ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาเยี่ยมบ้านเก่าครับ
  • หลังจากที่ ลูกรักผมได้จากไป ด้วยผีมือคนใจทราม ที่เอายาเบื่อมาโยนข้ามรั้วให้ลูกรักผมกิน

ทั้งๆที่หมาผมอายุได้เเค่7เดือน ไม่เคยเห่าเสียงดัง จะเห่าจริงๆ ตอนมีคนเเปลกหน้าเข้ามาโดยไม่เรียกผม

ออกไปรับ ไม่เคยอึหน้าบ้านใคร หรือไล่กัดใคร

เเต่ไม่รู้ทำไมคนใจทรามถึงทำกับมันได้ลง

ผมได้โทษตัวเองอยู่พักใหญ่ ถ้าผมอยู่ตอนที่มันกินผมคงช้วยมันได้ เเต่ผมไปทำงาน

บ้านก็มีรั้วขอบชิดไม่ออกนอกบ้าน

เหตุการนั้นทำให้ผมเสียใจมากๆ เพราะผมรักหมาผมมากๆ รักเหมือนลูก ผมคนที่เเทบจะไม่เคยร้องไห้

กลับน้ำตาไหลอยู่ทุกเวลาที่คิดถึงมัน

มันเลยทำให้ผมตัดใจไม่ยุ้งเกี่ยวกับพิทบูลอีก เพราะจะได้ทำใจลืม

เเต่วันนี้ ความรักเก่าในสายเลือดพิทบูลมันทำให้ผมกับมาเยี่ยมที่นี้ เเละจะอยู่คุยตอบกับคนในบ้านนี้

เเต่้...............เเต่...........ไอ้ผมอยากรู้...................คนเก่าเมื่อปีก่อนๆ ยังอยู่กันมั้งมั้ยครับ

ใครรู้ตัวว่าอยู่ที่นี้ มาเป้นปีเเล้วขอเสียงหน่อยครับ

หรือมีใครจำผมได้บ้างมั้ย

...........เเล้ว.............เเล้ว.................ผี....ที่นี้ยังดุเหมือนตะก่อนมั้ยครับ ทีกัดผมได้ทุกกระทู้

งืมๆ หลังจากที่ผมได้เสียลูกสาวที่เป็นพิทบูลไป 7เดือนให้หลัง ผมก็ได้ลูกสาวที่เป็นคนมาเเทนครับ^^

เเล้วเดี๋ยวนี้เป็นยังบ้างครับเว็บนี้ ยังคนเยอะเหมือนเกิมมั้ยครับ มีกิจกรรมที่จะถึงมั้งมั้ยครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย1619.jpg 80K
  • เออ... เเล้วป้าพร...พี่โต้งกำเเพงเเสน พี่เดียว-ลำปาง-หมีบ้านโป่ง..พี่หนึ่งสาย2..คุณJJโชคชัย ...พี่พีทเดียยังอยู่มั้ย เเล้วยังมีใครที่ตกหล่นอีก...
  • มันโยนยาเบื่อให้หมาคุณกินคุณรู้ แล้วทำไมคุณถึงปล่อยให้เค้าตายฟรีๆล่ะ ไม่ว่าเป็นคนหรืหมา ก็ทำความผิดได้ด้วยกันทั้งนั้น แต่โทษนั้นจะหนักหนาจนให้อภัยกันไม่ได้ถึงขั้นเอากันถึงตายเชียวรึ คนพันนี่เอาไว้ไม่ได้มันหนักแผ่นดิน เก็บไว้ก็ไม่มีประโยชน์ สมควรต้องตามหมาไป
  • ว่างัยพี่วา
    ยังจำน้องว่านคนนี้ได้มั้ย
  • พี่เดียว-ลำปาง สงสัยยังไม่สร่างครับ 5555
  • เข้าใจครับหัวอกเดียวกันเลย...
    แต่ของผมเป็นร๊อตไวเลอร์ ..