ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตขายลูกสุนัข American Pitbull ครับ
  • พ่อ : Bison :: Bishop+cascade(Hurricane+Mystic)+Nanear(Hurricane+Berry)
    แม่ : Mamai :: Boky(LINCON x AMMA) + Bovy( Cambell x Tam )

ลูกสุนัขชุดนี้เกิด 5 พ.ค. 2554 เกิดทั้งหมด 7 ตัว ผู้ 2 เมีย 5 ราคาขอตั้งไว้ที่ 9000 บ. ลูกสุนัขมีใบเพดในครับ อยู่ ต.ดอนตาเพชร อ.พนมทวน จ.กาญจนบุรี สนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ 089-2550834...โจimagesrc="/community/uploads/FileUpload/18/208478.jpg" />พ่อสุนัขimageแม่สุนัขimageตัวผู้ 1imageimageตัวผู้ 2imageimageตัวเมีย 1ขายแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับimageimageตัวเมีย 2imageimageตัวเมีย 3 ขายแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับimageimageตัวเมีย 4 ขายแล้วนะครับ ตัวนี้ใหญ่สุด ขอบคุณมากครับimageimageตัวเมีย 5ขายแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับimage
    ไฟล์แนบ
    Bison.jpg 50K
    mamai11.jpg 50K
    m1.jpg 49K
    m1.1.jpg 49K
    m2.jpg 49K
    m2.1.jpg 46K
    f1.jpg 48K
    f1.1.jpg 48K
    f2.jpg 49K
    f2.1.jpg 49K
    f3.jpg 50K
    f3.1.jpg 50K
    f4.jpg 45K
    f4.1.jpg 49K
    f5.jpg 50K
    f5.1.jpg 50K
  • ใช่คุณโจที่บ้านขายปุ๋ยหรือป่าว........คับถ้าไม่ใช่ขออภัยด้วยครับ
  • ใช่ครับ ...
  • หลานเจ้าโบกี้ นี้เอง เลี้ยงลูกหมาจ่ำม่ำดีจริงๆ ครับผม โบกี้ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    Resize of SNV33128.jpg 47K
    ki.jpg.jpg 70K
  • imageรูป Bison ครับ เพื่อนสมาชิกโทรมาว่ารูปไม่ขึ้น
    ไฟล์แนบ
    DSC03876%20(Small).jpg 79K
  • อะ คุณตามาดูหลาน ๆ :o046:
  • อิอิอิอิอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    Resize of SNV33145.jpg 54K
  • สวยงามมากๆครับคุณโจ.....ขอให้ขายหมดไวไวนะครับ...จำผมได้ป่าวครับแอมป์ครับที่เคยขายกุ้งเครฟิตให้คุณอะครับ........
  • ครับ อยู่ดรุณา ใช่ปะครับ สบายดีนะครับ 555+ :o060:
  • ใช่ครับ..................สบายดีครับ...ตอนนี้ผมก็เลี้ยงพิทอยู่เหมือนกันครับไว้ถ้ามีโอกาสเจอกันครับ......
  • แม่หมาสวยมาก ขายมั้ย
  • ไบซัน หน้าตามันหล่อดีนะครับ
  • หน้าสวยทุกตัวเลยครับพี่โจ มุมขาหลังก็ดี เลี้ยงลูกสุนัขได้สมบูรณ์จริงๆครับ
  • ขอบคุณครับ ให้กินนมแพะ 3 มื้อกะไข่ต้มอะครับ อ่าคุณเอกได้รับใบเพดฯ หรือยังครับ ยังไงช่วยจัดการให้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
  • ขอถามสักนิดครับ เจ้าโบกี้เพดนอกหรือเพดในครับ เคยจ่ายลูกมากี่คอกแล้วครับ ขอบคุณครับ
  • ตอบน้าพี่นะครับ โบกี้มีทั้ง UKC และก็สมาคมครับ แต่ตอนนี้โบกี้ไม่ได้อยู่เมืองไทยแล้วครับ ไปต่างประเทศเลียบร้อยแล้วครับ ขอบคูณครับผม:o016:
  • สวัสดีครับ คุณโจ คุณแอมป์
    ขอให้มีเจ้าของใหม่ ไวไวนะครับ