ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • นัดเจอกันหน่อยไหมวันอาทิตย์อะ...
  • ที่ไหนเด่ละเพ่จัดมา
  • อยากได้ที่ร่มๆไม่เปียกฝนอะ..
  • บ้านก๊อป สนามหน้าหมู่บ้านเลย หรือจะกลางหมู่บ้าน ต้นไม้เยอะดี
  • เคลียพื้นที่เลยเดี๋ยวไปสำรวจซะหน่อยอะ...
  • 5555 จะได้ไปเล่นกับเจ้าหมู 2 ตัว ของก๊อป ตุ๊กกี้ นาซาส......
  • 55555 ลองถามความเห็นทุกๆคนก่อนครับ ว่าสะดวกที่ไหนอะเพ่ ส่วนผมสบายๆอยู่แล้ว วันอาทิตย์ok
  • ม.รังสิตดีซู้ดimage
    ไฟล์แนบ
    kb3.jpg 218K
  • ที่ไหนก็ได้ครับ ไม่มีปัญหา แต่ตอนนี้เพิ่งฟื้นไข้
    ฝนตกอากาศเปลี่ยนรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับทุกท่าน
  • เป็นไข้เหมือนกันเลยพี่ตั้ม
  • ม.รังสิต ถิ่นนี้มีอะไรแอปแฝง...ชอบอยู่ที่เดียว...สงสัยมีอะไรลุกๆแน่ๆ มีสาวกระโปรงสั่น เวลาลมพัดก็..ว้าวววววว....หรือแบบเนื้อแน่นๆ เน้นๆ อู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆว้าวววววววว มุกพี่ว่ามุกต้องสะสมพริตตี้เหมือนกลุ่มอื่นบ้างแล้วนะเนี่ย...เอ่อ..แต่กลุ่มเราชื่ออะไร จะถามอยู่ ที่งานพัทยา ป้ายขึ้น PITBULL PATHUMTHANI ชือใหม่ใช้ชื่อ GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI สุขัขส่งโดย Robust Bully Kennel งง เริ่มสับสน ?????
  • ไม่ต้องงงพี่ ใช้ป้ายเก่าส่วน Robust Bully Kennelชื่อคอกผม
    แต่ลงท้ายด้วยปทุมธานีนะ Robust Bully pathumthani.
    ส่วนของพี่ผมตั้งให้ kaday rednose pathumthani.
    image
    ไฟล์แนบ
    jan2.jpg 258K
  • ส่วนที่เลือกม.รังสิต วันอาทิตย์ไม่มีคนพลุกพร่าน
    สนามหญ้าดีถ่ายรูปสวยเป็นจุดศูนย์กลาง ถ้าเข้าเส้นคลอง
    รถติดชิบหายเวลาเย็นๆในหมู่บ้านไม่แนะนำนะ เราเอาหมากันไป
    หลายตัววันหยุดเด็กเยอะไม่ปลอดภัย ตกลงพี่จะมาป่าวอาทิตย์นี้555+

ถ้าพี่kadayไม่มา....

***** คุณจะไปคุยกับคนอื่น....ไม่รู้เรื่อง********

image
    ไฟล์แนบ
    466.jpg 104K
  • ที่ไหนก็ได้ครับเอาสะดวกๆ มากันได้ง่ายๆ แบบที่ให้มากันได้เยอะที่สุดครับ
    หรือตั้งกระทู้ถามเลยจะได้มีชาวปทุมฯ มารวมกลุ่มแล้วเก็บภาพกิจกรรมรวมกัน
    ผมว่าชาวปทุมฯเลี้ยงpitกันเยอะเลยครับ เผื่อคนใหม่ๆจะด้ายรู้จักกันด้วย....คิดว่าดีป่าวเนี่ย
  • ตอนนี้ไข้ค่อยยังชั่วเจอยาเข้าไป หายทันวันอาทิตย์แน่นอนครับพี่น้อง

ว่าแต่ของต้นหายทันป่าว ฮ่าๆๆๆ
  • นั้นแน่..อาไตรภพมาเอง....เราเป็นคนขี้สงสัยซะด้วย พี่ไม่เอาชื่อคอก....เดียวดังแล้วจะเอาไปทำหนังโป๊อีก ถ้ามีชื่อคอกเมือไหร่ เดียวบ้านตรงข้ามไปฟ้องส่วนกลางอีก5555 แอบๆทำดีกว่า...มุกอยากลงปกไหนบอกนะเดียวจัดให้ ่กับดาราดังเลย.... แม่ชม้อย...ว่างๆไปเดินหาพริ้ตตี้มาเก็บไว้บ้างดีกว่ามุก หาแถวๆโคนต้นมะขาม เอาไหม....
  • ปกติพี่kadayก้อคุยไม่รู้เรื่องอยู่แล้ว555สปีดเหลือเกิ้น
    รอพี่อ๊อดมาโพสก้อแล้วกันครับพี่ก๊อปimage
    ไฟล์แนบ
    17_(1).jpg 92K
  • จัดไปคับพี่น้อง..เจอกันซะตอน14.00 น เเละกันเนอะง่ายดี...ตอนเย็นยังกลับไปให้ข้าวหมาทันด้วย..
    .........หรือเพื่อนๆว่าไงคับ...บอกมาเลยจ๊ะ.....อิอิ
  • ดีเหมือนกันครับพี่อ๊อด ไม่ร้อนไม่เย็นจนเกินไป
  • ตกลงที่ ม.รังสิตถูกต้อง ป่าวครับ มีบ่อน้ำป่าวครับที่นั้นอะ
  • มีครับพี่ก๊อปไม่แน่ใจว่าน้ำสะอาดป่าว
    มาให้ตรงเวลานะครับimage
    ไฟล์แนบ
    j6.jpg 260K
  • ทำไมจึงชอบ savageimage
    ไฟล์แนบ
    savage3.jpg 86K
  • หน้าตามันเหมือนกันทั้ง 3 ตัวเลยแฮะ ฮ่าๆๆๆ
  • OK ครับมุก บ่าย2นิดๆๆนะ
    เพ่เอกเมื่อวานผมไปบ้านเพ่อ้นมาไปเล่นกับ ลาเต้มาเพ่น่ารักเชียว
    อ้อนเก่งแต่หูยังไม่หายดีเลยเพ่ แต่ตัดสวยดีครับ
    ใครมีผ้าใบให้ยืมปูเบาะรถมั้ง5555 ยืมหน่อยครับ 5555
  • เอาพรมได้เปล่าจะได้ขอติดรถไปด้วย นะคราบ
  • วันอาทิตย์นี้บ่าย2 ตามนี้ป่าวครับ

