ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมากลืนกระดูกคับทำไงดี3ดเอง
  • ช่วยหน่อยครับกลัวว่ามันจะเป็นไรไป กระดูกประมาณนิ้วก้อยได้ อ่า ครับ ทำไง ดี ครับ
  • มันอ้วกเองได้ ถ้ากระเพาะ ลำไส้ไม่สามารถย่อยได้ ถ้าให้ดีพาไปเดินสามารถหญ้าบ่อยๆแล้วปล่อยให้มันกินหญ้า มันจะได้อ้วก (แต่ไม่ใช้หมาทุกตัวที่ทำได้)
    pit มันกัดทุกอย่างที่ขวางหน้า บ่อยครั้งมันกลืนไปด้วย
  • ใช่ครับต้องให้อวกออกมาครับ ระวังหน่อยนะครับ http://pitbullzone.com/community/discussion/22926/ระวังให้ดีนะครับ#Item_38
  • แล้วมันจะเป็นอะไร ไหม ครับ
  • ถ้ามันไม่อวก
  • อย่าเพิ่งตกใจไปครับ หมาบ้านๆ ที่ผมเจอมันกินไม้หมูปิ้งไป ยาวเป็นนิ้วเหมือนกัน ก็รอดูอาการวันสองวัน ถ้าซึมหรือไม่ดีก็พาไปหาหมอ (ถ้าผ่านไปได้ดีก็ไม่เป็นไร) แต่ถ้าร้อนใจมากๆ ก็พาไปหาหมอครับ ตอนนี้คุณทำอะไรไม่ได้มากนอกจารอดูเท่านั้น
  • ขอบคุณ นะครับ
  • มันอวก ได้คับ ต้องระวังหน่อย แร้วก้อ กระดูก หนังระวัง ให้เล่นได้ แต่อยุ่ในสายตานะคับ

ของเพื่อน ผม กินไป ตายคับ
  • tutie กินกระดูกหนังทำไมถึงตายครับ ของผมกินประจำเลยครับ