ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เที่ยวนี้ จะเอา อาก้า ไปประกบ กล้ามไม่คมแต่กล้ามใหญ่ๆ แบบ Bully

image
    ไฟล์แนบ
    aa6_resize.jpg 205K
  • เมื่อคืนเป็นมิตติ้ง ที่ยาวนานมาก 6 โมงเย็นถึงตีหนึ่ง อยู่กันได้ยังไงถึง 7 ชั่วโมง งงงงงงงง

image
    ไฟล์แนบ
    P1030824_resize.JPG 148K
  • ถึงตีหนึ่งนี่ ติดฝนใช่ป่าวครับ :o037: image
    ไฟล์แนบ
    Recon.jpg 254K
  • โอ้ย พลาดเลยผม ลืมไปเลย ไว้รอบหน้าขอไปร่วมด้วยคนนะครับ พี่ๆ :o005:
  • ตั้มถ่ายรูปตั้งเยอะเอามาลงเดี๋ยวนี้เลย เออใช้ๆอยู่กันได้ไง ก็อยู่แบบคอเดียวกันไง555:m08:
  • รอเดี๋ยว...เห็นว่าเพิ่งพานักกีฬาอาก้า ไปออกกำลังกายมา เมื่อวานนั่งโม้กันนานไปหน่อย ฮ่า ๆๆ
  • โม้กันมันจนมีคนหนีไปอ้วกเลยล่ะ 5555555555 แต่ก็ขับรถกลับบ้านได้ อิอิอิอิ ตาเอ็ดเอ้ยวันหลังกินเบาๆหน่อยก็ได้พวกๆเค้าเป็นห่วงก๊านนนนน เหอเหอเหอ
  • เจ้าของอีขายาว ก็เมาขำค๊าบ :013:
    หนักกันแต๊ๆ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Star.jpg 229K
    Star1.jpg 293K
  • ปรายนายแย่มากกกกกกก อุตสารอฟัง อดเลยเห็นไหมครั้งหน้าอย่าลืมมาน่ะปรายอยากฟังว่าเรื่องมันเป็นมายังไงน่ะอิอิอิอิ
  • ขี้เหล้าหยังลูกพี่สมน่ะก่า ช่วงบ่ายผ่านไปแถวนั้นเลยแวะเข้าไป ก๋ถ้าบ่ะลุ้กเตื้อก้า หมู่ขี้เหล้าหลวง555555555
  • เสื้อพิทบูลหลุดโลก รุ่นจํานวนจํากัดนี่มันอมตะจริงๆ คนหนุ่มคนมีอายุได้ใส่แล้ว ต้องดูดีไปหมด... :015:

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC05520.JPG 163K
    DSC05526.JPG 117K
  • วันนี้ซ้อมลาก เห็นเจ้าเบิกปรับตัวโยกซ้ายขยับขวา กระโดดไปมา เพื่อออกตัว
    ลากไปข้างหน้า ได้เห็นแล้วก็ประทับใจ ทําหมาลากมันสนุกท้าทายแบบนี้นี่เอง... :024:

ใครมีรูปมิตติ้ง เอามาโพสด่วน... :011:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2047.JPG 196K
  • หนาวสะหน้าแดง หรือเมากันแน่ครับ tek
    :-D
  • Meeting ครับบบบบบ เริ่มจากสมาชิกใหม่ น้องปอ กับ เจ้าใจดี

image
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 210K
  • สีสัน รูปร่างชวนให้คิดถึง Tango Rama3 เลย

image
    image
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 129K
    3.JPG 130K
  • และไม่ได้มาแค่นั้น น้องชายของปอ นำเจ้าหนู พอใจ ลูกสาวนัง Mohawka มาด้วย

image
    ไฟล์แนบ
    4.JPG 187K
  • Mohawka ตอนอายุเท่า หนูพอใจ แบบเดียวกันเลย เพรียวๆ หน้ายาวๆ สไตล์สายกัดสีบลู แต่ดูเส้นเลือดตรงหน้าแข้ง ปูดเลย

image
    image
    ไฟล์แนบ
    5.JPG 175K
    6.JPG 124K
  • เมื่อโคจร มาพบกับ อาก้า คุณตา ที่เลี้ยงหลานมาแต่เด็ก

image
    image
    ไฟล์แนบ
    7.JPG 138K
    8.JPG 141K
  • Meeting ครั้งนี้ไม่ธรรมดา มีนักร้องดังๆ มาร่วมงาน เมื่อ แบงค์ วงแคลช มาปะทะ เวย์ ไทเทเนียม 555

image
    image
    ไฟล์แนบ
    9.JPG 175K
    10.JPG 164K
  • พอค่ำ อาจรย์ของเราที่ไม่เคยพลาด meeting ก็มาพร้อมกับ เจ้าข้าวตัง

image
    image
    ไฟล์แนบ
    11.JPG 123K
    12.JPG 126K
  • อาวุธหนักแห่ง Pitbull North

RS and PUMA !!!!!

