ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้อง กะติ้ป ขอนแก่นครับผม
  • พอดีเพิ่งได้มาสดๆร้อนเลยครับ

ไฟล์แนบ
    01.bmp 275K
    02.bmp 286K
    04.bmp 290K
    03.bmp 273K
    05.bmp 219K
  • ถ้าอยากโชว์จริงๆต้องกดแทรกภาพด้วยครับ
    ผมคนนึงล่ะที่ถ้าไม่กดแทรกภาพไม่ดู เพราะมีหลายคนโพสโดยไม่ได้ศึกษาถึงเวลาอยากโพสก็มาโพส มีเกือบทุกวันที่ต้องมีคนมาเตือนให้กดแทรกภาพผมว่าการที่จะต้องกดดูทีละรูปมันน่าเบื่อครับ 555+ อันนี้เป็นแค่ความคิดของผมนะไม่ได้ว่าคุณผมก็แค่อยากระบายให้ฟังเพราะมันมีหลายกระทู้เหลือเกินที่ไม่กดแทรกภาพ
    สิ่งที่คุณต้องทำในกระทู้นี้คือ กดคำว่าแก้ไข แล้วก็กดคำว่าแทรกภาพ หลังชื่อรูปทุกรูปที่คุณทำ ไม่ต้องไปตั้งกระทู้ใหม่เหมือนคนอื่นหรือโพสใหม่ให้เสียเวลาอัพรูป ใช้แก้ไขเอาได้เลยครับ
  • ไอ้ควายมึงเก่งตายหล่ะ
    เพิ่งมาไหม่ยังไม่รู้โว้ย
    สัด
  • ช่วยครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    01.bmp 275K
    02.bmp 286K
    03.bmp 273K
    04.bmp 290K
    05.bmp 219K
  • คนเรามันจะรู้ทุกเรื่องก็เกินไป คนเก่งอย่างมึงนี่และแม่งโคตรโง่เลยสัด
  • ว่าไอ้คนที่ 2 นะครับ ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วย
  • อยู่ขอนเเก่นเหมือนกันค่ะ เจ้ากะติ้ป สวยดี อยู่เเถวไหนเพื่อจะได้เจอกันบ้าง
  • ขอบคุณพี่ AMP ด้วยครับพอดีแทรกแล้วมันไม่ขึ้นครับ กะติ้ปอยู่แถว แอวมอง ครับ เพิ่งได้ 45 วันครับวันจันทร์หน้าจะพาไปทำวัคซีนเข็มแรกครับ ขอบคุณทุก CM ครับ XD
  • น่ารักดีครับ กำลังหาอยู่เหมือนกันอยากได้ คอกอีสาน แถวบ้านเรา
  • ขอนแก่นเหมือนกันครับ ว่างๆ นัดคุยกันได้ :-D
    image
    ไฟล์แนบ
    sDSCF3504.jpg 257K
  • แดงๆของคุณ omereturn สวยครับ
    :063: