ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ยินดีกับ "ดีเจแก่นแก้ว"
  • ยินดีด้วยกับท่าน ดีเจ แก่นแก้ว ด้วยครับ
    ดีเจ แก่นแก้ว ในเวลา นี้ ได้ เข้า ฝึกในชมรม สุนัขอารักขา อย่างเต็มตัว เรียกว่าอาชีพไปแร้วครับ

น่ายินดีมากคับ จะมีพิทบุลที่มีวินัย และ จะได้ เพื่อนในบอร์ด เรา อีกท่าน
    ที่จะ เอา เทคนิคการฝึก ใหม่ๆๆ ดีๆ มา เล่าสู่กันฟังคับ

............. ภาพบางส่วน กับการเข้าชมรม

การได้ทำงาน ที่เรารัก เราเหมือนจะไม่ได้ทำงานเอาซะเลย

วิดีโอแด่คนช่างฝัน

• สวัสดีครับพี่ตี้ ยินดีด้วยครับท่านดีเจ คลิปโดนๆเลยครับพี่ตี้
  • ดีคับน้อง ก็อต คลิป นี้พี่ ทำ ให้พี่ ดีเจ หน่อย คับ แสดง ความยินดี กับพี่ เขาหน่อย คับ

พี่ เขา ได้ ลุยงานจริง แร้วคับ หลัง จากนี้ คง เก่ง แน่ๆๆๆ ทั้งหมาทั้งคน :013:
  • สุดยอดเลยครับ งานฝึกหมาให้อารักษ์ขาเราได้ ได้ใจไปเลยเต็มๆ ต่อไปนี้พิทบูลโซนก็จะมีอีกหนึ่งอาจารย์ที่เพิ่มเข้ามาให้ความรู้เทคนิคกับการฝึกหมาของเราครับ =D>
  • เยี่ยมครับ
  • สวดยอดดดดดด
  • ยินดีด้วยครับ
  • บอกคำเดียว ว่า :063:
  • ขอบคุณมากครับตี้ที่ทำคลิปให้ คลิปดูสนุกน่ารักดีครับ
  • คลิปดูดีเลยครับ ขอแสดงความยินดีด้วยครับ :)
  • ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ พี่ดีเจแก่นแก้ว แล้วเจอกันในสนามต่อไป...

ขอบคุณคลิปดีๆ และเพลงดีๆ ได้กำลังใจด้วยเหมือนกัน.
  • ยินดีด้วยครับ :006:
  • ยินดีกับทั่นเจดีย์ด้วยคน..0108

• สุดยอดครับพี่ เยี่ยมมากๆเลย อิอิ :062: :030: :062:
  • ยินดีด้วยครับ
  • เย้ๆ พี่ดีเจขวัญใจของเรา .... ถึงว่าช่วงนี้ไม่เข้ามาตอบคำถามเลย..
    ยัยดัมมี่ กะ คุณดัชชี่ น่ารักสุดๆไปเลย ชอบๆๆๆๆๆ
    ยัยดัมมี่ยิ่งโตยิ่งสวยนะจ๊ะ....

PS พี่ดีเจยังไม่ได้ตอบคำถามเลย ว่าลูกหมาตัวไหนที่พร้อมนำไปฝึกได้ดีที่สุด...
  • ที่กระทู้นี้นะคะ พี่ดีเจ
    การทดสอบลูกสุนัข
    http://pitbullzone.com/community/discussion/21594/กฎเหล็ก-ของคนขายหมา#Item_41
  • พี่ แก งาน ยุ่งเลยคับช่วงนี้ ............... ไว้ให้พี่เขามาตอบแร้วกันคับ

..............................นานๆๆ จะได้เห็น พิทบูลฝึก แนวนี้ แบบเป็นจริงเป็น กันนะคับ

ต้องติดตามชม กันหน่อยฮ่าๆๆๆ
  • เป็นการดี คับ ถ้า ดู แร้วเกิดพลัง และกำลัง คับทุกท่าน
  • image
    ไฟล์แนบ
    230704_213037405386360_100000403073557_705497_1004878_n.jpg 149K
  • สุดยอดครับ