ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยไปไหนกันหมด
  • นั่นสิ หายไปไหนกันหมดคราบบบบ
    ไม่ได้การล่ะ ต้องหาประเด็นร้อนหน่อยแล้ว

• 5272874277
    สรศักดิ์ บุตรดี
    ไทยพานิช
  • ผมว่าเราจัดไปเพลย์บอยสักรอบไหม๊ครับรับรองยาวเหยียด
  • วันนี้เจองูไรไม่รู้ครับตัวยาวขนาดกำลังใหญ่ เห็นตาบอกว่าเป็นงูสิงห์ โดนหมากัดตายไปเรียบร้อยตัวไหนไม่รู้ กัดเหอะๆสยองชิบ หมามานสู้งูได้ด้วยแหะ
  • ไม่ได้หายไปไหนครับ พี่น้อง โน๊ตพังน่ะคร๊าบบบ

งูไม่มีพิษก็โชคดีไป แต่ถ้าเป็นงูบนหัวเดอะต้นนะรอดยาก :-D
  • โชคดีนะไนท์ ที่มันไม่มีพิษ ยังไงลองดูอาการหมาไว้ด้วยนะ
    ช่วงนี้ฝนตกบ่อย เห็นงูออกมาอาละวาดเยอะเลย
    แต่ถ้าเป็นงูบนหัวต้นล่ะก็ ออกได้ทุกฤดู โดยเฉพาะเดือน 12 ฮ่า ๆๆๆๆ

ต้น เดี๋ยวพี่โอนให้วันนี้นะครับ เมื่อวานโทษที
    ไปดูหนัง เลิกออกมามันดึกไปหน่อย โอนไม่ได้

แต๊ก

• จริงๆแล้วเวลาเที่ยวผมอะเรียบร้อยสุดนะ
    สองคนที่กล่าวหาเนี่ยพ่องูเอ๋ยเลยนะ
  • ใครพ่องูครับน้องต้น พี่อ่ะเป็นลูกงูเขียว
    ส่วนพี่ชายเราอีกคนอ่ะ อันนั้นอนาคอนดร้ายักษ์ครับ 5555

ปล วันอาทิตย์นี้ผมจะพามาเฟีย กะ มัฟฟิ่น
    ไปว่ายน้ำที่ฝายหนองรี มีใครสนใจบ้างไหมครับ
  • ที่นี่เค้าไม่เขามากันเเล้วหรอครับimage
    ไฟล์แนบ
    img_2459_1307323040.jpg;r_width=580;static_p_s1sf_ns_0;file_dc111a[1].jpg 57K
  • นั่นสิโอ๊ต ช่วงนี้สงสัยงานเยอะกันมั้ง
    ไม่ค่อยมีใครเข้ามาโพสอะไรเลย
    หรืออาจจะเป็นเพราะกิจกรรมเราน้อยเกินไปก็ไม่รู้

แต๊ก T_T
  • บ้านคุณแต๊กอยู่ตรงไหนในศรีราชา ครับ แบบว่าผมว่างๆผมจะได้ขอเข้าไปชมลูกๆของคุณแต๊กที่บ้านครับ
  • อ๋อ ไอบูบู้ผมกำลังซ่าทำตัวเป็นหัวหน้าใหญ่ กัดกับเขาไปทั่ว ส่วนบีบี้ หนุ่มๆกำลังติด ฮ่าๆ :-))

ศุกร์ เสาร์ไปไหนกันป่าวหว่าถามล่วงหน้า
  • อยากพาส้มเช้งไปว่ายด้วยจัง แต่ลูกมันอีกสี่ตัวนี่สิลำบาก ไว้ใกล้ๆจะให้คำตอบอีกทีนะแต๊ก
  • เกตุครับ ผมอยู่บ้านบึงครับ ไม่ได้อยู่ศรีราชา

วันอาทิตย์นี้ ขอเชิญชวนเพื่อน ๆ พาสมาชิกมาว่ายน้ำ
    ที่ฝายหนองรีเช่นเคยนะครับ
    ใครพาหมาที่ไม่เคยลงน้ำมาก่อน
    เด่วผมจะเป็นเทรนเนอร์พาว่ายเช่นเคยนะครับ