image
    ไฟล์แนบ
    13.JPG 169K
  • เวลาคิดถึง PUMA ผมมักนึกถึง หมาสูงๆ ยาวๆ ค่อนข้าง เก้งก้าง แต่ดูเที่ยวนี้สิ PUMA มีหุ่นแบบหมาประกวดเลย มุมขา เส้นหลัง ในแบบ Stafford เลย

image
    ไฟล์แนบ
    14.JPG 162K
  • หน้าอกหน้าใจ ก็นูนขึ้นดีจัง

image
    ไฟล์แนบ
    15.JPG 151K
  • แต่สิ่งที่ตามมาก็คือ ความโหดของ PUMA ที่มากขึ้นตามวัย

image
    ไฟล์แนบ
    16.JPG 176K
  • เจ้าหนึ่ง กลับไปเอา เจ้ารวย มาแจม

image
    ไฟล์แนบ
    20_resize.JPG 118K
  • เอ็ดดี้มาที พา Hector ลากกระจุย กระจาย เลย

image
    ไฟล์แนบ
    19.JPG 132K
  • ตกดึก ช่างกล้องเริ่มเมา ทั้งพี่สมพงษ์กับ เจ้า Scud ทั้งตอนเล่นลาก ของแต่ละตัวไม่ได้ถ่ายไว้เลย มือถือแก้วแทนถือกล้องซะะะ

image
    ไฟล์แนบ
    scud_resize_resize.jpg 94K
  • เราได้ กรรมการโหลดน้ำหนัก ตอนแข่งแล้วนี่ไง

image
    ไฟล์แนบ
    21.JPG 144K
  • ครั้งหน้าสงสัยกลับกันเช้าแน่ๆอิๆๆๆ
  • kong26 5:09AM Permalink
    หนาวสะหน้าแดง หรือเมากันแน่ครับ tek

หนาวแบบทรมานสุดๆ ครับคุณก้อง จมูกแดงหูจะแตกให้ได้เลย... :053: :003:
  • ท่านใดที่จะซื้อ BuffK-9 นี่เป็นบัญชีผม 4152290301แซ่เฮ้ง ธนาคารกสิกร
    สาขากาดรวมโชค ออมทรัพย์ ถ้าโอนเงินแล้วโทรแจ้ง SMS หรือลงชื่อที่อยู่ใน
    บอร์ดให้ผมที ตอนนี้ถ่ายทําอยู่แถวจังหวัดเลย แต่สินค้าอยู่กรุงเทพ ยังไงวันพุธ
    ช่วงเช้าจะให้พนักงานรีบ EMS ไปให้ทันที จะได้โด๊ปกันก่อนแข่ง แนะนําให้ซื้อ
    กระปุกใหญ่ ราคา 2,950 เพราะปริมาณสี่เท่าของกระปุกเล็ก คุ้มค่ากว่าครับ...

image
    ไฟล์แนบ
    buff_k9_order-300x225-283x300.jpg 26K
  • ต้องโด๊ปด่วนเลยนะจ๊ะ! ฮ่าๆๆๆ
  • เสียดายผมไม่ได้ไป น่าสนุก ๆ
  • ท่านเจ้าสำนักคับ.....คู่จะออกมายังไงคับ...ช่วยวิเคราะห์ให้หน่อยยคราบบบบบบ
    image
    ไฟล์แนบ
    1111.jpg 100K
  • กัปตันเค้าดังแล้วแยกวง ซุ่มเที่ยวอยู่แถวกทม. มั้ง... :013:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02933.JPG 86K
  • ต่าย...เดอะสตาร์ ลูกอีฟชุดนี้ขายาวกว่าไอ้พูม่าอีก ออกทรงสปอร์ตครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ048.jpg 80K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ภาพ048.jpg 80K
  • พี่สัน...ขอบคุณมากคับ....
    แล้วถ้าคู่นี้....ขึ้นกันล่่ะคับ.....Vodka VS The Star.....
  • ยีราฟดิวะต่าย...คิดมากมันเห็นๆๆ กันอยู่ ใช่มั้ย ไอ่หนุ่มหมัดเมา ฮ่าฮ่าๆๆๆ
  • ต้องถามจอห์น..ครับ (กลัวจะออกแนวเกรทเดน) 555
  • ต่าย เดอะสตาร์
    เอาเป็นฉายาเลย :m01:
  • ผมว่ามันน่าจะเป็นแบบนี้ ฟันธง !!!!

image
    ไฟล์แนบ
    108242.jpg 49K
  • หมอตั้มมาฟันแล้ว
  • อ้ายๆ เพื่อนๆ น้องๆ เม้นห้องลําปางพ่องเด้อคับเงียบจ๊าดนัก
  • ซีโฟร์+อีฟชุดนี้ ขามันยาวได้ใจจริงๆ5555
    imageimageตัวนี้ ไอ่ซีอุย555
    ไฟล์แนบ
    CIMG2142.jpg 129K
    209230.jpg 165K
  • เชื้อแรงจริงๆสายแจมนี้ หยั่งกะเจ้ามันนะก้า
  • เจ้ามันอะหยัง ยาว หากะว่าอันนั้น
  • อ้าย....ฟื้นล่ะก้าคับ.....คุ้มขนาดเลยคับอ้าย...กินวันเดียว...เมาไปสองวัน55555555
    พี่เล็ก...พี่สัน...คับ......ที่แน่่ๆ...ผมว่าออกมาเปนลายเสือหมดแน่อ่ะคับ.....
    น้าททททท....ต่าย..เดอะ..สตาร์.....5555555.....(สวัสดีคับ...ผม....เหวอ V3...คับ)......
  • เก๊าไม่เป็นเน้อกรรมการโลดน้ำหนักน่ะ กลับบ้านเจ็บหลังเมียด่าอีก555555
  • ตอนแรกฝนตก ... นึกว่าเปิ้ลเค้าบ่ไปมิตติ้งกันแหละ
    ติดฝนก็เลยกินเบียร์อยู่ร้านหมูกระทะสายชล แถววัฒโน เสียดายโถ๊ะ