ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Thaniland Dog Show เราจะไปเขย่าบังลังค์ของเจ้าแทงค์

หากหมวดฟิตไม่ถึง เจอกันแน่ 555

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8227.jpg 93K
    IMG_8229.jpg 89K
    IMG_8231.jpg 98K
  • กล้ามๆๆๆๆ
  • พี่มุครับ ผมฝากความหวังงล้ม THE TANK ด้วยนะครับ :-))
  • เอาคลิปตอนเล่นสปริงโพลมาให้ชมกันครับ

• นับว่าเจ้าแทงค์เป็นหมาที่โชคดีมาก ที่ยังไม่เจอเจ้าเบิกในสนามตัวเป็นๆ แต่อีก

ไม่นาน เฮฟวี่เวทต้องโคจรมาพบกันในศึกนักกล้ามอย่างแน่นอน และถึงเวลานั้น

จะขอประกาศว่า "Burgh will bring you hell at three o'clock in the afternoon"

แปลว่า ( เบิกจะเอานรกมาให้คุณสัมผัส ช่วงบ่ายสามโมงตรง ตอนกลางวันแสกๆ )...:020:

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2058 - Copy.JPG 198K
    1.jpg 133K
  • Pacman ตัวนี้เป็นของ Sebastian ใช่ไหมครับ พอดีเจอกันที่งานพัทยา มาสะดุด เจ้านี่ว่ากล้ามเนื้อมันสวยงามมาก เลยคุยแลกเบอร์กันไว้ วันก่อน Seb เค้าเมล์มาถาม email address ช่วงโทรศัพท์เสีย ไม่ทราบมี email ของ Seb ไหมครับ

image
    ไฟล์แนบ
    seb_resize.jpg 131K
  • ฝากให้ Seb ครับ
    (tumromeo@yahoo.com)

image
    ไฟล์แนบ
    M24_resize.jpg 226K
  • ใช้ครับเจ้าของ Pacman คือ Mr. Sebastien ครับ
    มาออกกำลังกายที่เราเป็นประจำทุกสัปดาห์ ปกติผม
    ติดต่อกันทาง FB กับทางโทรศัพท์ครับ

ยังไงจะถามให้นะครับ ถ้าได้แล้วจะโพสแจ้ง
  • ชื่อ Pacman นี่เอง เป็นหมาที่มีร่องหน้าอกสวยมากครับพี่มุ๊ มีลุ้นแน่งานนี้...
  • Thanks a lot P'Moo... cool shots!!! I just finished installing thr spring pole at home!! :-D
    Hi Tam, i sent an mms 2 weeks back.. maybe you couldnt open it.. lets' catch up on FB "bichonbkk" or at seb_tronchet@hotmail.com

PSSo that's your girl right?? She's very pretty mate!!
    Hv a gd eve
    Seb
  • ไอ้เบิก ไอ้กระทิง นายสุดยอดมาก

เบิกดูฟิตดีจริงๆครับพี่เต็ก :-D
  • Pacman looks sick dude
  • ขอบคุณครับก็อต พี่ทุ่มเทเวลาไปไม่ใช่น้อย กว่าจะได้ขนาดนี้ครับ...