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เวย์โปรตีนของคน หมากินได้ไหมครับ
  • เวย์โปรตีนของคน หมากินได้ไหมครับ

เป็นรสช๊อคโกแลต ของ MOSTER MAXX

ขอบคุณครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00098-1.jpg 58K
  • หมา่กินช็อกโกแลตไม่ได้คับ เป็นโรค เชื่อผมเถอะคับ
  • ตามที่น้าผี บอกเป็นไปครับเรื่องช๊อกโกแล๊ต เพราะเคยมีพี่คนนึงเอาอาหารต้องห้ามสำหรับสุนัขมาลงให้ดู

แต่ส่วนเวย์ รอพี่ๆท่านอ่นมาตอบดีกว่า ผมก็อยากรู้

แล้วอะมิโนหมื่น นี่ให้ทานได้รึป่าวคับ ฝากถามด้วยครับ^^
  • ช็อกโกแลตทำให้หัวใจหมาหยุดเต้นนะครับ
    บางตัวแค่กินเข้าไปนิดหน่อยถึงตายนะครับ
  • ตามนั้นครับ.. ช็อคโกแลตเป็นพิษกับสุนัข ถ้าบางตัวแพ้มาก ถึงเสียชีวิต
  • ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่เข้ามาตอบนะครับ
  • เมื่อก่อนด้วยความไม่รู้ ของตัวเองซื้อมากินแล้วต้องหยุด เลยให้หมากินชงน้ำวันละ 2ช้อนที่ให้มาใหญ่ๆ ไม่เป็นไรครับ
  • ช็อคโกแลต หมากินไม่ได้ แต่เวย์น่าจะกินได้
  • ถาม หน่อย เวย์ คนเนี่ย กินแร้วเห็นผลป่าวคับ พอดีจะซื้อกินบ้าง อยาก ฟิตมีกล่ามหนาๆๆบ้างคับ

ท่านที่เพาะ กาย อยุ่แนะ หน่อยคับ

ร่างผม ปัจุจุบัน แต่อยากให้หนาคับ

ช่วยหน่อย

image
    ไฟล์แนบ
    100_1631.JPG 38K
  • เข้ายิมเลยตี้ ใกล้ๆรพ.กรุงเทพด้วย ข้าง0 มิตซู รับรองแจ่มแน่
  • ตอบคุณ tutie ครับ

อัดอาหารปรกติเห็นผลกว่าครับ

เวย์ ผมว่าไม่ค่อยเห็นเท่าไหร่

แต่ผมอัดอาหาร แล้วก็เวย์ตามนะครับ

แต่ถ้าเวย์หมดก็ไม่ซื้อเพิ่มแล้วครับ
  • สรุปว่าเวคน หมากินได้ แต่ห้ามมีช๊อกโกแลต ใช่ไหมครับ
  • เวย์ คนกินได้เหมาะสำหรับนักเล่นกล้ามทั่วไป กินแล้วเห็นผมเลยครับแต่ ต้องฟินกล้ามเนื้อด้วยน่ะครับไม่ใช่กินแต่เวย์ถ้ากินแต่เวย์มันช่วยอะไรคุณไม่ได้หรอครับและถ้าคุณกินแล้วต้องกินอย่างต่อเนื่องด้วยน่ะครับ พี่ผมลองแล้ว 3 เดือนเห็นผมครับแต่ต้องกินยาเสริมควบคู่ไปด้วยน่ะครับกินเวย์ช่วยได้แค่กล้ามเนื้อนิดหน่อยเองครับ