ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลสตูล update
  • image
    ไฟล์แนบ
    0011.jpg 159K
  • image
    ไฟล์แนบ
    0022.jpg 153K
  • หน้าตาดูเข้มมากๆเลยครับ

ผมอยู่รัตภูมิว่างๆแวะเที่ยวบ้านผมได้น่ะครับ ผมเอก ยินดีที่ได้รู้จัก
  • ขอบคุณครับคุณเอก ยินดีเช่นกันครับ บ้านคุณเอกอยู่แถวไหนครับ และถ้าผมจะสั่งอาหาร R3 ส่งได้มั๊ยครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    0033.jpg 267K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    0044.jpg 275K
    0055.jpg 253K
    0066.jpg 236K
  • เข้ม ดุดันดีครับ
  • บ้านผมอยู่เลยวิทยาลัยเกษตรมานิดนึง หน้าปากซอยมีร้านก๊วยเตี๊ยวดู๊ดี๋อยู่ เข้ามาในซอย บ้านหลังสีเหลืองหลังแรกซ้ายมือเลย สั่งได้ครับ ยังไงลองโทรมาคุยราละเอียดได้ ส่งไปถึงสตูลเลยก็ได้ครับ 084-8592369
  • กี่ขวบแระตัวนี้ อยู่สตูลแถวไหนครับ ผมเลี้ยงเรดโน๊สอยู่ฉลุง
  • ใช่จ้าวตัวเดิมหรือป่าว :017:
  • โอ๊ะโอ๋ ยิ่งโตยิ่งหล่อนะเจ้านี่ไม่เจอแป๊บเดียวเอง :m93:
  • โห พี่เอก ให้หาป้ายดู๋ดี๊ ขับเลยซอยพอดีอะ 55 พี่แดดเลียป้ายซะซีด 55
    ผมไปบ้านพี่กี่ที ไม่ทันได้ดูป้ายดู๋ดี๋เลยซ๊ากที

สตูลมีหมาเทพด้วยอะ (*) (*) (*)
  • ผมอยู่ละงูครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01141_resize[1].jpg 110K
  • บึกบึน !!!!!
  • ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาแลกเปลี่ยนความเห็นครับ
    เจ้าตัวเดิมครับ คุณponker (ถ่ายรูปทีไรดูมันเปลี่ยนไปทุกครั้งครับ)
    อายุก็ 16 เดือนครับคุณเพชร ผมอยู่ อุใดเจริญ ควนกาหลงครับ
    คุณJoeครับ ไม่ถึงขนาดนั้นครับ
    คุณ king อยู่แถวไหนครับ ทางเข้าบ้านผมก่อนถึง 3 แยกสวนเทศครับ (ซอยตรงข้ามร้านบ้านวานิลลาเบเกอรี่ครับ)
    คุณเอกครับอาทิตย์หน้ามีโอกาสเดี๋ยวแวะไปครับ
  • ในบอร์ดนี้คนเลี้ยงพิทบูลที่อยู่สตูลรายงานตัวหน่อยครับ สายไหนก็ได้ครับ
    ขอบคุณครับ
  • ตัวขาวกล้ามสวยจริงๆ งานพัทยาได้ลงมั๊ยครับ ต้องติด 1 ใน 3แน่นอนเลยตัวนี้ สวยจริงๆ
  • andaman_pit
    เพชร อยู่ใกล้สามแยกฉลุง เรดโน๊ส 10เดือน ครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture 904.jpg 103K
    Picture 905.jpg 116K