แต๊ก
  • เอาภาพ 2 ตัวแสบมาฝาก วันนี้ บูบู้กัดลูกไก่ตาตายอีกแล้ว ผมหล่ะเซง

อยากจะถามพี่ๆว่าผมผิดด้วยเหรอตื่นเช้ามาปล่อยหมาผม เลี้ยงหมาผม ผมก็มีเหนื่อย มีพักสายตาบ้าง เผลอแป๊บเดียวลูกไก่มานก็เดินออกมาสะบัดก้น หลอก ล่อ หมาผม ทั้งๆที่ ก็ืำทำตาข่ายล้อมมันไว้แต่มันเป็นลูกไก่ไงดันออกมาได้ โดนหมาผมไล่หวดซะ ม่องเลย แล้วแกก็มาบ่นๆผม ผมคิดในใจ ดีหว่ะ มีหมาเอาไว้เฝ้าบ้านกับต้องมาผูกมันไว้เฉยๆบริเวรบ้านมีหลายไร่ต้องผูกหมา ไก่ตัวนิ๊ดนึงเดินได้ทั่วบ้าน เกิดเป็นมนุษย์สมองไม่มีเลยไงที่จะล้อมไก่ไม่ให้มันเดินออกมา ผมไปบอกแกว่า ลูกไก่ตาเดินออกมาหมาผมงั้มตายเลย แกกับพูดเหมือนว่าผมผิดไม่ยอมดูหมาให้ดีไปบอกแม่แม่เข้าข้างตาอีกบอกไม่ดูหมา ผมเลยเออดี ต่อไปนี้ไม่ต้องปล่อยมันหล่ะผูกมันไว้แบบนั้นแหละ

images by free.in.th
    บีบี้:

image by free.in.th

บูบู้ยิ้ม:

• อย่าไปเครียดครับไนท์ พิตบลูกับไก่ มันถูกกันซะที่ไหน
    ยังไงเราก็ควรต้องระวังมันไว้อีกทางด้วยครับ

ปล มันมียาที่ขายที่ D1 เห็นเค้าว่ามันรักษาโรคผิวหนังได้ดีนะไนท์
    อีกตัวที่อยู่ที่เพื่อนพี่ ตัวเมียก็เป็นโรคผิวหนังคล้ายๆของไนท์เลย

บีบี้ หัวเบ้อเริ่มเลยอ่ะ นี่เฟริสเมียเลยนะเนี่ยะ 555
  • มีพี่ๆคนไหนที่กำลังขายลูกหมาบ้างอ่ะ

หนูกำลังหาซื้อเลี้ยงอยู่ ช่วยติดต่อมาหน่อยน่ะค่ะ

jutamas886@gmail.com

รูปภาพ ตัวผู้ ราคา และจังหวัด

ขอบคุณค่ะ

ยู่ยี่

• สวัสดีครับคุณ ยู่ยี่ เมื่อก่อนเคยเข้ามา อยู่ใช่ไหมครับ
    หายไปไหนมาซะนานเลยครับ?? สบายดีใช่ไหมครับ ??

ชอบแบบไหนล่ะครับ ?
    จี๊ดๆ ซ่าห์ แรงขับเยอะหน่อย กิจกรรมมันส์ ๆ ==> เรดโนส ไปเลย
    ความจี๊ด ยังมีอยู่แต่ไม่เยอะเท่าเรดโนส สมส่วน บึกบึน กิจกรรมพอได้ ==> บลูลี่สายเก่าหน่อย
    น่ารัก ตุ้ยนุ้ย มีความซ่าน้อยกว่าสองประเภทข้างบนมาก แต่ได้ความสะใจเมื่อมอง กิจกรรมอาจจะไม่ค่อย work ==> ก็เล่นบลูลี่สมัยใหม่ไปเลย

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ก็ขึ้นอยู่กับการเลี้ยงและการดูแล จากเจ้าของด้วยครับ
    ขอให้ได้ลูกชาย ในเร็ววันนี้นะครับ