*********ถ้าใครไม่ไป คุณจะคุยกับเค้า....ไม่รู้เรื่อง***************

image
    ไฟล์แนบ
    b2.jpg 275K
  • EAKKADAYKALONG ไม่เว้นวรรคเลยนะ อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สปีดสุดชีวิต

• ตกลงตามนี้นะคับ...14.00 น.เจอกัน...bye
  • ไปแน่นอนครับ แต่ขอให้ฝนอย่าตกแล้วกัน ถ้าตกแบบวันนี้
    เซ็งเป็ดจริงๆ
  • บ่าย2วันอาทิตย์ ถ้าไม่ติดอะไรขอไปด้วยคนน่ะครับ
  • มากันเยอะๆดีเลยครับไม่เจอกันนานแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    j16.jpg 233K
  • หวัดเด่ครับชาวปทุมฯ ผมไปได้นะครับ แต่หมาอะไปไม่ได้
    เมียไม่อนุญาติให้เอาขึ้นรถคร้าบ เซงครับ
    ผมอยากเอาหมาไปด้วยครับใครมีปิกอัพผ่านคลอง3 บ้าง ฝากหน่อยครับ2ตัวนะครับ (ผมพูดจิงครับ) ช่วยผมที
  • บ่าย2ขึ้นหลังกระบะมันร้อนนะพี่ถ้าเป็นผมเค้าไม่ให้เอาหมาขึ้นรถนะ
    ผมจะบอกเลย เดี๋ยวกูจะมีกิ๊ก....พอดีแฟนผมรถแจสคันนิดเดียว
    หมาเต็มรถเลยดีหน่อย พี่กอบบอกเลยนานๆจะขึนรถสักที เอาใจช่วยพี่
  • เก็บรูปมาฝากเยอะๆนะ
  • ก็นั้นแหละมุกเซงอยู่เนี่ยทะเลาะกันเมื่อเช้า เอางี้ใครมีบล็อกบ้างผมขอยืมหน่อยเด่
    ไม่ต้องใหญ่พอใส่รถได้ เพ่อ๊อดช่วยผมด้วยเพ่
  • ก๊อปหาแท๊กซี่ไปกันไหม รถมอร์เตอร์ไซด์ก็ไม่ใช่ออโต้ด้วยไม่มีที่ยืนข้างหน้า คนมีรถยังเซ็งเลย และคนไม่มีรถไม่ยิ่งเซ็งเข้าไปอีก ใครอนุเคราะห์มารับพวกผม 2 คนได้ไหมคราบบบบบบบบบบบบ....... ถ้าไม่ได้ก็ บ่เป็นหยังดอก....
  • โบกสิบล้อมากันเลยพี่
  • หวัดดีพี่ๆๆทุกคนครับบ
  • วันอาทิตเจอกันคับ
  • เบื่อฝนตกทีไรเป็นหวัดทุกที วันอาทิตย์ขอให้ฝนอย่าตกเล๊ย
  • พรุ่งนี้ฟ้าเปิดไม่ตกแดดร่มทั้งวัน555+image
    ไฟล์แนบ
    kaday.bmp 173K
    g4.jpg 85K
  • หวัดดีคับทุกท่าน.....พรุ่งนี้มากันให้ได้นะคับ..ใครไม่มามีเคือง...อิอิ...
    .....ก๊อบไม่มีรถขนหมูมาเหรอ...เสียดายรถพี่เดียงอยู่ไม่งั้นจะเเวะไปรับซะหน่อย....อิอิ
    ............ขนาดของผมต้องเอาขึ้นมอไซค์เองเลย.....ค่อยๆคิด...เดี๋ยวก็มีทางออกเอง....เเหละ!
    ปล.ขอให้งวดนี้ถูกหวยเถอะน่า...จะซื้อรถกระบะไว้ขนหมาอย่างเดียวเลยจริงๆเหอะน่า...สาธุ!..อิอิ
  • ปล้นรถ2แถวแม่งเลยจะได้ไปกันหลายๆคน555+image
    ไฟล์แนบ
    aa1.jpg 32K
  • สวัสดีคราบวันอาทิตหรอ กี่โมงๆๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 126K
  • บ่าย2ที่เดิมimage
    ไฟล์แนบ
    j15.jpg 182K
  • อยู่กันถึงกี่โมงครับเนี่ย..จะได้แวะไป(แอบ)ดูบ้าง
  • มาได้เลยครับพี่ คงอยู่ถึงเย็นๆๆนั้นแหละครับ
  • ยาวไปครับ ฮ่าๆๆ

ว่าแต่ภาพสวยนะเนี่ยอ้นคราวนี้
  • รังสิต ฟ้าครื้มแต่เช้าเลยนะ..จะได้ไปไหมนี่? :o018: