ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาโคตรกล้าม
  • ตอนแรกที่เห็นรูปเมื่อหลายปีที่แล้วก็นึกว่าภาพตัดต่อ พึ่งมารู้วันนี้ครับว่าหมาตัวนี้มีอยู่จริง อิอิพิทบลูละอายเลย
    http://wowboom.blogspot.com/2009/11/whippet-dog.html
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    whippetDM1207_468x669.jpg 22K
    wendy2.png 212K
  • เอามาล้มTHE TANK ของหมวด :-))
  • สุดยอดเลย......พี่เก้วเด็กๆพี่เอาแบบนี้เลยนะรับรองกวาดรางวัลเรียบ......555
  • เยี่ยมเลยตัวนี้
  • วิดดี้ มันตายไปยังอ่ะ เห็นนานมากแล้ว

ถือว่าเป็นหมา พิการตัวนึ่งเลยละตัวนี้ เพราะสายพันนี้ มันจะผอมๆ แห้งๆ

ตัวเมีย น่ะ นั้น
  • คิดว่าภาพกราฟฟิกซะอีก กล้ามใหญ่มาก
  • เหมือนมันเป็นโรคหนิครับ ที่กล้ามเยอะๆแบบนี้
  • หมาตัวนี้คือพันธุ์ Whippet ซึ่งจริงๆแล้วต้องเป็นแบบนี้

image

แต่ว่าหมาตัวนี้ มียีนที่แปลก ยีนที่กำหนดขนาดกล้ามเนื้อของมันผิดกับหมาทั่วไป มันกลายพันธุ์ ทำให้กล้ามตามตัวมันใหญ่กว่าปกติเป็นสองเท่า หมาตัวนี้ทำงานให้กองทัพรัซเซีย คนมี X-Men อันนี้คือ X-Dog ของจริงเลย ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Whippet Dog Breed Pictures 02.jpg 36K