แต๊ก
  • ใช่ค่ะ เคยเข้ามา

พูดไปแล้วอยากจะได้ลูกหมาในรูปที่ไปเที่ยวกัน

ได้บูลลี่มาก็จะดีมากเลยค่ะ
  • รูปไหนครับคุณ ยู่ยี่

แต๊ก
  • อยากทำบูบู้เ้ป็นหมากล้ามมั่งมานคงใหญ่ได้เท่านี้

อ๋อมียาจาก D-1 เหรอครับมีขายที่ไหนอ่ะครับพี่แต๊ก

พี่แต๊กขอคำแนะนำหรือ ยา ไรดีๆหน่อยสิพี่ จะรักษามันช่วงนี้ก็ใส่ยาแดงยาม่วงก็ ดีขึ้นบ้างแย่ลงบ้าง บีบี้ชอบไปเล่นน้ำ
  • มันต้องใช้ความอดทนมากๆเลยหว่ะ ไนท์ ยา รู้สึกจะมีขายที่ศูนย์ฝึก D1 ที่กรุงเทพ
    ต้องลองติดต่อเค้าดู ว่าส่งได้รึเปล่าครับ เห็นเค้าว่ากันว่า ยามันดี
    แต่เราก็ต้องควบคู่กับการดูแลด้วยครับ จับมันขังกรงเยอะหน่อยก็ได้จะได้ไม่ไปเล่นน้ำสกปรก
    และอาหารก็สำคัญนะ เพราะตัวที่เพื่อน พี่เอาไป เลี้ยงด้วยข้าว ด้วยอย่างอื่น ขนเป็นแบบของไนท์เลย
    อีกสองตัว ที่ให้กินอาหารเม็ด ผิวปกติ มีแพ้บางนิดหน่อย

ลองดูนะครับไนท์ พี่ว่้าเอาให้มันหายขาดไปเลยทีเดียว ดีกว่า
    รับรอง นังบีบี้ สวยแน่นอน

แต๊ก

• วันอาทิตย์นี้ขอตัว นะพี่น้อง จะพาเมียกะลูกไปเที่ยวสวนผลไม้ซะหน่อย 555

อีกอย่างตอนนี้ Iron คอเจ็บอยู่ ลงน้ำไม่ได้ ร้องคาราโอเกะมากไปหน่อย :-D

เก็บภาพมาฝากด้วยนะคร๊าบบบ

image
  • ว๊าาาา น่าเสียดายพี่แจ๊คกี้ เราไม่อยู่
    สวนผลไม้ที่ไหนครับ พี่แจ๊ค
    ใช่ที่มันจ่ายตังค์แล้วเราเข้าไปกินได้ไม่อั้น รึเปล่าครับ ?

ผมบอก Iron แล้ว ว่าอย่าหักโหม ค่อยๆ ร้อง ก็ไม่เชื่อ 555

แต๊ก
  • คุณยู่ยี่ ลองดูเด็ก ๆ ชุดนี้ได้นะครับ
    ชื่อบอล เป็นเพื่อนผมเอง อยู่ศรีราชาครับ

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/23171/pup-for-sale-

แต๊ก
  • พี่แจ๊คครับขอทุเรียนสองลูกเอาแบบไม่มีหนามนะครับ

แหม๋ๆสาวๆขยับบอร์ดได้เยอะดีเนอะ
  • ช่ายๆคนที่ร้านเขาก็บอกอย่าผสมไรให้ บีบี้กิน ให้อาหารเม็ดอย่างเดียวเลยเดวจะลองดูครับ
  • หมาคอเจ็บแต่คนคอแตกดิพี่แจ็ค แหมน้าแต๊กฝากลูกผมสักคลอกสิเชียร์แต่คนอื่น วันอาทิตย์นี้อยากไปมากๆ ไว้ใกล้ๆกว่านี้จะบอกอีกทีนะ
  • ร้องทีไม่มาหากันเลย ไม่รู้ร้องไปยาววววววนัก
  • คอ บีบี้เป็นไรครับ น่ากัวอ่ะ สงสารมันครับ !!!

หายไวๆน๊ะครับ *-* M bs.
  • ไนท์พาไปหาหมอยังอะ ตัวมันแลน่ากัวจัง
  • บีบี้เป็นโรคผิวหนังที่หว่างขาป่าวไนซ์ ถ้าตรงนั้นถามนายต้นได้เลย

คนนี้ถนัด เดี๋ยวเป็นเดี๋ยวหาย :-D

image
  • แห๋ม พี่หมู ทำเป็นน้อยใจ ก็เห็นน้องเค้าอยากได้บลูลี่
    ไม่งั้นผมดันอยู่แล้ว ของพี่ชายเราซะอย่าง 555!!!

