ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เท้าเป็นหนองทำไง
  • เท้าเป็นหนองมีตุ่มผองประมาท5มม.ผมบมหนองออกแล้วต้องต้องใส่ยามั้ย(ยาเบตาดีน)เป็นขาหน้าเจ้าพิทบูลยังเดินปกติไม่ร้องคึกเหมือนเดิมฮะ
  • ม่ายมีใครมาตอบเลยเหรอ?

อืมม ผมเองให้เนกาซันหนะครับ แผลเป็นหนองแห้งเร็ว เป็นผงบีบง่ายครับ หรือจะใส่เบต้าดีนก่อนก็ได้แล้วค่อยตามด้วยเนกาซันครับ

ผิดถูกไม่รู้นะ แต่ตอนที่หมาผมลูกกะโปกเปิด หลังเป็นรู ก็ใช้อันนี้แหละครับหาย

ลองดูนะ ถ้ายังไม่มีใครมาแนะนำอย่างอื่น ^ ^
  • ขอบคุณฮะที่ตอบกลัวใส่เเล้วมันเลียแผลเลียยาฮะ""เลียยาไม่ใช่เรยานะฮะ"""
  • ถ้าใส่แล้ว "เรยา" ผมจะไปซื้อมาใส่บ้าง 555

ขอให้หมาหายเจ็บในเร็ววันครับ
  • ขอบคุณฮะ(พิทบูลพระสมุทร)
  • ไปหาหมอดิ ถามไร ไร้ไสระ