เอ็ม อาทิตย์พาเด็ก ๆ มาเล่นน้ำไหมครับ ที่เดิมนะครับ

แต๊ก

• โว๊ะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    โดนอีกและนี่ขนาดคุยเรื่องผิวหนังหมานะเนี่ย
    ยังกระเด็นมาโดน
    พี่แจ๊คอย่าลืมนะครับ
    ทุเรียนสองลูกไม่เอาหนามนะ
  • พี่หมูครับขอรูปเด็กที่บ้านหน่อยสิครับพอดีมีเพื่อนอยากได้ตัวเมีย
    ขอราคาด้วยนะครับพี่ขอบคุณครับ
  • น้องชาย เข้ามาดูตามลิ้งนี้เลยครับ
    ลูกหมาชุดนี่นะ มันสวยมากๆ สีเข้ม ๆ เลย กระดูกประมาณวัวบรามันโตเต็มวัย
    หัวใหญ่ประมาณลูกมะพร้าวประมาณสามลูกรวมกัน บอดี้ยังกะรถถังที่ยิงต่อสู้กับเขมรอ่ะ
    ส่วนเจ้าของนี่หล่อประมาณ แบรตพิตเลย

เป็นไงเฮียหมู ดอกนี้เป็นไง 555
    แกชอบว่าพี่ ไม่เชียร์เด็ก ๆ แกหว่ะต้น 555
    แซวเล่นนะพี่หมูคราบบบบบบบ

ปล ต้นอธิบายมาสิ ว่าทุเรียนมันคืออะไรอ่ะ

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/22573/update-ลูกไอ้แสบครับ/p2

แต๊ก
  • หิว เหล้าชวนใครก็ไม่มากินกับเมีย 2 คนก็ได้ 555555

เดอะต้นทุเรียนหายากว่ะน้อง แต่พี่มีเงาะ2ลูกอยู่ตอนนี้กินไหมน้อง :-))

image
  • โหๆร้องไม่ชวนชวนที่ไรพี่ก็เบี้ยวไปหาเด็กทุกที
    รูปนี้โคตรสร้างภาพเลยกร๊ากกกกกกกกกกกกกก
    เผาบ้านคืองานของต้น
  • ทีเมียพานั่งเสื่อทีเด็กๆพาขึ้นห้าง
  • พี่แจ๊ค รูปนี้มันสิบปีที่แล้วป่าวครับ หน้ายังเอ๊าะ ๆ กันอยู่เลยนะนั่น

แต๊ก
  • เมียนั่งเสื่อ เด็กนั่งตักโว๊ย 55555

แต็กรูปนี้แก่สุดแล้วน้อง :-))
  • วันนี้ วันศุกร์นะครับเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ
    ใครอยากออกไปนั่งดื่ม ชิว ๆ บ้าง โทรมาเด้ออออ
  • น้องกั๊กกับน้องคิง เราหายไปไหนหว่า
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    img_3687.jpg 152K
    d3716.jpg 96K
  • และนี่คือสาเหตุที่ ทีที ต้องย้ายบ้านไปอยู่กับเดอะต้น 555 image

:-))
    ไฟล์แนบ
    IMG_2970.jpg 97K
  • แหมแต๊กก็เชียร์ขนาดนั้นมันก็เกินเหตุ เอาเป็นว่าวันอาทิตย์จะพาเด็กๆไปด้วยแล้วกัน ต้นอยากเห็นมาเจอกันที่ฝายเลย จะได้ไม่ต้องเสียค่าโฆษณานายแต๊กเค้า แต่ว่าที่เกทับกันในห้องซื้อขายก็ตามนั้นแล้วกันนะแต๊ก
  • ฝายน้ำมันยังเหลืออีกหรอแต็ก ครั้งที่แล้วเห็นมันลงไปเยอะจริงๆ

ถ้ากลับมาทันจะแวะเข้าไปกินด้วยนะพี่น้อง :-D

อาทิตย์นี้ขอทำหน้าที่ พ่อและสามีที่ดีหน่อยนะพี่น้อง เป็นไงเดอะต้นประโยคนี้โดนไหม 555

image
  • อาทิตย์นี้ขอทำหน้าที่ พ่อและสามีที่ดีหน่อยนะพี่น้อง

แล้วตกดึกก็ไปเลี้ยงเด็กเหมือนเดิม
  • ไฟไหม้บ้านแล้ว :o055: อาทิตย์นี้ขอไปกระทืบน้องหน่อยว่ะ
  • โห! พี่อย่าไปถือสาน้องต้นมันเลย มันก็แค่เอาเรื่องจริงมาพูดเล่นกันนะพี่55555